ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

นาย จิวยี่ 8 เดือน ติชมได้คับ ^ _ ^
  • จิวยี่ 8 เดือน เมื่อวันที่ 4 นี้ คับ เรดโนส แนว กิจกรรม ไม่ ใหญ่ ไม่หนา จนเกินไป แบบ พอดีๆๆ
    ลุยๆๆ ทุกสถานการณ์ คับ ผม
    ไฟล์แนบ
    100_0475.JPG 67K
  • อยู่หาดใหญ่ คับผม สาย พี่ วี กำแพงแสน
    ไฟล์แนบ
    100_0476.JPG 43K
  • หลังจากนี้ จะ ฟิต เข้า แข่ง หมากล้าม ด้วย อีกตัว คับ ผม
    ไฟล์แนบ
    100_04652.JPG 82K
    100_0500.JPG 92K
  • ตอนเล็กๆๆ เกือบตาย อยู่ หลาย หมด ค่ายา ไป ราย ตังค์ เหมือนกัน

จน หมอ แถว บ้าน บอกว่าให้ เปลี่ยน ชื่อ ........... เพราะ จิวยี่ ตาย เร็ว ไป ...........
    แต่ ก้อ ชอบ ชื่อนี้ อยูา มา ได้ 8 เดือน แร้ว ใช่ มั๊ย .............. จิวยี่ ลูกพ่อ

ติชมได้นะคับ
    ไฟล์แนบ
    100_0479.JPG 55K
  • จ็อกกี้ พ่อ ของจิวยี่ เจ้า ของ พี่วี กำแพงแสน ถ่าย โดย redzone คุณตั่ว คับผม ขออนุญาตินะคับ
    ไฟล์แนบ
    jocky.jpg 113K
    Jock2[1].jpg 117K
  • ยังสวยได้อีกนะเนี่ยพี่ตี้
    เอาไอมึนไปฟิตหมากล้ามั่งดีกว่า
  • หมากล้าม หมาลาก การ์ดด๊อก ตัวนี้ได้ทุกแนว สวยครับ
  • คับ ว่าน นัง ไดน่าเป็น ไงบ้าง เอารูปลูกๆๆๆ มาดูบ้าง ดิ

หรือว่า แอบ ไปเล่น บีเกิล แร้ว เห็นมี แต่รูป บีเกิล อิๆๆๆ
  • สุดหล่อเลยครับตี้ ... นายจิวยี่ ดุมั๊ยอ่ะ
  • สวัสดีปีใหม่คับ หมอ ตั้ม

ไม่ดุ มาก ถ้ารู้ จัก ก้อไม่เป็นไร แร้วคับ

ไปข้างนอก ก้อ เข้า สภาพ แวดล้อม สบายๆๆ ไม่มีปัญหา แต่ ซน สุดๆๆ

แรงมากด้วย เล่น โซ่ ขาด มา สาม เส้น แร้ว เส้นเล็กๆๆ นะอิๆๆ
  • สูงยาวเข่าดีนะครับ
  • -----> งามจิงๆครับท่าน tutie โตเป็นหนุ่มแล้วนะ จิวยี่ เร็วดีนะ 8 เดือนแล้ว (*แต่เราก้อแก่ลงเหมือนกัน--*) 55+
    ว่าจะไปหาดใหญ่แล้วจะโทร..ไปหานะท่าน..หวัดดีปีใหม่นะ ขอให้โชคดี สุขภาพ ทั้งแข่ง ทั้งแรง (ทั้งคนและสุนัข) ร่ำรวยๆ นะครับ:o068:
  • คับ ท่านโรจน์ ผม จะ ลง โกลกอยู่เหมือนกันเพราะ ว่า หยุดงานเป็นเดือนเลย แขนหัก

ไว้แร้ว ผมจะติดต่อไป นะคับ
  • ดีครับตี้ จิวยี่ หล่อดีนะ ฟิตได้ฟิตเลย จะได้หล่อแข็งแรง
    เอารูปไอ้มู่หลานมาฝากตอน 8 เดือนเท่ากัน
    ไฟล์แนบ
    mu1.jpg 87K
    mu2.jpg 118K
  • สวยดี หัวเหมือนพ่อมันเลยนะครับ ไว้จะอัพรูปชุดเดียวกันตัวที่อยู่กับผมให้ดูเร็วๆนี้ครับ
  • wow """""""""""' มูหลาน เป็น หมาสาว ที่ สวย อีก ตัว เลย ดูหวานซะด้วย ขนสวย ดีจัง คับ พี่นพ

สวัสดีปีใหม่ ด้วยคับ พี่นพ
  • :013:โจโฉก็ติดตามดูผลงานจิวยี่มาตั้งแต่เด็กๆเหมือนกันนะครับ ตอนแรกๆนึกว่าคอกเดียวกันเพราะอายุใกล้เคียงกัน... จิวยี่หล่อดีครับ...
    หุ่นแบบนี้ถ้าฟิตกล้ามจะขึ้นเร็วกว่าโจโฉแน่นอน...ครับ เป็นกำลังใจให้นะครับ ...สู้..สู้ :062:
  • @คับท่าน ตั่ว อยาก เห็นเหมือนกัน คับชุด เดียวกับจิวยี่

@คับ ท่านboxer ผมก้อ ติดตาม ดูตั่งแต่ เล็กๆๆ เปมือนกัน ชื่อ ในเนื้อเรื่องเดียว กัน
    โจโฉ ใหญ่มาก คับผม สวย มากคับ

ยังมีหมาแดงจู่ล่ง ไม่ทราบว่าหายไปไหนแล้วไม่เห็นมาเรีบยกสีสัน เหมือนก่อน เลย
  • เวลาผ่านไปเร็วมากเลยครับ ไม่กี่เดือนที่แล้วยังตัวนิดเดียวเอง...
  • สวยครับ "โทนี่" มาทักทาย 8 เดือนกว่า
    ไฟล์แนบ
    100_5021.jpg 121K
  • โห้............. พี่เอา ไอ้ หล่อ โทนี่ มา เก ทับ เลย หรอ
    หมาผม เรทติ้ง ตกกันพอดี อิๆๆๆ

โทนี่ หล่อมากกกกก คับผม

หมาหล่อแห่ง ปี 5555
  • 555+ ขอบคุณครับผม
    ไฟล์แนบ
    r23.jpg 119K
  • คับพี่เต็กเวลา เดินเร็วมากๆๆๆ เหมือนเรื่องราว ต่าง เพิ่งผ่านมาเองคับ ี่เต็ก

CommentAuthorkoe19
    ตอนเล็กๆๆเหรอคับพี่ หล่อแต่เล็กเลย โทนี่

จิวยี่ตอนเล็กๆๆคับ
    ไฟล์แนบ
    DSCN3107.jpg 72K
  • :013::013::013: เผลอแป๊ปเดียว8เดือนแระ เป็นหนุ่มหล่ออีกตัวเลยนะท่ายตี้ ยังไงหมาแดงก็ดูไม่เบื่อจริงๆๆเลยครับ
    ปล.ท่านมานพ เอานังมู่หลานมาโชว์ หวังไรลึกๆๆป่าวครับอิอิอิ แต่ยอมรับ นังมู่เป็นดาราได้เลย ถ่ายรูปอย่างงาม
  • มีกล้ามแค่นี้ จะลงประกวดมาให้เขาโห่หรือน้อง
    ประกวดกล้ามนะ ไม่ได้ประกวดก้าง ฮิ้วๆๆๆๆๆๆ
  • หมาแดง ดูกี่ครั้งก็ไม่เบื่อ :063:
  • 5555 เดี๋ยว คับ พี่มาร์ค รอแป็บ จะเข้า บท แห่งกาทำกล้ามแร้วคับผม 55

ไจแอน ต้องยอม5555
  • เย้ เย้ ตูตี้คนเดิมล๊อบมาแร้ว
  • 555 ขอบคุณคับ พี่ วัฒน์

ไม่รู้ จะคิดอะไร ให้เยอะ แยะ เนอะ
    เอาไปคิดเรื่อง เรื่อง อื่นดีกว่า 555
  • มีปัญหาอะไรว่ะตี้ พี่ตกข่าว

แต่เรื่องที่พี่จะปลอบคงไม่มีนะ ถนัดแต่ซ้ำ ฮ่าๆๆๆ
  • 555
    ปัญหานิดหน่อยคับพี่ ผ่านมาแร้ว ดีขึ้นแร้วคับ
    ปีใหม่ เริ่มอะไร ใหม่ๆๆดีกว่า 555
  • เห็นจิวยี่ตัวเป็นๆครั้งแรกตอนที่คุณตี๋ไปรับที่สนามบิน ตัวนิดเดียวแล้วมาดูในรูปตอนนี้สวยตัวโตขึ้นเยอะ ไว้โอกาศหน้าจะไปขอดูตัวจริงอีกครั้งนะครับคุณตี๋
  • ได้เลยคับ พี่ เส็ง ด้วยความยินดีคับ ว่าแต่ เอารูปลูกๆๆ พี่มาใหห้ชม บ้างซิคับ
  • http://www.youtube.com/watch?v=dW3gGkzJEVM

แอบไปเจอ คลิปนี้มา พี่ เต็ก ตัดต่อวิดีโอเก่งมากกก
  • กว่าจะได้ลงต้องรอถึง 8 เดือนเลยน่ะท่านตี๋ สวยมากคับ เอาเจ้ากาก้า มาฝาก
    ไฟล์แนบ
    DSC_0570.JPG 118K
  • 55 ผมเห็นโจโฉ แล้ว โทนี่ รุ่รๆๆ กันก้อเลยเอามาลงคับผม ท่านกิฟ
  • เย็นๆๆเอาหมาไปลากไปฝึกร้านพี่โดม ได้ นะ ทุกๆๆท่าน
    ไฟล์แนบ
    167972_144647535590727_100001364435740_229122_3047602_n[1].jpg 23K
  • ติดตาม เจ้าจิวยี่ ตลอดครับ
  • ขอบคุณ คับ หลังจาก ผมจะ มาใหดูอีกที ก้อตอนกล้ามๆๆๆ หรือจะก้างก้อไม่รูอิๆๆๆ
    ยินดีที่รู้จักคับ
    ไฟล์แนบ
    100_0596 - Copy - Copy.JPG 108K