ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • ตอบแบบไม่ต้องคิดเลย เมื่อก่อนไม่มีไฟฟ้าใช้พอดึกไม่รู้จะทำอะไรดับตะเกียงเข้ามุ่ง พับๆๆ หลับสบาย มันเป็นยานอนหลับชั้นดี คนสมัยก่อนเค้ารู้กันทั้งนั้น อีกอย่างเมื่อก่อนยังไม่มี kfc mc อาหารขยะอย่างสมัยนี้ เมื่อก่อนเค้ากินน้ำพริก ผักต้ม สารพิษไม่มีอย่างสมัยนี้ แล้วมุกว่างัยละ
  • อ้นดูปฏิทินปีไหนมา 29 ธค. วันอาทิตย์ -*-
  • คิดเหมือนผมเลยพี่ยุ่นดับเทียนปั๊มลูกกันอย่างเดียว555
    แล้วพี่ชวงหยุดป่าวพี่น่าจะหยุดนะ
  • วันอาทิตย์น่ะ หยุด แต่ วันที่29 มันไม่ใช่วันอาทิตย์นี่ดิ -"-
  • มุกพี่กลับบ้านแล้วน่ะ พรุ่งนี้เข้า 5 ทุ่มออก 7 โมงเช้า มีไรฝากไว้เด้อเดี๋ยวพรุ่งนี้มาเข้ามาดูใหม่ เอาเจ้าตัวเล็กมาฝาดป้อนนมได้น่ะถ้าวันไหนยุ่งๆ จะดูแลให้อย่างดีเลย ไปแล้ว บาย ฝันดีเพื่อนๆสมาชิกทุกท่าน
  • อ่าวชิบหายละ เอาวันไหนดี
    อาทิตที่ 26 มั๊ยยยย ครับว่าไงง
  • โทดทีพี่ชวง อ้นเบลออ เด๋วไปเปลี่ยนก่อน ฮ่าๆๆ
  • 27ก็ดีนะ

ฮ่าๆพี่ยุ่นกับพี่มุกพูดไรกานอ่า
  • พี่ยุ่นมาที่แมร่ง เรท 18+เลยอะ

ดีใจมากพี่ยุ่นกลับมาเล่นอีก อย่าหายนะครับไม่งั้นตามเผาบ้านครับผม

สรุปวันอาทิตที่26นะครับบบบบ
    ไอต้นวันที่26ครับบบ หลังคริสมัสเลยย
  • อ้นพี่ว่าพี่ยุ่นไม่ใช่อิโรชิแล้วเหมือนชินจังมากกว่า555
    เรตติ้งจริง เป้พี่ว่าพิมอะไรมั่งดีกว่า555
  • พี่เป้ตัวจริงต้อง 555555555555555555555555555555555555555
  • ดีๆๆ พี่ยุ่นมาสร้างกระแส หน่อยๆ ต่อไปเปน ปรจารคู่รักคู่รส
  • 26 ว่าง ก็จัดไป ตามนั้น
  • ยุ่นชูรักชูรส
    อยากเห็นพี่ชวงกับพี่kadayชนแก้วกันมันแน่
    ไฟล์แนบ
    jigky62.jpg 34K
  • 26 ยาวไป เดี๋ยวเตรียมเนื้อไปซัก 3 โล จะพอไหวกันไหมเนี่ย

แต่ถ้าเป็นร้าน คงต้องเก็บเนื้อเข้าลิ้นชักไว้ก่อนแล้วกัน รองานหน้า ฮ่าๆๆๆ :o028:

ดูท่างานนี้จะเป็นร้านแน่ๆ เพราะคงหาคนทำหน้าที่ปิ้งย่าง ยากแหงๆ :o008:
  • โทษครับ มีใครอยู่หมู่บ้านไวท์เฮาท์กันบ้างรึเปล่าครับ
    ตามหาเพื่อนเก่าอยู่ครับ
  • ต้นเตรียมมุขและความกวนตีนไปให้พี่ๆเรื่อยๆนะ

พี่ตั้มเอาเนื้อมา 3 โลระวังเจอด่านจับนะพี่
    (กวนพี่ตั้มไปก่อนเลย .. อิอิ)

พี่อ้นบ้านพี่มุกไม่มี18+นะมีแต่ 28+ ฮ่าๆๆเรารอดพี่

พี่มุกจัดบุหรี่มาซักหีบนึงเอาไว้กันยุงหน่อยพี่

พี่ชวงมาด้วยยยว้าวววมาลองสูตรชงเหล้าผมพี่

พี่เอกG-cellเป็นไงบ้างพี่เด๋วผมชงเหล้าให้แจ๋วๆเลย

พี่เป้ต้องเป็นภาระพี่อีกแหละผม....ขอไปด้วยยย

พี่อ๊อดเด๋วเรามาปรึกษาเรื่องไม่ดีกันต่อนะพี่ ฮ่าๆๆ

พี่ยุ่นมาป่าวครับครั้งนี้อยากให้มามาดูหน่อยว่าที่เค้าว่าผมกวนอ่าจริงป่าว(ผมไม่ได้กวนเลย)

แต่ที่แน่ๆ ผมหน้าเหมือน จิ๊กกี๋ กับ สกา ไปแล้ววว

ปล.แค่คิดก็ฮาแล้ว
  • จัดที่บ้านท่านมุกไปเลยฮ่าๆๆๆ แต่กลัวข้างบ้านจะด่าเอาหรือเปล่าเนี่ยฮ่าๆๆ :m001:

ต้นเรื่องเนื้อนี่ มาคิดไปคิดมาสงสัยจะไม่ถึงบ้านท่านมุกฮ่าๆๆ เสร็จตำรวจก่อนแน่ๆ :o028:
    เดี๋ยวเปลี่ยนเมนูก่อนฮ่าๆๆๆ
  • เข้ากับบรรยากาศ
    http://www.youtube.com/watch?v=cIfRF9dOIxg
  • :026:***I DON'T UNDERSTAND .*** P' KADAY***:026:
    :028:AGAIN PLEASE.:028:
  • แค่บอกเค้าขอสักวันยันเช้าเผลอๆได้กับแกล้มฟรีอีก
    เพื่อนบ้านokยาวไปไม่ต้องห่วง555
    ไฟล์แนบ
    bg1.jpg 85K
  • สกาหายยังวะต้นพามันนอนในบ้านเหอะอากาศหนาวแบบนี้
    ไฟล์แนบ
    bg.jpg 26K
  • สรุปว่ากินที่ไหนอ่ะ พี่ตั้มเอาเนื้อมาตั้ง 3โล เมากันยับ เอ้ยอิ่มกันเตมที่ เอางี้ดีกว่า แต่ละคนหามาสบทมกันดีกว่ามั๊ย ซัดบ้านพี่มุกเลยจบๆๆไป 555+ พวกอ้นก็รวมบ้านพี่เป้แล้วไปไง เค ป่าวว
  • i love b.g.5555

น้อง b.g. คับ
    ไฟล์แนบ
    804.jpg 35K
    bg2.jpg 26K
  • สําหรับอ้นวันอาทิตย์เอาเปล่า

55555555
    ไฟล์แนบ
    253.jpg 33K
    235.jpg 33K
    2211.jpg 39K
  • จัดไปเปล่า
    ไฟล์แนบ
    283.jpg 31K
    264.jpg 36K
  • เอาครับ จัดมาด้วยพี่ ทั้งคืนนะครับ กราบขอบพระคุณอย่างสูงสุดขีดเลยพี่5555+
  • ผสมLMแดงได้มั๊ยจะได้ดูดด้วย
    จัดไปb.g.หรืออีหมวยวะเนี่ย
    อ้นจะไปกับพี่เอกมั๊ยอ่านที่แกพิมโคตรงงเลยตรุ
    นี่แกแก้ไขแล้วนะเนี่ย
    ไฟล์แนบ
    pup 0012.jpg 52K
  • สรุปเลยครับ ผ่านพี่มุกเลยยย เอาง่ายๆ คนที่ไปหาอาหารสดมาย่างกินกันก็ได้ครับ หลายเอามารวมก็อยูยาวทั้งคืนได้ละครับบบ

ส่วนพี่เป้ เอาไอเตานั้นมาด้วยนะพี่ 555+ เอาจริงนะ
  • ยาวไปๆ บ้านท่านมุกเลยดีกว่าไหมทุกท่าน :o028:

ท่านเป้ทำเองเหรอนั่น ไอ้ที่ดูดๆนะ ฮ่าๆๆๆ :o037:

อ้น เนื้อ 3 กก. พอหาได้ไม่มีปัญหาแต่คน
    ที่จะย่างนี่ดิ เป็นปัญหาป่าวฮ่าๆๆๆ
    :o028:

นังหมวยนี่เจ๋งเป้งเลยท่านมุก :m001:
  • ไม่มีคนย่างอ้นย่างเองพี่ ตั้ม ขอให้มากันเถอะเนอะ เอาของมารวมๆกันย่างกันมันมือเลย ทำน้ำจิ้ม แจ่มๆๆก็จบแล้ววว
  • ได้เลยเนื้อ 3 กก. เนื้อลูกมะพร้าว ว่าแต่มีใครกินเนื้อไม่ได้มั่งเนี่ย :o008:
  • - -/ ผมไม่ทานเนื้อครับ แต่ดูดได้นะ - -"
  • ฮ่าๆๆ จริงดิท่านชวง เดี๋ยวจัดหาให้ครับ โดนทั้งผู้เสพและผู้จัดหา ฮ่าๆๆๆ :o028:
  • พี่ชวง ครับ กวนได้ที่จริงๆ 5555555555+ดูดอย่างเด่วเด๋วเดินไม่เปน 55
    พี่ตั้ม อ้นนี่แหละไม่กิน แต่สิ้นปีแล้วก็กินไปได้ครับเพราะทั้งปีบาป มาเยอะครับ 55 ค่อยไปทำบุญ
  • พี่ชวงหน้าให้เสียด้วยถ้าให้ดีต้องมีลูกคู่อย่างพี่kadayด้วย
    ไม่ต้องสอบสวนให้เสียเวลา555
    นังหมวยหมายถึง..........55555
    ไฟล์แนบ
    a37940222.jpg 93K
  • 555น้องหมวยของเป้ 3 weeks
    ไฟล์แนบ
    pup 012.jpg 66K
    pup 014.jpg 51K
    pup 017.jpg 64K
    pup 0132.jpg 59K
    pup 016.jpg 62K
  • แต่ ละตัววว กู ชอบเว้ยยย
  • ไปไหนกันหมดดด
  • เป็นหวัด ต้นวันที่26 จะเอามากินกับพวกพี่ๆๆวะ บอกมาจะได้ไม่เอาไปซ้ำ 555+เจอกันบ้านพี่เป้แล้วไปเหมือนเดิมมั๊ย55+

รอคุยกับพี่เป้พี่ชายสุดหล่อก่อน
  • ok แต่ว่าอะไรเอาไปกิน งง
    - -
  • ไอ้กาเป็นไงมั่งวะ
    ไฟล์แนบ
    พังงา 005.jpg 31K
  • อวบๆทั้งนั้นเลย ฮ่าๆๆๆๆ นี่ขนาดไม่ได้เสริมสารอาหารสำเร็จรูปเท่าไหร่นะเนี่ย :m001:
    พี่หมวยบอกว่า ไอ้ตัวที่นอนนี่อวบอ้วนเลย น่ารักจริงๆท่านมุก

อ้นไม่เอาซักตัวเหรอ ฮ่าๆๆๆ :m001:

อ้าวเจ้ากาเป็นไรหละต้น :o008:
  • มันขาหลังเป็นตะคิวพี่ เหอๆ

แต่หายละ
  • หาที่อุ่นๆให้มันนอนหน่อยต้นหนาวจริงๆ
    ไฟล์แนบ
    tj.jpg 93K
  • ขนาดนี้เบื่อยากครับรับประกัน พี่เอก 555+