ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

::: Update ลูกสุนัขราคาเบาๆ @นครปฐม :::
  • วันนี้มีลูกสุนัขมา Update ให้ชมกันนะครับ

ตัวแรกนี้เป็นลูกสาวของ LoczJunior x Messi (ลูกสาวแคมเบล)
    อายุประมาณ 45 วัน พร้อมใบเพ็ดสมาคมฯ
    เปิดราคา 15,000 บาท ครับผม

สามารถเข้าไปชมภาพพ่อและแม่ได้ที่
    http://www.tnt-kennel.com
    ไฟล์แนบ
    Female2.jpg 55K
  • ตัวนี้เป็นลูกชายของ ไจแอนท์ x เมเมย์
    อายุประมาณ 3 เดือน พร้อมใบเพ็ดสมาคมฯ และ UKC (ใบเล็ก) แถมให้ด้วย
    เปิดราคา 15,000 บาท ครับผม

สามารถเข้าไปชมภาพพ่อและแม่ได้ที่
    http://www.tnt-kennel.com
    ไฟล์แนบ
    Male2.jpg 42K
  • ชุดนี้เป็นลูกของ อาเธอร์ (บ๊อง x แคนดี้) x ป๊อกกี้ (แคมเบล x พริตตี้)
    มีพี่น้องด้วยกัน 2 ตัว อายุประมาณ 30 วันเศษ

ตัวแรก เพศผู้ สีบลู มีถุงเถ้านิดหน่อย
    ราคา 15,000 บาท ครับผม

ตัวที่สอง เพศเมีย สีบลูหน้าขาว
    ราคา 12,000 บาท ครับผม

สามารถเข้าไปชมสายพ่อ "อาเธอร์" ได้ที่
    http://www.therockpits.com
    ชุดนี้มีใบเพ็ดสมาคมฯ

ทุกตัว สนใจติดต่อสอบถามได้ที่ : TNT โทร. 089-8263563
    นครปฐมยินดีต้อนรับครับผม :o032:
    ไฟล์แนบ
    PICT0033.jpg 24K
    Male1.jpg 24K
    Male1_1.jpg 24K
    Female1.jpg 23K
    Female1_1.jpg 30K
  • เรื่องงานพัทยาไปถึงไหนแล้วครับโดนปลดเหรอให้ออกตัวซ่ะเยอะเลยเศร้าเนอะ
  • ไม่ได้โดนปลดแต่ไม่ทำเว้ยคนทำงานต้องได้เงินซิว่ะไอ้เหี้ยใช้จังตังค์ไม่ควัก ควยๆๆๆ

ผีวงใน
  • ไม่ช่วยสร้าง แต่กลับมาทำลาย ใครอยู่ในข่ายก็พิจารณาตัวเองด้วย
  • ถ้าคุณต้อมช่วยสร้างคุณลบกระทู้เค้าทำไมอธิบายหน่อยมาเฟียตอบไม่ได้เดี๋ยวตอบแทนให้เละกันหลายคนน่ะ

ผีไปรษณีย์
  • อ่ะ..มาเฟียลบกระทู้นั้นเนื่องด้วยสาเหตุอะไร อยากรู้เหมือนกัน
    และผมเชื่อว่า หลายคนคงรอฟังอยู่..!!
  • สร้างสรรค์ตรงไหน ทำลายตรงไหน ดูทิศทางลมบ้างมาเฟีย
    จะเทฝั่งไหน ก็เอาให้ชัดๆ หุ้นส่วนหรือต้อม จะเททั้งสองฝั่ง เดี๋ยวจะบรรลัยกันหมด
  • บอกก่อน ผมไม่ใช่ผีนะ... รออ่านอยู่เหมือนกัน :o034:
  • แตกต่าง แต่ไม่แตกแยกน่ะครับบบบบ
  • เรื่องแมร่งไม่ควรจะเป็นเรื่องก็กลายเป็นเรื่องจนได้

คุณโอ โทรมาบอกให้ช่วยลบ เพราะบอกว่าจะเปลี่ยนรูปแบนเนอร์ และจะขอลงใหม่
    จนกระทั่งคุณต้อมโทรมาบอกว่าลบกระทู้ผมทำไม และก๊อปกระทู้นี้ให้ดูในเอ็ม
    ยอมรับว่าพลาด เพราะไม่ได้คิดอะไร ไม่คิดว่าจะโดนเอามาเป็นเครื่องมือให้ใคร

ผมดูไอพี ผีมันตัวเดียวกันทั้งหมด แถมรู้ข้อมูลวงใน ก็แสดงว่าต้องการเขี่ยให้มันมีเรื่อง

สรุปเป็นควยอะไรกันหนักหนาว่ะ กับไอ้เรื่องแค่นี้ จะจัดงานก็จัด ไม่จัดงานก็ไม่ต้องจัด
    พวกมรึงจะทำให้วงการดีขึ้นหรือจะดึงให้มันต่ำลง ก็เก็บเอาไปคิดกันเอาเอง
    ตอนนี้ กรูกำลังยุ่ง ต้องทำมาหากิน อย่าดึงกรูเข้ามาในเกมส์
  • อืม..

จะจัดงานก็จัด ไม่จัดงานก็ไม่ต้องจัด
    พวกมรึงจะทำให้วงการดีขึ้นหรือจะดึงให้มันต่ำลง ก็เก็บเอาไปคิดกันเอาเอง

เหมือนผมเลย
    วันนี้ผมก็โดน (ในงานของผม)

ผมชอบคำนี้ครับ
    จะทำให้วงการดีขึ้นหรือจะดึงให้มันต่ำลง ก็เก็บเอาไปคิดกันเอาเอง

เพราะมันใช้ได้กับทุกวงการ

ปล.ผมไม่เกี่ยวไรหรอก แต่ผมชอบสำนวนนี้ของพี่มาเฟีย
    ดุดี เลี้ยงพิท นิสัยต้องเหมือนพิท (ดิ)
  • เอ่อ นานๆจะเม้นกระทู้แรงๆ แบบนี้

ยังใง ก็ขอให้ป๋ามาร์ค ใจเย็งๆ ใช้สติในการตอบ กลัวพี่มาร์คติสส์แตกเหมือนกระทู้ป้า.....

ด้วยความรักและความเคารพ

Tom_Chonburi Cool Camp
  • วันนี้โกรธมาก โกรธตัวเองที่ไปลบกระทู้ของต้อมมัน หากใครโดนกับตัวก็เองคงโกรธ ยิ่งมีผีมาย้ำ ก็ยิ่งเสียหน้า
    เราเป็นผู้ใหญ่ ก็เสือกไม่รอบคอบ ความจริงให้ต้อมเขาลบของเขาเองก็ได้ จะเปลี่ยนรูปเองก็ได้ ไม่จำเป็นต้องลบ
    มาได้สติอีกที ก็ตอนที่ต้อมโทรมา แค่นี้ก็เสียคนแล้วช้ำมากพอแล้ว และก็ไม่คิดด้วยว่าจะมีคนลากเอาตรงนี้มาเล่นอีก
    ยิ่งได้เห็นไอพีมันก็ยิ่งโกรธ เหมือนกับโดนเอาเป็นเครื่องมือ โดนวางงานเอาเราเป็นที่รองตีนเพื่อไปเหยียบคนอื่น รู้สึกว่ามากเกินไปแล้ว

ผมทำเว็บนี้ สร้างให้เป็นแหล่งชุมชน ให้สนุกสนาน ให้มีมิตรภาพ และยังให้ใช้เป็นพื้นที่ทำมาหากินกันได้ อะไรยอมได้ก็ยอม
    เรียกร้องอยากให้ทำสมาคมก็ทำให้ อยากให้จัดงานประกวด งานลาก ก็รับปากว่าจะจัดให้ ก็ไม่รู้มันจะอะไรกันนักหนา
    ยิ่งสองสามวันนี้โดนผีด่า ทั้งที่งานก็ยุ่ง ไม่มีสติมาคิดอะไรแล้ว คนเราบางครั้งมันต้องมีลิมิต ไม่ใช่เอากันจนเละ ใครเสียหายกรูไม่สน

ขอบคุณทุกท่านที่เข้าใจ และขอโทษต่อสุภาพชนทุกท่าน สำหรับกริยาที่หยาบคายครับ
  • อ่ะ...ทีนี้ก็รู้กันแล้วนะครับว่าเรื่องมันเป็นยังไง ก็ไม่ต้องมาล่อเป้า ยุแยงอะไรกันอีก
    ชัดเจนนะครับ.....
    มาเฟีย เดี๋ยวนี้ไม่รู้ไปเครียดอะไรมา เดี๋ยวนี้กินเบียร์แค่ 2 กระป๋องยอมแล้ว 5555+
  • อ่ะ ดื่มมมมมมมม :o028:
    ไฟล์แนบ
    851.jpg 36K
  • ผมเป็นคนรบกวนให้พี่มาร์คลบเอง เนื่องจากหลายท่านไม่พอใจกับแบนเนอร์ ลงความคิดเห็นกันว่ายังไม่เหมาะสมกับความยิ่งใหญ่ของงาน ผมให้ทางคุณต้อมไปปรับปรุงแล้วแต่ก็ยังไม่ดีขึ้น และแบนเนอร์ยังต้องใส่ตัวสุนัขเพิ่มอีก 1 ตัว และอีกอย่างวันเวลาและกำหนดการยังไม่ชัดเจน ผมเลยกะให้ลบไปก่อน แล้วโพสใหม่ภายใน 2-3 วัน นี่ทางปอนกับเสี่ยยุทก็ไปคุยที่เมืองพัทยามาเมื่อวานนี้ และทางเมืองก็ไฟเขียวมาแล้ว ผมกะรอเปิดตัวให้อลังการณ์ที่เดียว ก็แค่นั้นครับ ผมไม่มีเจตนาจะทำร้ายใคร และอีกอย่างกระทู้ที่ลบไปจะตกหน้าอยู่แล้ว ถึงแม้จะแก้ไขโพสรูปใหม่ลงใหม่ กระทู้ตกหน้าไปคนอาจจะไม่รับรู้เรื่องกำหนดการดูไม่ทั่วถึง ผมจึงอยากแค่รอให้หมายกำหนดการทุกอย่างชัดเจนขึ้น และรอลงแบนเนอร์ใหม่ และโพสใหม่ทีเดียวครับ

ส่วนตัวแล้วผมไม่มีเจตนาปลดใครหรืออย่างไร หลายๆท่านอาจจะเข้าใจผิด คืองานนี้จะไม่มีออร์เกร์ไนท์เซอร์นะครับ คือทุกฝ่ายจะแบ่งงานกันทำ ใครเก่งทางด้านไหนก็เอาไปทำ เราต้องการประหยัดงบที่สุด ใครที่ทำงานออกมาดีที่สุดและถูกที่สุด ทางเราก็ต้องเลือกคนนั้นครับ

งานนี้เป็นของพวกเราทุกคน ผมอยากให้ทุกคนมีส่วนร่วมในงานนี้ ตอนนี้คอกจาก ญี่ปุ่น อินโด และ ฟิลิปปินส์ ตอบตกลงมาแล้วและจองบูทมาแล้วด้วย ในทวีปเอเซียมีบ้านเราเป็นประเทศแรกนะครับที่จัดการประกวดของ ABKC ซึ่งหลายๆประเทศได้มองประเทศเราเป็นผู้นำแฟชั่นในเรื่องบลูลี่ และยกให้เมืองไทยเป็นศูนย์กลางบลูลี่ของทวีปนี้ สังเกตได้ในช่วง 2-3ปีหลังมานี้ คอกในเมืองไทยส่วนใหญ่สามารถทำรายได้ในการส่งออกได้เป็นกอบเป็นกำ ส่งบลูลี่ไปขายทั่วทั้งเอเซีย ผมว่างานนี้สามารถส่งผลช่วยในเรื่องธุรกิจของเราได้ คอกต่างๆที่จะมาร่วมงานจากต่างประเทศ ส่วนใหญ่เค้ามางานนี้เพื่อต้องการมาดูความยิ่งใหญ่ของพวกเราและต้องการทำธุรกิจกับเราแทบทั้งนั้น เพราะเค้ามาที่งานนี้งานดียวสามารถเห็นสุนัขหมดเกือบทั้งประเทศ และเมืองพัทยาเป็นเมืองท่องเที่ยวมีฝรั่งมาเที่ยวไม่ต่ำกว่าปีละ 15 ล้านคน เราจะได้ลูกค้าขาจรอีก ซึ่งเป็นเสน่ห์อีกอย่างนึงที่งานที่อื่นไม่มี แถมเราได้ทางเมืองพัทยามาร่วมเป็นเจ้าภาพอีก เค้าสามารถช่วยเราโปรโมตได้เต็มที่ ออกสื่อได้เต็มที่ ผลพลอยได้ตกอยู่ที่เราเต็มๆครับ ถ้าใครคิดว่างานนี้กลุ่มคณะที่จัดงานจะได้กำไรจากงานนี้ ผมว่าจะเสมอตัวหรือทุนคืนยังเป็นไปได้ยาก ทางเราจะเก็บค่าบูทประมาณ 4000-5000 เท่านั้น ค่าสมัครประกวดตัวละ 500 บาท ไหนจะค่าใช้จ่ายในเรื่องของ ABKC ค่าตั๋วเครื่องบินของกรรมการ Ron Ramos ซึ่งปีนี้เค้ายินดีมาเป็นกรรมการให้เรา รอนเป็น Director of ABKC และเป็นกรรมการเบอร์หนึ่งของอเมริกา ส่วนทางเมืองพัทยา เค้าก็ช่วยเรื่องสถานที่กับการโปรโมตให้งานเรา เค้าไม่ได้ช่วยเป็นตัวเงินนะครับ คณะการจัดงานของเราก็ต้องทำงานกันเต็มที่เพื่อต้องการให้ผลงานออกมาดีที่สุด ทางปอนกับเสี่ยยุทก็วิ่งเต้นกันสุดๆ เพื่อให้ได้งานนี้มา ขอขอบคุณมา ณ ที่นี้ด้วย และที่สำคุญถ้าทุกๆคนในวงการของเราช่วยกันและผลักดันงานนี้ ผมว่างานนี้ต้องออกมาสมบรูณ์แบบ

ผมก็ต้องกล่าวขอโทษ ทางคุณต้อม และ พี่มาร์ค ด้วยนะครับ และคนอื่นๆด้วย ถ้าผมต้องทำให้ใครต้องเดือดร้อนในเรื่องนี้ ผมไม่ได้มีเจตนาหรือจุดประสงค์ทำให้เกิดการแตกแยกกัน ส่วนผีชอบเขี่ย คงเดาได้ไม่ยากว่าเป็นใคร

ขอบคุณครับ
  • เยี่ยม :o061:
  • คดีโอล่ะพ่อจริงๆประเด็นนี้น้าผีไม่ได้มีเจตนาเขี่ยมาเฟียใช้เป็นเครื่องมือเลยแม้แต่น้อยคำแซวอาจไปพาดพิงหรือไปเกี่ยวโดน

อันนี้ต้องขออภัยจริงๆกลายเป็นว่าจำเลยได้ทนายดีแก้ต่างไปโดยปริยายลบกระทู้ด้วยสาเหตุอะไรน้าผีไม่รู้น้าผีแค่อยู่ขอบๆวงการ

ที่จับตาดูต้อมเป็นพิเศษน้าผีได้ยินมาว่าการจัดงานครั้งนี้ยังไม่มีอะไรลงตัวแต่ต้อมก็ออกตัวแรงประเภทไม่ดูตาม้าตาเรือไม่รู้ว่าหิวมา

จากไหน นิสัยแดกไม่มองหน้าใครไม่ตรงไปตรงมาคนไหนวงการน่าจะรู้ดี น้าผีไม่ได้ต้องการยุแยงหรือเป็นตัวป่วนน้าผีแค่ต้องการเขี่ย

ให้ต้อมรู้ตัวว่าสิ่งที่ต้อมทำไปต้อมจริงใจแล้วต้อมทำเพื่อวงการจริงเหรอ กิจกรรมทำขึ้นมาเพื่อทุกคนไม่ใช่เพื่อเอื้อประโยชน์ใครคนเดียว

CommentAuthorTNT CommentTime19 ชั่วโมงก่อน | January 10, 2011, 4:14 pm
    บอกก่อน ผมไม่ใช่ผีนะ... รออ่านอยู่เหมือนกัน

คำถามนี้ถ้าน้าผีเป็นต้อมน้าผีจะไม่ใช้ เท่ากับเป็นการดันภาระทั้งหมดให้มาเฟียและคำตอบที่มาเฟียตอบต้อมน่าจะได้คุยกับมาเฟีย

และได้คำตอบว่าทำไมถึงลบก่อนหน้าแล้ว สรุปต้อมคุณใช้ไม่ได้
  • แดก "พ่อ" มรึงสิไอ้สาดดดดด

เขาโทรมาให้กรูโพสต์กระทู้ตั้งแต่ปลายปีที่แล้ว กรูรอจนตังโอนมาเรียบร้อย กรูจึงโพสต์
    พอดีมีการเปลี่ยนแปลง ก็เลยจะลบกระทู้

มรึงอ่ะแหล่ะ เขี่ยดีนัก ไอ้สาดดดด
    อย่าให้กรูรู้นะว่ามรึงเป็น รับรอง มรึงได้ไปเกิดใหม่แน่ !!!

มรึงอ่ะแหล่ะ โคตรเฮี้ยเลย ทำให้เขาทะเลาะกัน พวกเสี้ยม ชอบเสือก เดี๋ยวเจอกรู !!! :o056:

ไม่ไหวแล้วพี่น้อง โคตรเลวเลย :o064:
  • สรุป เรื่องนี้จบแล้วนะพี่น้อง
  • อ้าวยังไม่จบ ใช่ไหม ???????????

สังคมเรามันก็มีอยู่แค่นี้ ผมอยากจะประคับประคอง ผลักดันให้วงการพิตบูลเดินไปข้างหน้า เพื่อที่บ้านเราจะกลายเป็นผู้นำระดับต้นๆ
    สำหรับหมาสองสายพันธ์ คือ อเมริกันพิตบูล และอเมริกันบูลลี่ และโอกาสที่เราจะทำได้ก็สูงด้วย เนื่องจากตอนนี้สมาคมหลักมีเพียง UKC ADBA และ ABKC ซึ่งทั้งหมดมีอยู่ที่อเมริกาเพียงเท่านั้น การที่ประเทศไทยจะก้าวมาเป็นผู้นำในภูมิภาคนี้จึงไม่ใช่เรื่องที่ไกลเกินฝัน
    ตอนนี้ผมขอบอกว่ากำลังย่งมาก กำลังจะเปิดออฟฟิตให้พนักงานมีที่ทำงาน ไหนจะต้องยื่นเรื่องกับทางแบงค์ เพื่อหาแหล่งเงินทน อาหารตัวใหม่ก็ยังไม่ออก เรื่องสมาคมก็รอผมอยุ่ ผมไม่มีเวลามาติดตามเหตุการณ์ ได้โปรดจงเข้าใจ ความเครียดทำให้ผมหงุดหงิดง่ายมาก

ผมว่าเรื่องส่วนตัว ก็ซัดกันแบบเนื้อๆเน้นๆ พุ่งตรงไปเลยว่าจะเล่นกันที่ประเด็นใด คนที่เป็นผู้ถูกกล่าวหา จะได้มีโอกาสแก้ต่าง
    แต่ถ้าลากมาแบบคราวที่แล้ว มันไม่จบ มีแต่จะขยายวงกว้างลามไปที่คนที่ไม่ใช่คู่กรณีกันโดยตรง เหมือนอย่างที่เพิ่งผ่านไป
    ผมโดนเรื่อง ผิดมารยาทที่ไปลบกระทู้ต้อม โดนผีด่า ผมก็เอาข้อเท็จจริงมาอธิบาย สรุปจบ แล้ว

แต่ตอนนี้ ที่ผมดูอยุ่ น้าผีคงไม่ชอบต้อม หรือมีอะไรคาใจกับต้อมอยู่ จึงกัดแบบไม่ปล่อย ผมก็อยากทราบเหมือนกันว่า ต้อมไปทำอะไรให้คุณไม่พอใจ ผมเชื่อว่าหากเป็นการเข้าใจผิด ต้อมก็น่าจะสามารถอธิบายได้ มันก็จะได้จบ ดีกว่าลากยาวแบบนี้ หากผมเป็นต้อมก็คงไม่พอใจ และถ้าเมื่อถึงจุดหนึ่ง หากผมไม่ดำเนินการอะไร ก็เท่ากับผมส่งเสริมให้ผีมาด่าต้อมครับ ผมอยากเห็นบรรยากาศสมานฉันท์มากกว่า ตอนนี้มีงานใหญ่รออยู่ถึงสองงาน

ผมไม่เคยผูกใจเจ็บ จบก็คือจบ แต่ได้โปรดอย่าทำให้ผมต้องลำบากใจ

ขอบคุณครับ
  • เพิ่งจะมีเวลามาตอบ
    เมื่อวานผมกับปอนด์เพิ่งจะได้วันนัดไปพบกับเมืองพัทยา และตอนนี้งานของชมรมเราก็ได้รับการตอบตกลงจากหน่วยงานใหญ่ๆอย่างเมืองพัทยาที่ยินดีจะช่วยเหลือเราทั้งสถานที่
    และสิ่งที่เราต้องการ อีกยังจะติดต่อกับทางเซ็นทรัลพัทยาในเรื่องสถานที่จัดงานแถลงข่าว และยังจะเชิญ ททท.มาร่วมเป็นเจ้าภาพร่วมกันกับชมรมของเราและพัทยาอีกในครั้งนี้

การทำงานบางครั้งมันอาจจะต้องมีอะไรแก้ไข หรือปรับปรุงเพื่อให้เหมาะสมกับสิ่งต่างๆ ก็ขออย่าเอามาเป็นประเด็นเลยนะครับ

ส่วนเรื่องที่น้าผีพาดพิง งานครั้งนี้ของเราไม่มีออแกไนเซอร์นะครับ ทุกคนต่างช่วยกันทำงานในด้านที่ตนถนัดและประหยัดที่สุด ทุกอย่างมีที่มาที่ไป ตรวจสอบได้ครับ:065:
  • อ่ะ เรื่องงาน จบแล้วครับบบบ
    ขอบคุณทุกๆ ท่านมากๆ ที่ช่วยเคลียร์ข้อข้องใจเรื่องงานฯ

แต่ตอนนี้ก็คงเหลือแต่ "ผีขนุนเฮี้ยๆ" ตัวนี้ ตัวเดียว ที่กวนตีนไม่เลิก เป็นเรื่องส่วนตัวล่ะครับ
    กวนตีนมาก เดี๋ยวเอาตีนให้มันแดกคับ

กล่าวหากันลอยๆ ท่านผู้มีวิจารณญาณ เขาไม่สนใจกันหรอกคับ
    กะ "ผีขนุนเฮี้ยๆ" ตัวนี้ อย่าไปใส่ใจเลย มันบ้าครับ กร๊ากกกกกกกกกกก

ปล.....
    ลูกชาย อาเธอร์ (บ๊อง x แคนดี้) x ป๊อกกี้ (แคมเบล x พริตตี้) ตัวนี้ ขายไปแล้วคร๊าบบบบ
    SOLD SOLD SOLD !!! :o059:
    ไฟล์แนบ
    Male12.jpg 24K
  • ร้อนๆจริงกระทู้นี้เล่นสักหน่อยเด๋วตกเทรนคุณต้อมTNTส่งลิงค์กระทู้นี้ให้ผมดู ช่วงนี้ไม่ค่อยมีเวลาดูกระทู้

เพราะต้องหาข้อมูลเพื่อจบงานเมกกะโปรเจคบางนาเลยไม่ค่อยรู้เรื่องว่าสังคมพิทบูลมีอะไรกันบ้างเปิดมาถึงก็เจอ

ทั้ง ผีและคุณต้อมกำลังประลองกำลังภายในในความคิดแยกได้ดังนี้

ขึ้นชื่อว่าผี แน่นอนครับไม่มีเครดิตเพราะเป็นพวกไร้ตัวตนสังคมไม่ยอมรับ สังคมพิทบูลโซนเป็นแบบนี้มานานแล้ว เราพูด

เสมอว่า ผีบ้างตัวอาจเป็นกระจกส่องในสิ่งที่เราทำโดยที่เค้าไม่สามารถบอกได้ว่าเค้าคือใครเค้าต้องการอะไรในตัวอักษร

ที่สื่อออกไป มีประโยชน์ก็เก็บมาปรับปรุง ไม่มีประโยชน์ก็ปล่อยให้มันตกกระทู้หรือปิดทิ้งไปซ่ะ

มีพี่ชายคนหนึ่งเป็นทั้งเพื่อนทั้งพี่ เปิดโรงเรียนพิทบูลโซนสอนอะไรผมมากมาย คุณต้อมตอบกระทู้แบบนี้ฆ่าตัวตายครับ

พี่ผมเคยสอนไว้ให้คุณขาวบริสุทธิ์ เมื่อไหร่ที่คุณใช้อารมณ์ตอบปัญหาในที่สาธารณะจบครับ โดยเฉพาะอย่างยิ่งคุณเป็น

บรีดเดอร์ เป็นออกาไนท์เป็นคนของสังคมกลับควันออกหูด่าถึงบุพการี ถ้าตีถ้าต่อยคุณคิดดีแล้วเหรอ

ผมคงไม่วิจารย์ตรงๆถ้าคุณต้อมไม่ส่งลิงค์นี้ให้ผมอ่านเพราะธุระไม่ใช่ ในเมื่อส่งมาก็จัดไปหวังว่าคำพูดของผมคงเป็น

ประโยชน์ไม่มากก็น้อย ขอบคุณครับ
  • โธ่ จารย์คร๊าบ โทษทีคับผม ตะบะแตกคับบบบบ แหะๆ :001:
  • นึกว่ากระทู้นี้ ตี๋ ย กับ จอนนี่ จะไม่มาร่วมสังคกรรมเสียแล้ว
    ชอบใจที่จอนนี่เขียนว่ะ ตั้งแต่รับตำแหน่งใหม่ เดี๋ยวนี้นิ่งขึ้นเยอะเลย สมแล้วกับตำแหน่งเอ็มดี
    ขอให้ปิดโปรเจคนี้ได้นะ เพื่อนๆ อาจจะได้ไปดำน้ำ เหมาเรือให้ และไปฟรี ฮิ้วๆๆๆ
  • อยากไปด้วยจังๆๆๆ ฟรีจิงป่ะเพ่ ฮ่าๆๆๆ
  • ถ้าได้โปรเจคเป็นร้อยล้าน แล้วไม่พาเพื่อนๆไปดำน้ำฟรี มันก็เขี้ยวเกินไปแล้ว
    ไม่ต้องพาไปทั้งหมด แค่กลุ่มสกูบ้าพิตก็ยังดี อุตส่าห์เอาใจช่วย ฮิ้วๆๆๆๆ

สรุป โอเคไหม จอนนี่ ?
  • :063:เห็นด้วยกับ ความเห็นของคุณ jonny_scubapit อย่างยิ่ง..นึกในใจหลายๆครั้งว่าจะบอกหลายทีแล้ว ..ไม่น่าไปยุ่งกับผีเลย..:o067:
  • นั่นสิ...ไม่น่าเลยตรู...:013:

พี่จอนนี่ครับ ผมอยากไปดำน้ำ "ฟรี" ด้วยคนนะครับ อิอิ 555 :065:
  • ตั้งแต่จอนนี่ได้เป็นศิษย์เอกของป๋า ในการตอบกระทู้
    ผมจะรู้สึกได้เลยว่า แต่ละประโยคที่ตอบออกมาล้วนคม และกลั่นออกมาจากหัวใจ
    เวลาอ่านจะแฝงแง่คิดดีๆไว้เสมอ
    อย่างเช่นการตอบข้างบน เหมือนตัดความคิดและการตอบกระทู้ของป๋า มาทั้งท่อน
    ไม่ทราบป๋า พอจะสอนเทคนิคการตอบกระทู้แบบ จอนนี่ ได้ผมบ้างได้ไหม ผมอยากเก่งและมีไหวพริบดีอย่างพี่ๆทั้งสองบ้างจะได้ไหม 555 แผล่บๆๆ นี่ปาดทีเดียวสองคนเลยนะ เป็นไง เคลิ้ม มะ 555
    ไฟล์แนบ
    similan-069.jpg 20K
  • ตี๋ ย มาทีหลังทั้งปี รอจนเขารบกันเสร็จเพิ่งมา
  • โห่....ป๋า ช่วงนี้ผมอุตส่าห์อุทิศตนเพื่อวงการของเรา จะให้มาตีรันฟันแทงกะใครได้ เห็นต้อมออกมาแต่ละเม็ดก็หนาวแล้ว เผลๆให้แดกตรีนแทนข้าวอีก ยอมๆๆ 555
    นี่ก็ติดต่อกับเมืองพัทยาเตรียมงานแถลงข่าวงาน PATTAYA SUPER BULLY SHOW 2011
    ว่าจะจัดที่ เซนทรัล พัทยา นะ ป๋า วันที่ 11 มีนาคมอะ ต้องรบกวนป๋ากะเฮีย ร่วมขึ้นแถลงข่าวในวันนั้นด้วย
    นี่ผมคัดคนที่หน้าตานะเนี่ย ถึงเลือกอะ เป็นไง ปาดไปอีกดอก 555
    ไฟล์แนบ
    IMG_7424.jpg 63K
  • มาหลังงานจบ มันเหมือนเฮียปอว่ะ
  • เห็นหน้า โอ๊ตแล้วอยากขยี้ๆๆๆๆ....จริงๆเลยวะ ยูตะ ยึ๋ย..!!
    ส่วน อาเหลียง อยากได้โปรเจ็คยักษ์ เงินเยอะเดี๋ยวจัดให้ เดี๋ยวกรูปักยาขยันซัก 3-4เข็ม รับรอง ปื๊ดๆๆๆ
    เออ..ของที่สั่งนำเข้าอ่ะ ได้แล้วนะเว๊ย Hahn Macaw เทพๆ
    ไฟล์แนบ
    untitled.jpg 11K
    hahnsmacaw.jpg 38K
  • ปื๊ดๆๆๆ เลยเหรอเพ่ 555 ขอมั่งๆๆๆ