ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------"KUSTARF PRODUCTIONS PRESENT BREEDING PROGRAM 2010" PREMIUM GRADE PUPPY----------
  • :063:
    ไฟล์แนบ
    img_0686.jpg 52K
  • บัง ทำไหมยับแบบนี้ สุดยอดดี สวยๆๆๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    SDC10336552.jpg 73K
  • ขอบคุณท่าน pea ครับ

น้าเหรกคิดถึงวะบอส

คุณสอง เอาไปวิ่งเล่นกับเจ้าดรากอนสักตัวมั๊ยบอส ฮ่ะๆๆๆๆ:020:
  • พี่บังโทดทีคับไม่ได้เข้าหลายวันยุ่งๆพี่ แต่เจอชุดนี้ไป เปนลมเลยพี่โดนสุดๆสวยคับสวยพี่

dog monster มั่กๆพี่
  • MAIL ของโอคับ alphas_@hotmail.com
  • ไม่ทราบว่าดูตัวเป็นๆได้ที่ไหน
    แล้วราคาพอจะต่อรองได้อีกหรือป่าว

คือผมอยู่นครศรีฯ คงไม่สะดวกไปต่างจังหวัดครับ
    แล้วถ้าเอาจิงๆการจัดส่งทำได้ทางไหนครับ ที่ไม่ทำให้น้องหมาต้องเครียดมาก
    ยังไงช่วย เมลล์มาก็ดีนะครับ plastic1311@hotmail.com

ที่ผมชอบคือ M4 หรือถ้ายังไง มีตัวไหนบ้าง ติดต่อมาทางเมลได้เลยนะครับ