ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • สวัสดียามดึกลุ้นบอลนอนไม่หลับฮ่าๆๆ

อ้นขยันจริงๆ เจ้าทิกเกอร์นี่น่าอิจฉาเจ้านายเอาใจใส่ดีจริงๆเลย

เอามาฝากอีกนะครับ ตัวที่บอกนะท่านมุก

สายบนเป็นเจ้าคาออส สายล่างเป็นแม่ของซาเวจ เป็นหลานขึ้นย่า

LIMONES KAOS OF MOTOWN X MOTOWNS BLUE LIGHTING PRINCESS

อายุราวสองปีน่าจะได้
    ไฟล์แนบ
    cristalmamosa 001 400 x 300.jpg 80K
    cristalmamosa6 003 400 x 300.jpg 64K
    cristalmamosa5 004 400 x 300.jpg 58K
    cristalmamosa4 002 400 x 300.jpg 77K
  • น่าจะเอาไปขึ้นกับเจ้าแจสเปอร์พี่เรก หรือ ไม่ก็ย้อนศรเลย ขึ้นกับซาเวจ ฮ่าๆๆๆ

ได้แต่ดูไปก่อน :o004:
    ไฟล์แนบ
    Untitled-2 copy 800 x 600.jpg 56K
  • จัดมาเลยพี่ตั๊มตัวนี้เห็นลงขายหลายรอบแล้ว
    ไฟล์แนบ
    CRISTSALMAMOSA002.jpg 113K
  • มุก เดี๋ยวจะหารูป เจโร มาให้ดู จะได้รู้กันว่า ปทุมเรามีพิทบูลสาวสวยระดับถ้วยรางวัลอยู่ด้วยอีกตัว จะเอาตัวอวบๆ อั๋นๆ ไปให้ชมกันที่ลบรีถ้าไม่ติดประชุมด่วนเจอกัน แต่เสื้อเอามาก่อน ผ่อนได้ป่าว พี่เล็กเขาถามมา
  • หวัดดีพี่ๆๆทุกคนครับบบ ช่วงนี้ยุ่งๆๆเรื่องเรียนครับฮาๆๆๆเลยไม่ค่อยได้เข้ามา พี่ตั้มอ้นก็หาเวลาฟิตไปเรื่อยๆอ่ะครับ มันดี ทำหมาลาก ใจ ต้องมาก่อน จริงๆๆ บางวันลากดี บางวันไม่ลาก เหนื่อยครับ ไม่เหมือนว่ายน้ำ แปปก็ว่ายตลอด
    แต่ลากนี่ บางวันลากสุดใจ บางวันต้องยื้อกันจริงๆๆ ลองฝึกลากดูครับแล้วจะรู้ไม่ง่ายเลย
  • เดี๋ยวดูก่อนพี่เบอรLเหลือป่าวพาเจโลไปด้วยนะพี่555
    ไฟล์แนบ
    ขับรถ.jpg 70K
  • หวัดดีคับเเฟนๆทุกท่าน....พอดีช่วงนี้งานเพรียบหาเวลาเข้าเว็บยากจังเลย...เฮ้อ!
    .....น้องเป้ช่วงนี้..มีงหนังอะไรน่าดูบ้างฮะ!
    .....น้องอ้นเอาทิกเกอร์มาโชว์ที่ลพบุรีเปล่า..!
    .....น้องต้นคับboxหมาของมุกยังอยู่เปล่า...ถ้าอยู่พี่จะเอามาใช้ใส่ไอ้ice..ซะหน่อย..ถ้าไม่ลำบากเอามาทิ้งไว้บ้านเป้วันงานได้ปะ!
    .....น้องมุกพี่อยากเห็นหน้าลูกหมาชัดๆหน่อยอะ..ได้ปะ!
    .....คุณตั้ม...วันงานหาคนขับรถกลับได้เลยนะ..เพราะโดนผมมอมเเน่ๆ.....อิอิ
    .....น้องช้วง...ไม่ไปด้วยกันเหรอคับ...วันนั้นที่ D.1ยังไม่เมาเลย..มาต่อที่ลพบุรีเถอะนะ...น่าคร๊าบๆๆๆๆ...อิอิ
    ...ปล.เเซวเล่นนะคับ...ขำๆ
    ....................................bye...vios-ปทุม
  • รอลืมตาก่อนน้าอ๊อดจะได้เห็นชัดๆ55ว่างมาป้อนกล้วยให้หน่อย
  • แจกฟรีป่าว
  • คิดตังครับ555มีLเหลืออยู่พอดีเลย
  • 2 ตัวครับ
  • นอนกันยังคร๊าบบบบบบๆๆๆๆๆ
  • ยังเลยค่ะ พี่อ๊อดเจ้าอ้วนตัวนั้นน่ารักมากเลยค่ะ ชอบๆ
  • ดีแล้วอ้นเรียนหนัก จะได้ฝึกเราไปในตัว ทำงานเครียดกว่าเรียนเยอะเลย
    ส่วนเรื่องลากใจก็เคยคิดอยากเอาไอ้ธอนไปฝึก แต่ดูท่าแล้ว ฮีทสโตรคมาแน่ๆฮ่าๆๆๆ
    เอาเป็นว่า วิ่งเล่น + ว่ายน้ำ น่าจะพอก่อนฮ่าๆๆๆ

ท่านมุก แต่ละตัวนี่ใช้ได้เลยนะท่านฮ่าๆๆ ยิ่งเจ้าอายไลน์เนอร์นี่มาร์คกิ้งสุดเจ๋งเลย

ท่านอ๊อด คงจะมอมผมยากอยู่ฮ่าๆๆๆ เพราะผมกินบางๆ ฮ่าๆๆๆ
  • น้องเปิ้ลอยากได้เปล่า....เดี๋ยวถ้าหลุดจองเอาไปเลยฟรี!....อิอิ
    ....ท่านตั้ม สงสัยต้องเเรกเเก้วกินละมั้ง...อิอิ
  • ขอยืมลงหน่อย
    ไฟล์แนบ
    y1m6pKsbgTN0IAc8RMVpvdgkVPnpUr4C3RMcKL5adg-Ak9d1ZOd1qdmR4w7ZyuQ-oILUEcpm9hClFaQaMSJHT8BVw.jpg 4K
  • หวัดดียามเช้าคร้าบบบ พี่ๆๆทุกคน
    พี่ตั้มช่วงนี้ ต้องคิกงานเยอะเลยพี่ ปวดหัว ไม่มีเวลาเข้าบอด เท่าไหร่ เหนื่อยๆๆ
    จะพยายามฝึกไว้คร้าบบ
    พี่อ๊อด อ้นคงไม่เอา ไปหรอกครับแผลมันเยอะ เพิ่งสั่งซื้อยาอาบกับสเปรมา 400กว่าบาท รักษา กันอยู่พี่
    พี่มุก อ้นเอ๋ ภัทร นะ ไป เด๋วไปรวมบ้านพี่เป้
  • ไปกินติม มาเอารูปมาฝาก

มีวางไว้ทุกโต๊ะ ว่าจะหยิบกัลบมาแล้ว 55+
    ไฟล์แนบ
    12.JPG 101K
  • คาราเมล อันนี้หวานมากกก ของ เอ๋ gotti
    ไฟล์แนบ
    22.JPG 99K
  • อร่อยมากๆกันนี้ ช็อกกาแล็ต ล้วนๆๆ55+
    ไฟล์แนบ
    3.JPG 104K
  • จำชื่อไม่ได้ 555+
    ไฟล์แนบ
    4.JPG 108K
  • ความสุขที่ไม่มีวันละลาย
    ไฟล์แนบ
    52.JPG 91K
  • หร่อยมากค่ะ คอนเฟริม 55+
    ไฟล์แนบ
    6.JPG 107K
  • อันนี้หร่อย แต่สาวๆๆไม่กิน เลยเสร็จเรา
    ไฟล์แนบ
    7.JPG 102K
  • รสชาดเยี่ยมมม
    ไฟล์แนบ
    8.JPG 98K
  • ศิลปะ หลังทานเสร็จ
    ไฟล์แนบ
    9.JPG 105K
  • เอ๋ Gotti
    ไฟล์แนบ
    10.JPG 47K
  • ท่าหากิน 555+ เป็นไง ละลายพอมั๊ยรูปนี้ โฟกัส ปลายนิ้ว
    ไฟล์แนบ
    11.JPG 82K
  • ละลายจัดเลยไอ้ต้นไปไหนหว่าพรุ่งนี้แล้วนะโว๊ย
    พี่ตั๊มเจอกันที่งานพี่ หมาน่ารักมากน้าอ๊อด
    ไฟล์แนบ
    jigky1.jpg 85K
  • ไปเรียนก่อนนะคร้าบบบ
  • โอ้ย!..อยากกินติมจัง...:021:
  • พี่kadayพร้อมยัง ********************
    วันนี้จึเซล55555*********************
    ไฟล์แนบ
    DSCF0838.jpg 18K
  • ไอริช สุดชอบบ ทิกเกอร์ กูขอแบบนี้พอแล้ววว ชอบมากกกกแบบนี้ ขออนุยาดเจ้าของนำภาพมาลงครับ
    ไฟล์แนบ
    2152.jpg 70K
  • ได้เลยพรุ่งนี้เจอกันท่านมุก :m001:

ท่านอ๊อดผมมีแก้วหลายใบนะเอ้อ ฮ่าๆๆๆ :o028:

เรื่องครีเอทงานเหรออ้น มีอะไรคิดไม่ออกบอกกันได้นะฮ่าๆๆๆ
    ส่วนเจ้าไอริชนี่สวยจริงๆ เห็นแล้วยิ้มเลย

:m001:
  • เตรียมสาว ๆๆ มาประกวด Miss pitbull ที่ลพบุรีด้วยนะค่ะ
  • เจอ gotti จะหนาว
    ไฟล์แนบ
    103.jpg 47K
  • gotti ฮ่าๆๆๆ

พาทิกไปลากมา ตั้งแต่บ่าย สามครึ่ง จัดหนักหน่อยวันนี้ ตอนนี้นอนยาวลุกไม่ได้ ข้าวกินไม่ไหวเลย รอหายเหนื่อยค่อยให้อีกรอบ
  • ติดต่อคนนี้ไว้แล้วรับรองกระหื่ม
    ไฟล์แนบ
    ze914txw.jpg 75K
  • น้องเค้าโทรมาบอกว่าไม่ว่าง5555555555555555
  • ไม่ว่างหรือแอบซุกไว้ในบนเบาะรถ หรืกระโปรงรถ หรือ...
  • พี่มุกโม้อะไรเนี่ยยยย
    พี่เอกเหมาแท๊กซี่เลยพี่
  • พรุ่งนี้ สรุปยังไงครับ อ้นต้องไปรอต้นที่ฟิวเจอ ประมานบ่ายโมงครึ่งนะต้น เจอที่ฟิว เด๋วพี่โทรหาอีกรอบ
    แล้วจะให้ไปบ้านพี่เป้ เลยใช่ป่าวๆ ต้องนั้งรถพี่เป้ไปบ้านพี่มุกอีกป่ะครับ หรือยังไง
  • จัดไปพี่อ้น
  • จัดเบาหรือจัดหนักวะต้น
    ส่วนของพี่Kadayคงเคลียร์เรรียบร้อยแล้วละ
    ไฟล์แนบ
    442.jpg 7K
  • ตื่นกันยังครับพี่น้อง
    ไฟล์แนบ
    1231[1].jpg 103K
  • ตื่นเเล้วคับ.....
    ....หวัดดีคับทุกท่านสมาชิก...อิจฉาคนอยู่บ้านจังนอนกันสบายเลยซิท้า....ส่วนตัวเราต้องตื่นเเต่เช้ามาทำงาน.สีลม...เฮ้อ!
    ..........เมื่อคืนหนุกมากมาย.......ไอ้ice...มันกระซิบเมื่อเช้าบอกว่าอยากไปอีกอะ...อิอิ
  • แว่ เด๊วจิใส่เสื้อใหม่ คริคริ
  • โทษทีนะท่านมุก เมื่อคืนต้องรีบกลับด่วน โปเต้กัดกับงูจงอาง ไม่รู้มาได้ไง สรุป จงอางตายคาที่ โปเต้ปลอดภัย