ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • ยิ้มกันหน่อย
    ไฟล์แนบ
    37.JPG 67K
  • เสื้อฟ้าหล่อสุด
    ไฟล์แนบ
    38.JPG 61K
  • รับของที่ละลึก
    ไฟล์แนบ
    39.JPG 63K
  • เท่ หวะชอบ 555+
    ไฟล์แนบ
    40.JPG 82K
  • กูว่าแล้ว ทำไมรูปมันแปลกๆๆย่อขนาดผิดนี่หว่า นั้น- -
  • ลงไปซะเยอะเพิ่งนึกแปลก- -
  • เอ้ารวมกันหน่อย อยู่กันนานๆๆ รักกันๆๆ นะ อเมริกันพิทบลูปทุมธานี
    ไฟล์แนบ
    41.JPG 72K
  • 555 ไม่เว้นแม้แต่โคโยตี้ (ก็เป็นบูลลี่ได้)
  • แหมๆๆภัทรก็ 555+
  • บ๊ายบาย ลพบุรี ไว้เจอกัลใหม่คร้าบบบ
    ไฟล์แนบ
    422.JPG 62K
  • สุดยอดดดด

แต่ช้าไปหน่อยฮ่าๆ

มะวานมัวแต่มองหญิงอ่าดิ

มะวานขึ้นรถเหนพี่เอ๋กะลังขึ้นไปฟิวเลยใส่เสื้อหนูมิกกี้ตัวใหญ่ๆ

เมาค้างหรอนายอ้น
  • รูปยังบูลลี่เลย555
    ตามลำดับครับ**********
    ไอ้เหม่ง อีเผือกและก็ไอ้ควาย
    ไฟล์แนบ
    pup 095.jpg 52K
  • อ้นเอาไอ้ควาย55+
  • FC ไอ้ควายอีกตัวฮับ โฮ่งๆๆ
  • 5555+ ป่ะภัทรรูดบัตรเครดิตเลยมั๊ย
  • ไอ้เหม่งแบบเต็มๆ555
    ไฟล์แนบ
    pup 082.jpg 49K
  • เรียบร้อยไปแล้วนะครับสำหรับพี่kaday ปับๆๆ
    ไฟล์แนบ
    jigky6.jpg 34K
  • ป๊าบบบบบบบบบบบบ...ดึ๊บบบบบบบบบบบ.......สนุกจังเลย........อยากกินแบบที่เจ้าต้นชงบ้างคงแซบหลาย........
  • :020:
    ไฟล์แนบ
    patum.jpg 100K
  • ทำไมถ่ายรูปอาหารมาน้อยจังนะอ้น ต้องถ่ายแบบเต็มๆ ฮ่าๆๆๆ :o028:

ท่านมุกเด็กๆอ้วนพีเลยดิครับช่วงนี้ เห็นรูปแล้วกับชื่อแต่ละตัวฮ่าๆๆๆ

ส่วนเรื่องจีบหญิงนี่ กว่าจะหาของแบบนี้ได้ ส่งสัยหญิงเจ้าจะมีลูกไปแล้วโหลนึงหละท่าน :o028:

ว่าแต่อะไรป๊าปๆ ปั๊ปๆ กันเนี่ย ตกข่าวหรือเปล่าหว่าเราฮ่าๆๆๆๆ

สวัสดีพี่เรก อุตส่าห์เอารูปนายแบบสุดหล่อล่ำของกลุ่มมาฝากด้วยนะครับเนี่ย
    เอ้าเจ้าตัวมาหน่อยเร็ว ฮ่าๆๆ
  • ชอบน้องเผือกจัง
  • ปั๊ปๆๆกันเรียบร้อยแล้วรอลุ้นกันต่อ 555+
    พี่ตั้ม เจ้านิวถ่าย ครับ อ้นไม่ได้ถ่ายเท่าไหร่ อีกกล้องตัวนี้ มันไม่ค่อยคุ้นมือแล้วไม่ค่อยได้ใช้นาน กล้องตัวใหญ่ น้องชายเอาไปถ่ายที่พม่า เพิ่งกลับมาวันี้อะครับ 555 ไอเรื่องปั๊ปๆๆนี่คงเป้นเจ้า G-cell ของพี่เอกนั้นแหละ 555

พี่เรก ทำรูปมาซะสวยเลยวุ้ย 555+ 2คนอันตราย 555+
  • หวัดดียามเย็นคับทุกท่าน...
    ....มุกอ่านอยู่เปล่า..โทษทีพี่ไม่พกโทรศัพท์เลยเมื่อวาน...ไปเเอ๊วทะเลบางเเสนมา
    ..............กลับถึงบ้าน ตี 5 หลับเพลินตื่นเที่ยง.สดุ้งตื่นไปทำงานสายอีกเเล้วตู...อิอิ
  • โหววยังไปเที่ยวได้อีกนะนี่ยสุดยอดเลยพี่ อ้นไม่ไหวละกลับจากลพบุรี เหนื่อยแล้วว ตื่นไปงานต่ออีก ฮ่าๆๆ
  • อ๋อนิวถ่ายนี่เอง นึกว่าอ้นถ่ายฮ่าๆๆๆ สงสัยนิวจะชอบเมนูนี้เป็นพิเศษนะเนี่ย :o028:
    อ้นให้น้องเอาภาพที่พม่ามาลงบ้างก็ได้นะ อยากเห็นท่าทางจะมีภาพสวยๆเพียบ

ท่านอ๊อดแรงเหลือเฟือเลยนะครับเนี่ยฮ่าๆๆๆ ของผมกว่าจะถึงบ้านวันนั้นเต่ากัดยาง
    มาเป็นสิบตัวเลยฮ่าๆๆๆ
    :o028:

ว่าแต่นายแบบสุดเท่ห์หายไปไหนหว่า หายไปบ้านท่านมุกหรือเปล่าหว่า

เพิ่งมาเห็นเป็นมิสคอล เดี๋ยวจะโทรกลับนะท่านมุก :o008:
  • :m037:รอลุ้น....
  • ขาวๆเผือกๆเหมือนคุณโป้ยเลยชิมิล้อเล่นนะ555
    ไฟล์แนบ
    3322.jpg 55K
    pup 070.jpg 52K
  • ได้ครับพี่ตั้ม แต่เห็นมันบอกว่าไปทริปนี่น่าผิดหวังมากๆๆๆ เหมือนเสียตังฟรี แทบไม่ได้ไปถ่ายเลยเนื่องจาก ทางอาจาร มหาลัยไอโอ๊ต ไม่ค่อยฟิ๊กเรื่องเวลา เห็นบอกวัดร่องขุนก็อด พม่าก็ไม่ได้เข้า เนี่ยมันบ่นซะเละ

เด๋วอ้นมีทริปไปถ่ายยุดยาครับ พอดีไปเปนสตาฟคุมน้องๆๆไปถ่ายรูป 4วัน มีถ่ายพลุด้วย ถ้าไม่ยุ่งมากคงมีเวลาถ่ทายมาให้ชม

พี่เอกบิ๊กช๊อต มีหน้ากากด้วยหรอ ที่นี้รอลุ้นครับ
    เห็นG-cellเตี๊ยแบบนี้ น่าจะจับใส่ไอเกิ้ลไปเลยนะเนี่ยพี่เอก
  • ว้าวววลูก G-cell

พี่เอกแจ๋วแน่

พี่มุกว่าไงเด็กอ้วนยังง

พี่อ้น........ไม่มีไร

ฮ่าๆๆๆ

งานเชียงใหม่ว่าไงงงงง 555+
  • วันนี้ทำไมมันง่วงนอนดีจังหว่า ใครไกล้จะนอนแล้วยกมือขึ้น

พี่ก็ยังว่าพม่าช่วงนี้มันปิดแดนไม่ใช่เหรอ เพราะล่าสุดเมื่อ
    ต้นปี มีเพื่อนๆแม่พี่ไปเที่ยว นั่งรถระหว่างทางเขายังไม่ให้
    ถ่ายภาพเลย แต่ทริปอื่นไม่แน่ใจนะอ้น

ส่วนวัดร่องขุ่นนี่ มุมถ่ายภาพเพียบเลยนะนั่น

เด็กๆนี่มันน่ารักจริงๆนะท่านมุก โตมานี่น่าเหยียบฮ่าๆๆๆ :o028:
  • อ้นจะยกมือแล้วครับจะไปนอน พี่ๆไปอุดรกันซัดเหล้าป่า กัน ฮ่าๆๆๆ
  • ตกลงจะไปนอนหรือซัดเหล้าหละอ้น :o023:
  • ฝากความคิดถึง... jikopathum...
  • เอางั้นเลยเหรออ้นเดี๋ยวก็อ้วกเป็นรองเท้าหรอก555
    ปีใหม่นี้พวกเราซักเมามั้ยนัดวันกันมาเลย
  • ว่งไงละน้าสิริชัยกำลังมันกับจุกนมอันใหม่จุกยางดูดดีจัง
    179บาท3จุก ไอ้จุก20ไม่ดูดเลย5555มาหาเจอได้ไงเนี่ย
    ไฟล์แนบ
    pup 013.jpg 49K
  • หวัดดียามดึกคับทุกท่าน
    .......
  • ไอ้ตาดำนอนแผ่สองสลึง หมดสภาพเลยฮ่าๆๆ ภาพนี้ก่อนกินหรือหลังกินเนี่ยท่านมุกฮ่าๆๆๆ

นอนได้ใจดีจริงๆเชียว :o028:
  • อากาศร้อนนอนหงายเลยมัน55
    ไฟล์แนบ
    DSC08951.jpg 41K
  • อ้นเจ้าบิ๊กมีสีและหหน้ากากเหมือน โจโจ้ แต่โครงหน้าจะออกไปทางแม่เยลลี่บีน
    http://pitbullzone.com/pedigree/pid/110/big-shot
    ทางแม่เยลลี่บีน http://www.petersonpitbull.com/jellybean.htm
    ไฟล์แนบ
    zR0013302.jpg 118K
    zaDSC_0086.jpg 65K
  • หวัดดีคับเพื่อนๆ....
    ...หิวข้าวกันยัง!..อิอิ
  • ปีใหม่นี้หนีเที่ยวไม่ได้แล้วต้องเฝ้าเด็กๆ55
    ไฟล์แนบ
    2210.jpg 12K
  • เห็นใบเพดแล้วถ้าได้แบบนี้ออกมานะ สุดยอดเลยพี่เอก

ปีใหม่นี้อ้นไปหาที่ถ่ายรูปเล่น ขอพักหมาไว้บ้างดีกว่า โตๆๆกันหมดแล้วฮาๆๆ
  • ฮิ้ววววว........พี่ๆวันนี้เป็นไรไงไยบ้าง

ฮ่าๆ
  • ขับรถทั้งวันต้นว่างมาช่วยขับหน่อยเหนื่อยวะ
    แต่ขับไปกินเหล้าเนี่ยสบายบรือเลย
    http://www.youtube.com/watch?v=cBd1HWdaC_I
  • http://www.youtube.com/watch?v=c04mmGxV-O4&feature=related
  • ฮ่าๆๆคนมีกรรมนะท่านมุก หนีไปไหนไม่ได้ต้องเฝ้าเด็กๆ ทำไงได้ฮ่าๆๆ :o028:

ไว้ปีใหม่ไปหาที่บ้านเลยหมดเรื่องดีกว่าไหมครับ :o037:

อ้นวันหลังว่างๆอยากถ่ายสะพานพระราม8 บอกได้นะฮ่าๆๆ จะได้ฝากถ่ายไอ้ธอน:o028:

ต้นวันไหนว่างบอก เดี๋ยวพี่จะได้จัดเหล้าไว้เตรียมรอให้เราพาไปบ้านท่านมุก :o028:
  • ขอบคุณท่านมุก.มาราธอนและทีมงานปทุมทุกๆท่านที่มาร่วมงานในครั้งนี้นะครับสิ่งใดที่ดูแลไม่ทั่วถึงต้องขออภัยมานะที่นี้ด้วยครับ........ขอบคุณสำหรับมิตรภาพดีๆๆๆๆๆๆๆๆๆที่มีให้กันนะครับ......ซึ้ง........
  • งานจัดได้ดีเลยละพี่ทำให้พวกเราได้สนุกกัน
    มีกิจกรรมพิทบูลบ่อยๆมันดีไว้เจอกันสำหรับงานต่อๆไป
    ไฟล์แนบ
    4222.jpg 62K
  • ดีคับน้องอ้น เป็นไงบ้างคับสบายดีป่าว

หาดใหญ่อากาศ ดีจริงๆๆๆ ว่างๆๆมาเที่ยวหาดใหญ่บ้างดิ

ทำวิดีโอไป ถึงไหนแล้วคับ

พี่ตี้เอง เล่นข้างนอก ไม่อยากเข้าชื่อ
  • มีผีน่ารักมาแต่เลยหวัดดีครับพี่ตี้ ร้านพี่โดมเปิดแล้วม้าย
    เดี๋ยวผมลงไปหาเพื่อนที่หาดใหญ่ว่าจะแวะไปที่ร้านแก
    ไฟล์แนบ
    4223.jpg 62K