ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กลุ่มพิทบูลระยอง เมืองทะเลสวย
  • สวัสดีเพื่อนๆพี่ชาวระยองฮิ กระทู้เงียบจริงๆๆ
    พี่มานพอยู่มั้ย จัดมิตติ้งริมชายเลดีกว่าครับพี่ อิอิ
    ส่วนพี่นพ(มูหลาน) เลี้ยงหมาได้ดีเยี่ยมเลยครับ เปิดมาเห็นตกใจเลยครับ ขนสวยมากๆหุ่นหนามากเลยครับ
    ส่วนคุณเบสท์ น่าเสียดายนะครับที่กำลังจะเลิกเลี้ยง ยังไม่ทันได้สัมผัสถึงนิสัยและพลังของพิทบูลเลย ยังไงก็ขอให้ได้บ้านไหม่ดีๆนะครับ
  • สวัสดีตอนเช้าครับ
  • จัดไปไอ้น้องพี่มีร้านเด็ดแถวพลาร้านเพื่อนพี่เองเอาให้ตายเลยร้านนี้5555
  • สวัสดีครับ
    ไปไหนกันหมดหว่า
  • สวัสดีมิตรรักแฟนเพลงทุกท่าน

พี่ติ้งพลาครับเมื่อไหร่พี่จะทำกรงหมาเสร็จสักทีครับพี่ อาหารผมหมดไปหลายกระสอบแล้วนะครับ ได้คู่ดูโอไปประดับบารมี

พี่เบ๊นลูกหมาเป็นไงบ้าง พี่ตกงานอยู่ไม่ใช่ มาเป็นเด็กผมสิ่รายได้ดีนะ เทปผีซีดีเถื่อน ปล่อยเงินกู้ จดหวย เบอร์ทอง เห็นๆๆไม่ต้องรอลุ้น 55555
    ไฟล์แนบ
    178255318442.jpg 34K
  • ซาวาดดดดดดดดดDDD ทุกคน
  • สวัสดีครับ เงียบเหงาจริงๆ
    เดี๋ยวป๋ามาร์ค คงยึดห้องคืนแล้วแน่เลย 5555555555
  • ดีครับ เข้ามาทุกวันครับไม่เจอใครเลย เหงาอยู่คนเดียว
  • ปุ๋ยใช่ป่ะ

เดี๋ยวหลังปีใหม่ ห้องจะครึกครื้นเองล่ะ คอยดูดิ
  • พี่หนึ่งไม่เจอหลายวันนู๋คิดถึงนะฮ้า:013::013::030:
  • :013:ดีครับพี่นพ กำลังเข้าช่วงท่องเทียว
    เลยเงียบเลย 555
  • เอาแล้วสิเรา มีหนุ่มๆๆมาบอกคิดถึงด้วย สงสัยต้องออกจากงานล่ะมั้ง มานั้งรอทุกวัน
  • สวัสดีทุกคน หายหน้าหายตากันหมดเลย ปีใหม่ใครได้ไปเที่ยวไหน ก็เก็บรูปมาฝากมั่งเด้อ
    ส่วนตัวกระผม จะถ่ายรูปโรงงาน มาให้ดู เซ็งห่านเลย ปีใหม่ไม่ได้หยุด
  • พูดซ้า น่าสงสารเชียว
    ทำงานเหมือนกันเพ่ ไม่ได้หยุด เซงเป็นเพื่อนกัน
    เดี๋ยวไปถ่ายรูปรถขึ้นสินค้ามาฝากละกัน 555
  • แมมมพี่ๆๆๆๆทำงานมากๆๆเด้วโทรมน่ะ รักษาตัวบ้างน่ะช่วงนี้อากาศเย็น
  • เห็นเสี่ยติ้งกะเสี่ยเหน่งพลาคุยเอมกันประจำเลย จัดมิตติ้งเมื่อไหร่ ว่าไง เห็นหลายๆคนในบอร์ดทักกันไปทักกันมาอยู่แค่นั้นมาเจอตัวจริงกันเลยดีกว่า

เอาในระยองนี่แหละทุกกลุ่มในระยองมีกี่กลุ่ม ทั้งหมดจัดมาเจอกันสักครั้ง บ้านใกล้เรือนเคียง พ่องานแม่งานหาไม่ยาก

ที่ไหนเมื่อไหร่บอก ยังจำภาพวันชื่นคืนสุขในอดีตกันได้ไหม ผมยังคงเก็บมันไว้สะเหมอ
    ไฟล์แนบ
    _SCN8422.jpg 107K
  • ผมขอเป็นผู้น้อยก็แล้วกันนะท่าน มานพ เรื่องงานมิตติ้ง จัดเมื่อไรก็บอกมานะครับ คนละนิดคนละหน่อย ช่วยๆๆๆกันครับ
  • ผมเสนอ บ้านพี่ติ้งครับ

สะดวก สบาย ลมเย็นเฉื่อย

ว่ามาดิพี่มานพเมื่อไหร่อะ รอจนน้ำแตกหลายรอบแล้ว อิอิอิ

::m060::m060::013::013::013::013::013::m001::m001:
  • ล้างท้องเตรียมกินจะแย่อยู่แล้วครับ พี่มานพ พี่ติ่ง กินฟรีเที่ยวฟรีตัวชอบเลย แต่ทางที่ดี พี่มานพมารับด้วยจะดีเยี่ยมครับ :013: 55555:063:
    ไฟล์แนบ
    3332.jpg 78K
  • เอ้าๆๆๆๆๆๆ ว่าไงครับ ท่านมานพ-ท่านติ้ง ตอนนี้ มีคนเสนอมาแล้วนะ จัดเมื่อไรบอกไปเลยครับ
  • ขอเสียงมติโดยรวมว่าต้องการวันไหน ที่คาดว่าทุกคนพร้อมและสะดวก ขอย้ำนิดว่าไม่ต้องถืออะไรมานะครับเราเตรียมไว้หมดแล้ว สุราก็ตาจ่อยออกเดิน เรดเรเบิลครับ อาหาร ทุกอย่าง ขอแค่มากันเยอะๆพร้อมหน้าพร้อมตาได้เม้าท์กันมันๆก็พอ

พี่ติ่งไม่ต้องถืออะไรมานะถือมาทุกทีบอกว่าไม่ต้อง ก็ยังถือมาอีก

เอ่าว่ามาวันไหนครับทุกท่าน สถานที่ยินดีให้เสนอมาใหม่ก็ได้ครับ
  • คุยกับเจ้าของสถานที่แล้วครับ วันไหนต้องดูกันอีกที 26-28 นี้ละมั้งครับ
  • จัดไปอย่าให้เสียเอาให้ตายวันนั้น...แม่งานมานพพร้อมปล่าวคับ
  • 27/12/10

ผมเสนอวันนี้เลยดีก่า ท่านอื่นว่าไงครับ
  • http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=19710&page=1#Item_40
    เชิญมาร่วมกับปาตี้เล็กๆของพวกเราด้วยนะครับ
  • โห๊ยพี่ๆๆ เสานี้เลยหรอ เร็วดีแท้ฮ่าๆๆๆๆ ถ้าบ้านพี่ติ้ง ก้อดีน่ะ เพราะนู๋ไปถูกๆๆฮ่าๆๆไม่ไกลเท่าไร ฮิฮิฮิถ้าวันเสาร์นี้ก้อดีน่ะ
  • เพื่อเป็นการยืนยันว่าพร้อมภายในโตต้าวีโก้เห็นลังข้างล่างไม๊รุ่นนี้ไม่มีสอดไส้ คอแก่ คออ่อน มีหมดครับ แดรก
    ไฟล์แนบ
    DSC00017.jpg 102K
  • ถ่ายล่าสุดไม่ได้ไปก๊อบมาจากไหน พอไม๊

ถ้าไม่พอมีสำรองไว้รองรับทุกท่านเรียบร้อยแล้ว พร้อมคาราโอเกะกะชุดใหญ่ ดังรูปแล
    ไฟล์แนบ
    00242_18.jpg 91K
  • พี่มานพนี่เตรียมการพร้อมรบจริงๆเลยนะครับ เป็นไงบ้างเด็กที่บ้านพี่ครับ ไม่เห็นอับเดตรูปให้ดูบ้างเลย
  • พี่มานพ ของฝั่งชลมีกินกันนิดหน่อย วันที่26 นี้
    ของระยองเมื่อไหร่บอกด้วยนะครับ

จะขอไปแจมด้วย คราบบบบบบบ

แต๊ก
  • :063::063::063:
    โหๆๆท่านมานพ เตรียมพร้อมขนาดนี้เลยหรอ จัดงานวันไหนกำหนดเลยครับ ทุกคนรอลุ้นอยู่
  • ท่านนพคับส่งสัยว่างานเลี้ยงเราคงต้องเลื่อนเป็นหลังปีใหม่แล้วแหละ ช่วงเวาลดังกล่าวบรรดาญาติพี่ๆน้องๆของกระผมมาจากต่างจังหวัดคับพี่คับ กระผมคิดว่าคงจะไม่สะดวกคับ เราเลื่อนไปจัดหลังปีใหม่นะ

(เลขานุการหัวหน้ามานพ)
  • ว่าไงว่าตามกันครับ ไม่มีปัญหา ต้อนรับญาติพี่น้องก่อนครับ ท่านติ้ง
  • งั้นขอเรียนทุกท่านว่าช่วงนี้ขอให้ทุกท่านฟรีสไตล์กันไปก่อน เจอกันหลังปีใหม่แล้วกันครับ

มีมิตติ้งแน่นอนครับ ใครว่ายังไงกำหนดวันมาได้เลยครับหลังปีใหม่ทุกอย่างเหมือนเดิมผมเป็นแม่งานให้ เดี่ยวจะโทตามจิกทีละคนเลย

ขอเบอร์โทของทุกคนด้วยนะครับ หรือ ผมจะบอกแจ้งให้ทราบในนี้ครับ ขอหลังปีใหม่ไม่เกินกลางเดือนนะ
    ไฟล์แนบ
    camrythailand70kh4.jpg 101K
  • พี่มานพ ตอนไปกินเลี้ยงเอา ฮาร์เลย์ไปป่าว
    ขอยืมขี่รอบระยองได้ป่าว 555
  • เอาเลยค่ะหลังช่วงปีใหม่ เป็นความคิดที่ดีเยี่ยม!!!!!!:063::o001::063:
  • แล้วแต่ปุ๊ แล้วกันยังไงก้ได้ 555

:o071::o071::o071:
  • มาหากระทู้ระยองไม่เจอ ตกหน้าไปไหนไม่รู้เพิ่งค้นเจอ

เฮ้ออ เพิ่งได้ของขวัญปีใหม่มาไม่รู้จะเอาไปทำอะไร เอาไปงานมิตติ้งระยองหลังปีใหม่ดีกว่า ไม่รู้จะมีคนกินป่าวน๊า
    ไฟล์แนบ
    IMG_0005.jpg 117K
  • ไอ้ขวดขวามือมันคืออะไรเหรอ

มันกินได้ปะ ว่าแต่มีขวดเดียวเหรอแบบนี้อะ(กลัวไม่พอ) อิอิอิ
  • Gold ต้องแช่ช่อง ฟรีซ ให้เย็นจัดๆ แล้วเทกินเพียว อมไว้พออุ่นๆแล้วกลืน จะหอมมาก
    จากนั้นตามด้วยน้ำแร่เย็นๆหน่อยๆนะพี่ติ่ง เพลินเลย นอนหลับฝันหวานเชียว ว่าแต่จะพอเหรอพี่มานพ แค่ขวดเดียว
  • หวัดดีคะมีไรจะถามพี่ๆหน่อยคะ.:001:.....หมาเนี่ยปีนึงฮีสกี่รอบคะ..หมาที่บ้านฮีสแรกมาตอน 7 เดือน กว่าจะหายก็ประมาณ 15 วันใช่มั้ยคะ...หมาเกิด 9 มกราคม 2553 แต่ตอนนี้ฮีสรอบสองมาอีกแล้วมีเลือดออกแล้วดว้ย ก็เลยเป็นหว่งว่ามันจะผิดปรกติรึเปล่า คือมันจะครบ 1 ขวบ วันที่ 9 มกราคม 2554 นี้นะคะ ขอบคุณคะ:029::029:
  • ไม่ได้เป็นผู้รู้นะครับ แต่ขอตอบแล้วกันครับเพราะยังไม่เห็นมีคนตอบครับ

โดยปกติ หมาจะเป็นฮีทในระยะเวลา6เดือนครับ
    เท่ากับว่า 6เดือนฮีทจะมา1ครั้ง ใน1ปี ฮีทก็จะมา2ครั้ง
    การผสมหมาต้องเริ่มต้นจากฮีท2ครับ ในปกติ 1ปีสามารถผสมได้2ฮีทติดต่อกันครับแล้วก็พักเว้นฮีทให้สุนัขได้พัก
    หรือ ไม่ก็ ฮีท เว้น ฮีทครับ แล้วแต่บรีดเดอร์จะว่างแผนในการผสมครับ
  • แล้วจะเอาวันไหนกันดีครับบอกมานะ พี่ติ่งคุณมูหลานและทุกๆท่าน รอความเห็นอยู่นะ รีบๆก่อนที่ 2 คนนี้จะกินหมดก่อน
    เมื่อวานผมไล่ออกไปแล้วไม่ไว้หน้าผมมันเล่นกินเหล้ากลางออฟฟิต ตอนนี้ให้ย้ายไปแผนกสุขาภิบาลดูดส้วมเก็บขยะคนละ 3 เดือน

กูรูเบ๊นนลูกหมาเป็นไง
    ไฟล์แนบ
    IMG_00162.jpg 81K
  • :002:รูปตัวเองนะไม่เคยเอาไปลง พี่ๆเขารู้หมดเลยว่าแอบกินเหล้ากัน จบข่าวชีวิตการงาน55555555555555
    (อย่าให้รู้นะว่าแอบไปฟ้องเจ้านาย)
  • ดูจาการบอกเล่าของป๋านพมู่หลานแล้ว แสดงว่าไม่ธรรมดา เดี๋ยวเจอกันวันงานเอาออนเดอะร๊อคกันไปเลยนะ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0008.jpg 108K
  • โชว์เรียกลูกค้าแค่นี้ก่อน พอละ ไม่ต้องห่วงเรื่องไม่พอ ขอให้มากันจริงๆเหอะ ยิ่งเยอะยิ่งมันส
    ส่วนอาหารรอบนี้จะแก้ตัวใหม่ดีกว่ารอบที่แล้ว จะมีข้าวด้วยนะสำหรับคนที่ไม่แดก เอ๊ย ไม่รับทานเหล้าครับ
  • แหมพี่มานพ ผมก็แค่ฟังมา แล้วลองทำแค่นั้นเอง แต่ผมคอไม่แข็ง ออนเดอะร๊อคเกรงว่าจะไม่ไหว
    แต่ขอขอบคุณพี่ล่วงหน้าครับ
  • หายไปให้หมดเลยระยองฮิ
  • ระยองมีแต่คนทำงานครับ พี่ผี ว่างๆๆถึงจะได้เข้ามาดู
  • :002::002: เอามาอัพกันมั่งสิครับ เพื่อนๆๆ
    ไฟล์แนบ
    11112.jpg 66K
    1120.jpg 64K