ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• หวัดดีปีใหม่พี่ทุกๆท่านนะคับ แล้วรอพบกับd1 ในรูปแบบใหม่ เร็วๆนี้:m104:
  • เช่นกันคับขอให้ทุกๆคนมีความสูขมาก คับ แล้วเจอกัน:067: D1
  • :m096:...สวัสดีปีใหม่ ขอให้พี่อู๊ดสุขภาพแข็งแรง และขอให้ D1 อยู่กับพวกเราตลอดไป:m097:
  • ขอให้ชาวพิทบูลทุกท่านมีแต่ความสุขความเจริญมากๆ สาธุ
  • สวัสดีปีใหม่ครับ ขอให้ทุกๆ ท่าน มีแต่ความสุขตลอดทั้งปีนะครับ
  • ขอให้ลุงอู๊ดสุขภาพแข็งแรง ตลอดไปนะคับบบบบบบบบบบบ และพี่ๆน้องๆที่เลี้ยง พิทบลูของเราทุกคนด้วยคับ
  • สวัสดีปีใหม่นะครับ ให้พี่อู๊ด พี่อ้อย สุขภาพแข็งแรง
    และเป็นศูนย์ฝึกเบอร์หนึ่งของชาวพิทบูลตลอดไป :063:
  • ขอให้ ป๋าอู้ด พี่อ้อย และทีมงาน ดีวัน ทุกๆท่าน

มีแต่ความสุขกันทุกๆท่านเลยนะคับ
    ไฟล์แนบ
    45523.jpg 91K
  • สวัสดีปีใหม่ด้วยคนคับชาว ดี1 มีความสุขมากๆๆ นะคับ
  • ขอบคุณทุกท่านมากนะคับ ที่อวยพร ซึ้งจัง:m019:
  • มีความสุขมากๆครับ ไม่เจ็บ ไม่จน
  • อย่าเพิ่งโม้ อยากเห็นภาพ
    แวะไป แล้วไม่เสร็จ เจอดีแน่ ไอ้ตึ๋ง