ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กลุ่มพิทบูลระยอง เมืองทะเลสวย
  • ได้เลยครับผม
    ไฟล์แนบ
    1227.jpg 117K
  • ตาติ่ง เดี๋ยวเข้าเมืองแล้วจะโทรหานะ ไม่ต้องเตรียมเหล้าไว้นะ นั่งคุยเฉยๆๆ ไม่ดื่มก็ได้......อิอิ
    ไฟล์แนบ
    100_4597.jpg 115K
  • ที่ลงไว้เนี่ย ต้องการสื่อว่าจะขายราคาเท่าซอสขวดนี้ใช่ป่ะ
    ทำไมขายถูกจังครับ ท่านพี่
  • เปล่าเลย จะบอกว่าตัวมันโต ที่ออกมาจากหอยได้เพราะมันมีน้ำมันหอยหรอก ตานพ...........5555555
    ไฟล์แนบ
    100_4578.jpg 70K
    100_4569.jpg 87K
  • เด็กๆนี่สวยทุกตัวเลยนะครับพี่ก๋ำ สงสัยเคล็ดลับอยู่ที่น้ำมันหอยจริงๆด้วย
    ไฟล์แนบ
    DSC01304 copy.jpg 91K
  • นึกว่าจะเอาน้ำมันหอยไปแลก แต่ว่า แถวพลานำปลาดี-กะปิดัง แลกได้ป่าวพี่
    ลูกหมาน่ารักจังนะครับ
  • งั้นก็ส่งกะปิ กับ น้ำปลา จากพลา มาให้ชิมหน่อยสิ ไม่งั้นจะเชื่อได้ไง
    เสี่ยเบนซ์ หมาตัวในรูป มาใหม่เหรอ ขอไปชมบ้างสิ
    จารย์กั๊ม น้ำมันหอย ถ้าใช้ทำคลอดหมาได้จริง อีกหน่อย คงใช้ซอสง่วนเชียงอาบน้ำให้หมาแล้วล่ะ
    ใครมีเงินเหลือๆไม่ได้ใช้ เอามาบริจาคได้นะ ช่วงนี้ขาดแคลน คิคิ
  • กะปิ-น้ำปลาคงไม่พอมั้ง เอาน้ำทะเลสักคันรถด้วยมัย จะได้เอาไว้ใช้นานๆๆ นังมู่คงจะชอบ
    เจ้าของไม่ค่อยมีเวลา พาไปอาบน้ำ มัวแต่ไปลงอ่างมโนรา 55555555
  • เฮ้ย ผมไม่ไปหรอก มโนราห์ ถ้าผมจะไป ต้องธราวดี พัฒนาการ แน่นอนกว่า ที่สำคัญ ถูกกว่ามโนราห์
    เด็กงามๆทั้งนั้น เชื่อป่ะ ไม่เชื่อไปด้วยกันได้นะ เลี้ยงผมด้วย
  • ตานพ แก ลงอ่างได้เหรอ ลงทะเล ทะเลยังเล็กเลย............55555

เด็กงามๆๆนะ มีตัวอย่างรูปไหม เรื่องตังไม่ต้องมาบอกหรอก ไม่ใช่ปัญหา เพราะไม่มีเหมือนกัน
  • แหม อาจารย์กั๊มแน่เลย จากวลีที่ออกมา
    ไม่มีเงิน งั้นเราก็อดไปดิพี่ ไม่เป็นไร ไว้มีค่อยว่ากัน
    ส่วนเรื่องลงทะเล ช่วงนี้งด กลัวทำให้เกิด สึนามิ เดือดร้อนคนอื่นตัวเองสบาย ไม่ดีเลยไม่ไป
  • รู้ได้ไงละ ผมเป็นผีนะ.......5555

ไม่ลงทะเลงั้น สังฆังนะมามิก็ไม่หายนะซิ.........5555
  • ก็เดาๆไปน่ะ ไม่ได้มีไรพิเศษ แต่คิดว่าไม่ผิดก็เท่านั้น ถ้าผิดก็ขออภัยด้วยครับจารย์กั๊ม
    สังคังเป็นประจำไม่หายนิ อย่าไปยึดติด ซีม่าทาจางๆก็หายนิ
  • ไม่ต้องเครียด เวลาล็อดอินแล้วมันชอบหลุด เข้าๆๆ หลุดๆๆ เบื่อ จัง อิอิ
    ไฟล์แนบ
    100_1937.jpg 110K
  • คอยพบกับ ผลงาน The bugsyda comming soon
    ไฟล์แนบ
    lgpjaego copy.jpg 106K
  • จารย์กั๊ม

ผมว่านะ ช่วงปีใหม่จะไปหาพี่สักที ไปไหนป่าว แต่ถ้าไปก็คงรบกวนพี่ไม่เกิน 3 ชั่วโมงพร้อมต้นไม้สัก 5 ต้น 55555
  • ท่านพ ไปเมื่อไร กริ้งกร้างมาด้วยนะ จะได้ขอติดกระบะหลังไปด้วย ข้างหน้าคงไม่มีที่ว่างเหลือสำหรับพี่
  • รออยู่นะครับ พี่ๆ ระยองฮิ ทั้งหลาย
    มิตติ้ง เมื่อไหร่ขอพวกผมไปแจมด้วยคนนะครับ

นี่รูปล่าสุด ส่งท้ายปีใหม่ ณ ชลบุรี
    ไฟล์แนบ
    รวมกลุ่ม2.jpg 113K
  • พี่ก่ำ เวลาเข้าก็แช่ไว้ก่อนสิ อย่าเพิ่งเร่ง ชักเข้าชักออก หลุดกันพอดี
  • ธรรมดาน่ะพี่หนึ่ง จารย์กั๊มเป็นคนอายุเยอะ แต่ยังมีไฟ ใจเลยร้อน
    นี่พี่หนึ่ง ถ้าผมไป ก็เอารถพี่ไปสิ ผมขับให้ ว่าแต่ว่า เจ้าบ้านยังไม่ตอบต้อนรับเลย เดี๋ยวก็โดนไล่กลับ ระยองกับพลาไม่ทัน
    รถผมนะ มัน Sport coupe จะไปนั่งหลายคนได้อย่างไร
    ISUZU Sport coupe 2500cc 87Hp เครื่องวางหน้า สัมภาระวางหลัง 0-100 km/h 2.5 วินาที ตอนโดนเฟอร์รารีชนท้าย กระทะขอบ 14"
  • จัดมาเลย เอามาลองกันได้นะ แซนวิชนะของชอบ...........5555

ใครจะมามา ไม่หนีอยู่แล้ว

เรื่องระยอง มิตติ้ง คงปีหน้าครับ คงเป็นงานเล็กๆๆ เน้นสำหรับชายที่ซุกแฟนไว้ที่บ้าน..........5555
  • 55555555555 มีแซนวิช ผมขอ ขาวๆนุ่มๆไม่มีขอบดำๆๆนะพี่ผี จัดรอให้น้องด้วย
    นายนพ พี่ยังเคลียร์งานไม่ได้เลย หลังปีใหม่จะว่างวันไหน ช่วงวันหยุด31-3 ก็ขึ้นไปทำงานที่บ่อวิน
    กลับมาวันที่4 ก็เข้าเคลียร์งานที่ PTT AR อีก1เดือน แพลนงานยาวเลย ถ้าไปจริง คงเป็นช่วงวันอาทิตย์ที่หยุดงานเองนะครับ
  • :013::013::013: ถึงท่าน ติ่ง ป่าแดง เอารูปลูกหมาแดงๆๆ มาอัพให้ชื่นชมมั่งสิครับ อยากเห็น มีคนเข้าไปดูมาแล้วบอกอย่างงาม
    มันสะกิดติ่งอยากจริงๆๆครับ
  • ว่างคุยกับพี่ๆเมื่อวาน วันเดียว ไปโรงพยาบาลเลย ไข้ขึ้น
    สงสัยต้อง ให้พี่ๆ เอา เฟิร์น กะปิ น้ำปลา หมาแดง มาเยี่ยมคนป่วย
  • เอา พริก-หอม-กระเทียม คั่วเกลือ-เผาไฟ ได้ป่ะ
    แบบว่าบ้านแม่ ทำน้ำพริกเผา พอจะขโมยไปเยี่ยมได้สัก1-2กระปุ๊ก 5555555
  • ก็ดีพี่ ว่างก็จัดไป จะรอ
    จะนอนใน office ละ ปวดกะบาลเต็มทน
  • ปวดกะบาล รักษาง่ายโครต ตัวกะบาลมันทิ้งไป อาการปวดก็จะดีขึ้นเอง.........5555

แซนวิช ขาวๆๆ ไม่มีขอบ เยอะไปนะ อิอิอิ
  • เอ๊าๆๆๆพี่เด้วนู๋แถม ปลาเค็ม ให้อีกตัว ฮ่าๆๆๆ
  • ดีๆๆๆ ปลาเค็มกินกับน้ำพริก ส่วนข้าวต้ม พี่ก่ำคนจัด แกถนัดข้าวต้มกลางวัน55555555 ตามนี้นะ ท่านนพ
    ถ้าหยอดน้ำข้าต้ม ต้องรอคนที่บ้าน จัดให้อิอิอิ
  • ชอบหากินข้างนอก
  • เอามาฝากตา 1 แซนวิช......... ไร้ขอบ..............55555
    ไฟล์แนบ
    462.jpg 46K
  • พี่ๆๆๆๆ ขอบคุณมากเลยนะ กำลังหิวพอดี
    แต่วันงานมิตติ้ง จัดมาด้วยนะ แซนวิชไร้ขอบโนบรา5555555
  • ไม่นานหรอก ห้องนี้จะไม่คุยเรื่องหมา สายกัด บูลลี่ เรดโนส
    แต่น่าจะเปลี่ยนเป็นเรื่อง แซนวิช ยำ บลาบลา...........
  • มันก็อยู่ที่คนจะคุยกันไม่ใช่รึพี่นพ
  • 555555555
    ใช่อยู่ท่านต้อง แต่ช่วงนี้เข้าห้องอยู่แค่ 3 คนที่โต้ตอบในกระทู้ไง
    ไปเที่ยวไหนรึป่าวต้อง ช่วงปีใหม่
  • ยังมีคนอื่นๆที่ยังดูอยู่ เล่นกันไปเถอะพี่น้องทุกท่าน เต็มที่ครับ หนุกหนานกันไป

ผีที่เฝ้ามองจากบนท้องฟ้า
  • :033::033:จากใจกลุ่มลพบุรี:033::033:
    ไฟล์แนบ
    055.gif 25K
  • สวัสดีปีใหม่ครับทุกคน ใครเล่นหวยขอให้ถูกรางวัลใหญ่
    ใครป่วยไข้ขอให้หมดไปกับปีเก่า และมีสุขภาพดีตลอดไปในปีใหม่ที่จะใกล้เข้ามา
    ใครคิดใครหวังสิ่งใดขอให้สมหวังนะครับ และขอให้ประเทศไทยมีแต่ความสุขความเจริญ
    ร่ำรวยความสุขร่ำรวยเงินทองกันถ้วนหน้านะครับ
  • :005:สวัสดี ส่งท้ายปีเก่าตอนรับปีใหม่ทุกคนครับ ขอให้มีความสุขสมหวังกันทุกคนนะครับ
    วันนี้มาพร้อมลูกชาย บีเค 11เดือนครับ สูงยาวหน้าแหลม
    ไฟล์แนบ
    PC160934.JPG 96K
    PC301025.JPG 98K
    รูปถ่าย0554.jpg 101K
    PC301024.JPG 82K
    PC301023.JPG 82K
  • :012:ซวยส่งท้าย มันจะขโมยไปทำมัยกันนักก็ไม่รู้:022:
    ไฟล์แนบ
    P8220372.JPG 66K
  • หวัดดีปีใหม่ครับ

แวะมาทำตัวเนียน เผื่อจะไปแจมกินของฟรี ฮ่าๆๆ
  • เจอฝาท่อที่ร้านซื้อของเก่าร้านไหน ฝากกระทืบเจ้าของร้านด้วย ทำธุรกิจแบบไร้จรรยาบรรณ
    กระทืบแล้วแจ้งความรับซื้อของโจร เอาให้หนักนะพี่น้อง
  • สวัสดีปีใหม่ครับ ขอให้ร่ำรวยทั้ง โชคลาภ วาสนา สุขภาพ เงินทอง ตลอดปีและตลอดไปครับ

ปุ๋ย บีเคสวยดีนะ ส่วนเรื่องรถ ก็ไม่ขอเมนท์ละกัน เอาเป็นว่า เสียแล้วเดี๋ยวก็ได้กลับมาเอง ใจร่มๆ

สวัสดีป๋ามาร์คด้วยครับ ท่าทางจะมีความสุขตั้งแต่ต้นปีนะพี่ เพราะงานสำเร็จหลายเรื่อง ดีใจด้วยครับ
  • ขอบคุณครับ

ปีนี้ขอทำอะไรสนุกๆ อีกหลายๆอย่าง อย่างไรก็ตาม
    ต้องขอการสนับสนุนจากพวกท่านอีกเช่นเคยครับ
  • CommentAuthorMafia CommentTime22 ชั่วโมงก่อน | January 1, 2011, 9:55 am
    เจอฝาท่อที่ร้านซื้อของเก่าร้านไหน ฝากกระทืบเจ้าของร้านด้วย ทำธุรกิจแบบไร้จรรยาบรรณ
    กระทืบแล้วแจ้งความรับซื้อของโจร เอาให้หนักนะพี่น้อง
    ------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    5555555555555555555 โครตโหด เห็นด้วยครับเอาให้หนัก ไอ้พวกตัดสายไฟอีกอย่างชาวบ้านเดือดร้อนกันไปทั่ว จับได้เอาให้หนัก
  • เสียวสันหลังวาบ เห็นน้าผี ก๊อปปี้ข้อความมา นึกว่าโดนด่าอีกแล้วตู ฮ่าๆๆ

ขอบคุณที่เห็นด้วยครับ
  • สวัสดีปีใหม่ครับ พี่น้อง ชาวระยอง
    ขอให้มีความสุข ร่ำรวยกันทุกท่านนะครับ
  • ไปเที่ยวกันหมด ปล่อยคนทำงานเฝ้าห้อง กลับมารายงานตัวกันหน่อยนะพี่น้อง

ตอนนี้ต้องช่วยกันมากๆครับ ขโมยเยอะจริงๆๆ รถบรรทุก เดี๋ยวนี้ใช้วิธีฆ่าก่อนแล้วค่อยเอาของไป น่ากลัวมาก
  • :005::005:หวัดดีปีใหม่ค่ะพี่ๆ ชาวระยองทุกท่าน อย่าเจ็บอย่าจน รวยๆๆเฮงๆๆ ตลอดปี 2554 นะค่ะ:005::005:
  • ---
    ไฟล์แนบ
    New-Year-201122--51-[Converted]17.jpg 62K