ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ช่วยดู สาวตัวนี้หน่อยครับ
  • จะถามตามประสาคนไม่ค่อยรู้นะครับ พอดีขอมาจากบ้านเพื่อน นะครับตอนเพื่อนไม่อยู่ แม่เค้าให้มานะครับ

ใครพอทราบลักษณะแบบนี้ มันพิทบูลหรือเปล่าครับ พอดีเจอกันครั้งแรก ถูกใจมากมันเข้ามาเล่นด้วยเดินตามตลอดเลยขอมา

ปล ตอนนี้ 8 เดือนแล้ว แรงเยอะมาก ตอนนี้ขี่จักยานไม่ต้องปั่นเลยครับ ตัวเมียหะ
    ไฟล์แนบ
    ma3.jpg 43K
    b22.jpg 107K
    b13.jpg 113K
  • พิทบูล 100%คับผม
  • สวยดี ครับ
  • :063:ผมก็ว่าพิทบูลครับสวยใช้ได้ ว่าแต่ว่าถ้าเพื่อนกลับมาแล้วไม่เห็นน้องหมาจะเป็นไรมั๊ยเนี่ย 555 สรุปสวยโอเคเลยครับผม:063:
  • เรสชอก คับ
  • ผมว่าพิทนะ:020:
  • ขอบคุณนะครับ ถึงว่าแรงเยอะจังแต่ยักไม่ดุนะครับขี้เล่นมากๆ แต่เคยแอบขย่ำคอบูลเทอร์เรีย ไปทีครับ อ้อเพื่อนบอกไม่เป็นไรเพื่อนกันก็ดันพาหนีข้ามจังหวัดนะครับ ตอนนี้ 8 เดือนแล้วไม่รู้ตัดหูได้ป่าว กลัวมันเจ็บ :006::005:
  • เจ้าของ ศึกษาด้วยนะ
    สุนัขพันธุ์อันตราย มาอยู่กับคนที่ไม่รู้ เท่ากับยิ่งอันตราย
    ไม่ได้ว่าแต่หวังดี
  • :063:ขอบคุณครับจะพยายามเก็บข้อมูลให้มากๆครับ เจ้าได้เลี้ยงเค้าถูกวิธีครับ แต่ก็พอ:063:เคยเลี้ยงหมาใหญ่มาบ้างนะครับ ที่บ้านชอบมะหมานะครับ ยิ่งบ้านพ่อที่ต่างจังหวัดเลี้ยงเจ้า ไทเกอร์ เป็น ฟิล่า บราซิลเลียโร่ ไว้เฝ้าไร่อ่ะครับ ไอ้นั้นดุเกิน
  • โห ได้พิทบูล อย่าง แหล่ม มาเลี้ยงเลยนะเนี่ย
    ไฟล์แนบ
    b222.jpg 68K
  • สวยคับผม
  • เฟี้ยว....
  • สุ๊ด ๆ:031: