ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

**** BIZ markie JR. X FIVE5 puppy **** AT 12 DAYS อยากเห็นกันนัก มาดูกันเลย มา....
  • ปีนี้ ผมทำหมาแค่ครอกเดียว
    พอดีแม่พันธุ์ตัวเก่งของผม FIVE5 (TIC TAC X BUTCHER)จาก คอก AMBUSH PIT ซึ่งมันเองมีศักดิ์เป็นป้าของ BIZ MARKIE ได้ถูกจับคู่เข้ากับลูก BIZ MARKIE นั่นคือ BIZ MARKIE JR.ซึ่งในสายตาผม ผมว่าเป็นตัวที่เหมือน BIZ MARKIE ที่สุด

ลูกสุนัขมีทั้งหมด 6ตัวครับ ผู้ 3 ตัว เมีย 3ตัว เกิดเมื่อวันที่ 27 /11/53 ตรกับวันที่จัดงานปีใหม่ของชมรมเรา พอดี
    มาถึงวันนี้ก็ 12วัน ครับ

มาติดตามดูกันครับ ชุดนี้ ผมว่าน่าจะเป็นชุดที่ดีที่สุดของผมเลย ...:063:

สนใจโทรได้นะครับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่าน ล่วงหน้า 086-5333058 /086-3699364 ยุสสสครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_6086.jpg 76K
  • รอดูครับ
  • รอเสียตังค์อยู่ครับ
  • ปูเสื่อรอเลยครับ:057::057::057::057::057:
  • โทษที ทุกท่าน พอนึกได้ก็จะโพส แต่ลืม 5555 ยังไม่ได้รีไซส์ รูปเลย
    โชว์ห่วยไปหนึ่งดอก ก่อนโชว์ลูกหมา อะ เอารูปพ่อมึนๆ ไปให้ดูอีกรูป 555
    ไฟล์แนบ
    IMG_6130.jpg 110K
  • เริ่มกันที่ตัวผู้ก่อนเลย ครับ
    M1
    ไฟล์แนบ
    IMG_9236.jpg 79K
  • M 2 ครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_92342.jpg 73K
  • m3 ครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_9230_resize.jpg 69K
  • ของพี่เฟิสพิกนะเว๊ยยยย ตอนนี้ลูกร้องจะให้พาไปดูทุกวันเลย
    ได้มาตอนไหนจะเอามาลงให้ชม ลูกอยากได้ แต่พ่อลำบากอีกตามเคย
    ใครสนใจทาบทาจองไว้ได้นะครับ เผื่อลูกเบื่อเมื่อไร อาจจะยอมปล่อยให้ ฮิฮิฮิ
  • สุดๆคอกนี้:063::063::063:BIZ MARKIE JR สุดๆเลยครับ
  • รวมๆนะครับ ตัวผู้

อะ ลืมบอก ชุดนี้ มีจองไว้แล้วนะครับ ที่ชัวร์ก็ตามนี้เลย
    และยังมีที่รอเข้าคิวอยู่อีกสองสามคน ใครสนใจก็เล็งๆไว้ก่อนนะครับ

FIRST PICK MALE :::: RESERVE FOR MAFIA

FIRST PICK FEMALE :::: RESERVE FOR ตี๋ ล. เฮียเหลียง
    ไฟล์แนบ
    IMG_9272_resize.jpg 87K
  • พอดี ได้ที่นอนชิวาวา ของลูกสาว เลยได้มุมถ่ายเลย 555
    รวมๆตัวผู้นะครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_9265_resize.jpg 81K
    IMG_9266_resize.jpg 86K
  • ตัวผู้อีกเล็งๆกันไป
    ไฟล์แนบ
    IMG_9264_resize.jpg 90K
    IMG_9269_resize.jpg 89K
  • อีกรูป ป๋า เล็งๆเอานะ 555
    ไฟล์แนบ
    IMG_9271_resize.jpg 80K
  • เอารูปพ่อกะแม่ แบบมึนๆ ขั้นรายการก่อน
    เดี๋ยวต่อไปมาดูสาวๆบ้าง
    ไฟล์แนบ
    IMG_7528.jpg 48K
    FIVE5.jpg 74K
  • F1 นะ
    สาวน้อย นางนี้ น่ารักมั่กๆ ไม่น่ารอด ตี๋
    ไฟล์แนบ
    IMG_9199.jpg 74K
  • F2 นะก๊าส์
    ไฟล์แนบ
    IMG_9203.jpg 72K
  • F3 ฮ่าส์
    ไฟล์แนบ
    IMG_9207.jpg 73K
  • เฮียยุทธ ขอเบอร์โทร ได้เปล่าคับ

อยากจะได้คับ:062:
  • สวย น่ารัก ชอบๆ
  • ตัวเมียแบบรวมๆก่อน
    ไฟล์แนบ
    IMG_9226_resize.jpg 84K
  • รวมๆตัวเมีย ต่อ
    ไฟล์แนบ
    IMG_9219_resize.jpg 87K
  • เออ....ลืม ขอโทษด้วยพี่น้อง
    เบอร์โทร ข้าพเจ้า 086-5333058 /086-3699364
    ไฟล์แนบ
    IMG_9222_resize.jpg 83K
    IMG_9218_resize.jpg 124K
  • รวมๆตัวเมีย ต่อนะครับ
    เบอร์โทร ผมลงให้ข้างบนหัวกระทู้แล้วนะครับ
    ขอบคุณที่ถามถึง ไม่งั้นลืม
    ไฟล์แนบ
    IMG_9243_resize.jpg 78K
    IMG_9246_resize.jpg 93K
  • มาเชียร์กันแบบอย่างแรง เห็นหมาหน้าตาแบบนี้ไม่เชียร์คงไม่ได้แล้ว

นานที ปีหนจะได้เห็นแบบนี้ซักที
  • จองไปหมดเเล้วตัวไหนของยีนละเนี่ยพี่ท่าน

ไม่รู้ละเดี๋ยวพรุ่งนี้ไปดูเเล้วหิบกลับเลยละกันนะ 5 5 5 :o028:
    ไฟล์แนบ
    151.jpg 99K
  • เอ้าเจอเเล้วสรุปตัวนี้ละ ฟันธงไม่รอใคร 5 5 5 :o037:
    ไฟล์แนบ
    156.jpg 74K
  • สมคำลำลือ เล่าอ้าง อันใดพี่เอย ดูที่เท้าสิมันใหญ่มาก ได้ข่าวมาว่านอนหงายทุกตัว ขาชี้ฟ้าหุบไม่ได้ติดอก มันกว้างมาก อดเลยจองกันหมดแว้ว:002::002::002:
  • ยูตะ! หน้าหรือนั่น?ไปแอบศัลยกรรมเพิ่มกามมาป่าว? ได้ใจจริงๆสุดติ่งอ่ะ:063:
  • เค้าชอบตัวนี้อะ ยุ ใครซื้อดีน้อ??? อิอิ
    ไฟล์แนบ
    IMG_9222_resize2.jpg 83K
  • :063: ขอบอก ตัวจริง สวยกว่าในรูปถ่ายอีกนะครับทุกท่าน :063:

นี่เพื่อนยุทธแบบว่า งานการไม่ทำเลย

รับโทรศัพท์เรื่องลูกหมามือพันกันเลย
  • สวยงามมากพี่ยุทธ
  • อ่าวแล้วของเค้าอะพี่ยุทธ นี้เค้าน้องมรึงเลยนะ ตัวเมียหน้าขาวอะของเค้า ลงไว้เลย จองแล้ว หยิบสดด้วย5555

หมาหยิบสดแต่ตังผ่อนนะจ๊ะ เนอะตี๋ ล
  • ของผมตัวไหนเนี่ยเสี่ย เด๋วกลับไปตอนปีใหม่ ผมขอไปเลือกเองเลยแล้วกัน จะได้ไปเซ็นใบผสมให้ด้วย 555555555555555
  • :063:เสี่ยพ่อมันอยู่ที่ใครครับ
    หมาน่ารักมากมายไม่พอต่อความต้องการแน่นอน
  • m3 หน้าตาเหมือนสัตว์ประหลาดเลยอะ น่ารักมั่ๆๆ:014:
  • สวยทุกตัวเลยครับท่าน
  • ขอบคุณมากครับ ทุกท่านที่ชื่นชอบ

ก่อนอื่นขอแก้ข่าวสำหรับเพื่อนๆที่โทรมาสนใจจะจองลูกหมา พอดีผมบอกไปว่า ยังไม่รับเงินจองครับ
    สักครู่มีพี่ท่านนึงโทรมายืนยันว่าจะเอาแน่ๆตัวผู้ชุดนี้ กลัวว่าจะไม่ทันเสือปืนไวในบอร์ดนี้ และจะขอโอนเงินมัดจำเข้ามาก่อน เพื่อเป็นพิคที่สองต่อจาก มาเฟีย

ก็ขอเปิดจองเลยละกันนะครับ แต่ยังไม่ต้องเลือกว่า ของใครตัวไหน ผมจะเปิดให้เลือกหลังปีใหม่ จะได้ไปเที่ยวกันสนุกๆ แล้วค่อยกลับมาเลือกหมากัน เลือกเสร็จก็ยังอยู่กับผมไปก่อน รอจนกว่าผมจะทำวัคซีนเข็มแรกและหลังจากนั้นอีกหนึ่งอาทิตย์นะครับ ถึงจะรับหมาได้

แต่จะมีอยู่คนนึง มาเฟีย ขาโจ๋ จะขอแยกลูกหมาตอนหนึ่งเดือนเลย เพื่อเอาเข้าบ้าน
    เค้าบอกจะสอนมันให้เป็นคน อันนี้ก็แล้วแต่ จิ๊กโก๋ เค้าก็แล้วกัน
    ไฟล์แนบ
    IMG_9271_resize2.jpg 80K
  • สรุปนะครับ

FIRST PICK MALE ::: MAFIA
    SECOND PICK MALE ::: P' AE (BKK)
    THIRD PICK MALE ::: OPEN รับจองนะครับ :065:
    -----------------------------------------------------------------------------------------------
    FIRST PICK FEMALE ::: เฮียเหลียง
    SECOND PICK FEMALE ::: OPEN รับจองนะครับ :065:
    THIRD PICK FEMALE ::: OPEN รับจองนะครับ :065:
    -----------------------------------------------------------------------------------------------
    ไฟล์แนบ
    IMG_9244_resize.jpg 84K
  • หน้าตามันน่ารักจริงๆครับ
  • SQUIRES เอางี้ อยากได้จริงๆใช่มั้ย
    ถ้าเอาไปเลี้ยงเองที่ อเมริกา นะ เลือกเอาเลยมา แต่ห้ามขายแดกนะ โว้ย
    กล้าขอมาตูก็กล้าให้วะ เดี๋ยวหาว่า ไม่ใจกะเพื่อน:019:

pOMPER คนนี้น้องชายผมเอง จะเอาตัวหัวขาว ก็เจรจากะ เฮียเหลียงเองละกัน:046:

ตอบพี่ PAE นะครับ ยังไม่หมดครับพี่ แค่ตอบกับคนที่โทรมาว่ายังไม่รับจอง
    ตอนนี้มันเหมือนโดนมัดมือ ก็เลยเปิดไปเลยละกัน พี่สนตัวไหน ฮอทไลน์มาบอกก่อนนะพี่ จะได้ล็อคเป้าไว้ให้อะพี่ :065:
    ไฟล์แนบ
    IMG_9245_resize.jpg 79K
  • โห....เพิ่งเห็น ยีนส์จะหวดตัวนี้เลยรึ
    พรุ่งนี้ เจ้ายีนส์จะมาบุกบ้านเค้าซะด้วย ทำใจลุ่มๆไว้ 555
    ไฟล์แนบ
    IMG_91992.jpg 74K
  • :015:ของดี มาอีกแล้ว
    รู้ละว่า ใหม่กับยีนส์ไปแค้มป์เสี่ยยุธทำใม :019:
  • ดูท่าแล้วสงสัยจะไม่ทันยีนแล้วล่ะพี่ บุกถึงบ้านเลย555

เหลือmale ตัวนึงยังไงๆถ้าเจ้าm3ในรูป ไม่หลุดไปเป็นของใครผมจองได้ม่ะพี่

แต่กลัวว่ามันต้องกลายเปนเฟิสหรืออันดับ2แน่เลย ถ้าหลุดผมจองนะครับ

ถ้าไม่หลุดไม่เป็นไร ผมรอได้ มันต้องมีแจ่มๆมาอีกสิน่า m3มันโดนใจจริงๆๆ:024::024:
  • อะแน่นอน 5 5 5

ได้ข่าวรับสายเครื่องไหม้เลยนิพี่ เอาเหอะสีขาวฟันธง

พรุ่งนี้ไปช้อปกลับบ้านเเละ ตัวนี้ไม่แดงก็เอา 5 5 5 :o028:
    ไฟล์แนบ
    5.JPG 109K
  • ท่าจะไม่พอแบ่งกันซะแล้วผมก็อยากได้เหมือนกันอะ
  • เหตุผลที่จะไปรับมาตอนหนึ่งเดือน เพราะอยากให้มันติดนิสัยหมามาให้น้อยที่สุดครับ จะเลี้ยงในบ้าน
    ผมจะฝึกมันให้เป็นแบบไทเกอร์ ที่รักสะอาด ไม่เดินย่ำขี้เยี่ยวตัวเอง ก่อนเข้าบ้านต้องเช็ดเท้าก่อน

หากปล่อยนานจนมันเริ่มรู้เรื่องมากมันติดนิสัยที่ไม่พึงประสงค์มาครับ

แต่ถ้าลูกไม่เอา หรือเบื่อก็คงอาจจะปล่อยให้คนที่ไว้ใจได้
    เพราะผมต้องหมาแดงเท่านั้นครับ ออกตัวไว้ก่อน เดี๋ยวโดนด่า

ผมอยากจะให้ลูกสาวผูกพันธ์กับหมาพิตบูล แต่ถ้าใจเขาไม่รัก ก็คงต้องปล่อย
  • เฮ๊ย ยูตะ...เจ๋งหว่ะเดี๋ยวดูตอนซักอายุ 1 เดือนครับชุดนี้แม่งเห็นภาพเลย
    ยินดีกะหมา(ที่เกิดในครอบครัวที่อบอุ่น) สะใจกะเจ้าของด้วยครับ..!!