ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฝากประชาสัมพันธุ์งานประกวดสุนัขแห่งล้านนา ครับ
  • งานประกวดสุนัข เชียงใหม่ สรุปได้วันแล้วนะครับ 12-13 ก.พ. 54 ครับ รบกวนช่วยประชาสัมพันธ์ด้วยนะครับ

สถานที่จัดงาน... อุทยานการค้ากาดสวนแ้ก้ว ถ.ห้วยแก้ว อ.เมือง จ.เชียงใหม่

งานมีสองวัน มีเงินรางวัลร่วมๆ 50000- รายได้หลังหักค่าใช้จ่ายแล้ว นำไปบริจาค ซื้ออุปกรณ์การเรียน เครื่องกีฬา ให้เด็กๆ ที่ ปางมะผ้า แม่ฮ่องสอน นะครับ พี่น้องท่านใดว่างเชิญร่วมเดินทางไปบริจาคด้วยกันนะครับ

วันเสาร์ที่ 12 ก.พ. 54 All Breed Dog Show

ภาคเช้า เริ่ม 10.00 น. ...
    Hound Group และ ไทยบางแก้ว
    Non-Sporting Group
    Working Group

ภาคบ่าย เริ่ม 13.00 น
    Terrier Group
    Sporting Group
    Toy Group

ผู้ชนะ ในแต่ละกรุ๊ปและแต่ละรุ่น ไปชิง BIS BPIS BBIS All Breed ในวันที่ 13 ก.พ.54

วันอาทิตย์ที่ 13 ก.พ. 54 ไทยบางแก้ว , Pitbull , Toy Specialty

ภาคเช้า เริ่ม 10.00 น.
    ไทยบางแก้ว Specialty (เข้าชิงกับงาน All Breed)
    กิจกรรม ชิงรางวัล

ภาคบ่าย เริ่ม 13.00 น.
    Pitbull Specialty
    Toy Specialty

16.00 น. ชิง BIS BRIS BBIS All Breed

ตัดสินโดย กรรมการผู้ทรงคุณวุฒิ จาก สมาคมพัฒนาพันธุ์สุนัขแห่งประเทศไทย ( KCTH )
    รางวัลงาน All Breed
    BIS 4000- พร้อมถ้วยเกีรยติยศ RBIS 2000- พร้อมถ้วยเกีรยติยศ
    BPIS 2000- พร้อมถ้วยเกีรยติยศ RBPIS 1000- พร้อมถ้วยเกีรยติยศ
    BBIS 2000- พร้อมถ้วยเกีรยติยศ RBBIS 1000- พร้อมถ้วยเกีรยติยศ

รางวัลงาน Specialty ไทยบางแก้ว, Pitbull, Toy Specialty
    BISS 3000- พร้อมถ้วยเกีรยติยศ R. 1000- พร้อมถ้วยเกีรยติยศ
    Puppy 1500- พร้อมถ้วยเกีรยติยศ R. 1000- พร้อมถ้วยเกีรยติยศ
    Baby 1500- พร้อมถ้วยเกีรยติยศ R. 1000- พร้อมถ้วยเกีรยติยศ

สอบถามได้ที่
    ร้าน อันธิกา เพ็ทช็อป ตลาดการเกษตรหายยา โทร. 053-203819
    คุณเก่ง อันธิกาเพ็ทช็อป 089-6354535
    คุณED dogscollection 082-6947672

สมัครก่อนวันที่ 1 ก.พ. 54 300- สมัครหน้างาน 400-
  • น่าไปเที่ยวช่วงนั้นอากาศกำลังดี
  • ขอฝากพี่น้องชาวล้านนาเราด้วยนะครับจังหวัดอื่นด้วยครับ งานนี้เป็นงานแรกที่แยกให้มี พิทบลู specialty ก็คือพิทล้วนๆโดยวางคร่าวๆคือแยกเป็น เรดโนส กับ อีกหนึ่งคือบลูลี่ ผมหวังให้เป็นงานดีๆที่ผู้เลี้ยงสุนัขพันธ์อื่น หรือผู้ที่อยากรู้ว่าพิทบลูเป็นไงจะได้รู้จักพิทบลูมากขึ้น ยังไงก็ขอความคิดเห็นจากพี่น้องด้วยนะครับ ส่วนพี่น้องล้านนาพิทบลูเรายังไงก็ขอคำปรึกษาด้วยนะครับ
  • ผมกำลังคุยกับพี่ผู้จัด ว่าอยากให้มีบูทสักอันสำหรับพวกเรา ไว้โชว์พ่อพันธ์ หรือใครมีลูกสุนัข โชว์ความสามารถของพิท ให้คนได้รูจักพิทมากขึ้น ว่าเรดโนสเป็นแบบไหน บลูลี่ สายโชว์เป็นไง ถ้ายังไงวันมิตติ้งของเชียงใหม่เราจะขอคำปรึกษาทุกท่านด้วยนะคับ
  • แม็คคับวันที่26พวกเราจะมีงานลากเล็กๆที่บ้านพี่สมพงษ์ยังไงไปคุยกันที่นั้นก็ได้นะคับ เผื่อเราจะหาหมาไปลากโชว์ในงานก็ได้นะคับแม็ค ยังไงก็ไปเจอกันได้น่ะคับ เผื่อจะถามว่าไอ่ทูรัพพอจะประกวดได้ไหมอิอิอิอิอิอิอิอิ:m110:
  • ได้อยู่แล้วคับอ้ายเก่ง เพราะงานนี้ตัดสินพิทในสไตล์ความเป็นพิทหุ่นสวยๆกล้ามงามๆมีลุ้นคับ เพราะแยกเรดโนสประกวดเฉพาะเรดโนส บลูลี่กับโชว์อีกต่างหากครับ มีทั้งถ้วยและเงินรางวัลครับ(ไผได้เงินรางวัลยึดเป็นค่าเบียร์ท่าจะดี555) บ้านเสี่ย ส กี่โมงคับพี่ท่าน
  • โว้วๆๆๆ ไม่รู้ตรงกับ สกูบ้าพิต บุกกระบี่หรือเปล่า ถ้าไม่ตรงอาจจหาเรื่องแวะขึ้นไปเที่ยวครับ
  • ช่วยๆกันครับรายใด้ทั้งหมดมอบให้โรงเรียนที่ปางมะผ้าครับ กันดารมากๆครับสงสารเด็กๆครับ วันที่26นี้จะเข้าไปขอคําแนะนําหรือพี่ๆมีความคิดอะไรเสนอมาใด้เลยครับจะประสานกับผู้จัดให้ครับ เห็นผู้จัดอยากให้มีลากโชว์ด้วยรึจะแข่งลากไปเลยก็ดีนะครับ
  • บ้านเสี่ย ส. เริ่มเที่ยงวันยันเที่ยงคืนเลยคับแม็ค อิอิอิอิอิ
  • แม็คคับวันอาทิตย์นี้เอาไอ่นอร์ทมาโชว์ตัวด้วยนะคับไม่ได้เจอมันนานแล้วคับ อยากเห็นๆๆๆคับ