ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอขายลูกพิทบูลสามสีครับ2ตัวครับ
  • ขอขายลูกพิทบูล สามสีสีดำกับสีบูลครับ อายุ/2เดือนกับ20วันครับ ตัวผู้ทั้งคู่ครับไม่ใช้บูลลี่นะครับแต่พ่อหมาสวยสมส่วนครับ ลูกหมาสุขภาพดีแข็งแรงทั้งคู่ครับวัคซีนรวมแล้ว1เข็ม พยาธิหัวใจแล้ว ถ่ายพยาธิแล้วครับ น้ำหนักลูกหมาประมาณ 7-8-โลครับชั้งเมื่อสองอาทิตย์ ที่แล้ว ลูกหมาอยู่แถวสะพานกรุงธนครับ ราคาตัวละ4000บาทครับ โทรมาคุยได้ครับราคาไม่ใช้ปัญหาสำหรับคนที่อยากได้ไปเลี้ยงครับ 085-9750685 บอลครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_9825.jpg 46K
    IMG_9812.jpg 41K
    IMG_9803.jpg 37K
    IMG_9799.jpg 40K
    IMG_9769.jpg 41K
  • เอามาลงให้ดูหลายๆมุมครับ สำหรับท่านที่ชอบแบบเลือดgaff ในตัวมันนะครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_9946.jpg 41K
    IMG_9937.jpg 46K
    IMG_9992.jpg 42K
    IMG_9869.jpg 34K
    IMG_9866.jpg 34K
  • ราคาไม่แรง ดันไป
  • สวยดี..........
  • มีรูปพ่อกับแม่มั้ยคับ
  • พิทผสมร็อตไวเลอร์หรือเปล่าครับ
    ถ้าไม่ใช่ก็ขออภัยด้วยนะครับ
  • แพงไปสำหรับหมาพันธ์ผสม
  • สวยดีนะผมว่า ว่าแต่พันธ์ผสมของพี่ผีนี่หมายถึงอะไรครับ..อยากรู้:011::011::011:
  • แหม น้าผีก็ไปว่าหมาเค้าซะเสียหมด
  • -ขอประทานโทษนะครับ ท่านที่บอกว่าลูกหมาของผมเป็นพันธ์ผสมนะ ครับไม่ทราบท่านรู้จริงหรือเปล่าครับถ้าไม่รู้อย่าเที่ยววิจารย์ครับ เดียวเค้าจะว่าท่าน โง่ได้ ครับแต่สำหรับท่านที่ไม่รู้จริงๆผมขอบอกไว้ก่อนครับพิทบูล มีหลายสีครับ สามสีก้อมีครับ แค่เพียงมีไม่เยอะเหมือนสีอื่นๆเท่านั้นเอง ผมขอยืนยันนะครับว่าลูกหมาของผมเป็นพิทแท้ๆ มีเลือดแกฟ และเอซอยู่ในตัว ส่วนคุณผีครับไม่ทราบว่าคุณไม่รู้จริงๆหรือแกล้งไม่รู้ แต่ถ้าไม้รู้จริงๆไม่เป็นไรครับพยายามนั้งดูเวปแล้วเห่าไปเรื่อยๆครับเดวก้อจะรู้ว่ามีนมีสามสีหรือเปล่า แต่ถ้ารู้แล้วมาว่าหมาผมว่าเป็นพันธ์ผสมผม ก้อเข้าใจว่าคุรผีเป็นโรคจิตครับ แต่สำหรับท่านที่สนใจแล้วโทรมานะครับเข้ามาดูลูกหมาด้วยตัวเองดีกว่าครับ จะได้เห็นด้วยตาครับ
  • ตั่วไร้