ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิตบู แต่ละสไตล์ ( บูลี่ ก๊อดไลฯลฯ ) ต่างกันยังไงคับ
  • แล้วงบประมาณ 20000 พอจะหาหน้าส้นๆ ปากกว้าง มาเลี้ยงได้มั้ยคับ

ขอบคุณคับ
  • รออ่านบทความในหนังสือ THAILAND PITBULL MAGAZINE ฉบับที่ 2 นะครับ
    มีบทความ "เจาะลึกพิทบูลสไตล์บูลลี่" ให้อ่านอย่างละเอียดเลย

ส่วนงบประมาณ 20,000 หาได้แน่นอน ไม่ยากครับ
    ในบอร์ดแห่งนี้ก็มีให้เลือกเยอะเลย

:o001:
  • แนะนำให้ดูดีๆครับ เพราะบางตัวราคามันเกินคุณภาพจริงๆ แบบว่าขายแพงไว้ก่อน มึงต้องต่อเองอะไรประมาณนั้น
  • อย่าใจร้อนงบขนาดนั้นได้หมาสวยๆสบาย แต่ถ้าเป็นไปได้แนะนำให้ไปดูตัวจิง:020::013:
  • ขอบคุณคับ ยังไงพี่ๆ เจอของดี แนะนำด้วยคับ จิ๊ปคับ

Jeep6424@hotmail.com

ขอบคุณคับ
  • ดูตัวจริงครับ