ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

RED TRITRON VS RED SUNNY (สมิงบ้านไร่)
  • ขออัพเดท แดงแดง ที่บ้านบ้างนะครับติชมได้ครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC022242.JPG 95K
    DSC02199.JPG 94K
    DSC02184.JPG 98K
  • หล่อครับ
  • :005:RED SUNNY
    ไฟล์แนบ
    DSC02273_resize.JPG 59K
    DSC02295_resize.JPG 58K
  • หน้าอย่างยับ สวยครับ
  • คู่นี้จะมีเด็กๆมาให้ชมไหมครับ........
  • และขาใหญ่ประจำบ้าน MALI
  • ดูจากรูป พื้นที่อยู่อาศัย ทั้งคนและหมาokเลย
  • สมิงบ้านไร่ รูปมะลิไม่ขึ้นจ้า
  • หมาแดง ชอบจริงสีนี้เยี่ยมครับ :063:
  • หน้ามัน น่ารักดี ชอบๆ
  • สงสัยต้องเล่น..แดงๆกับเขาหน่อย..เต๋าหวัดดีปีใหม่น้องชายตอนนี้พี่ก็ดูๆแดงๆอยู่เหมือนกันแตยังหาถูกใจไม่เจอถ้าเจอถูกใจเดี๋ยวจะบอกน้องคนแรกเลย
  • ไหนบอกจะเปลี่ยนแนว ลุ้นๆๆๆ
  • ถ้าเปลี่ยนแนวก็ยกทั้ง 4 ตัวมาให้ผมเลย

เดี๋ยวรับดูแลให้
  • เอาลูก TRITRON มาให้ชม

ปารค์ อัพรูปคอกเดี๋ยวกับผมให้ชมหน่อยครับ
    ไฟล์แนบ
    รูปสวย0082.jpg 76K
    รูปสวย0080.jpg 102K
  • เต๋า ของประวัติ ไททัน และ ซันนี่ หน่อย ว่าลูกเต้าเหล่าใคร มีน้อง ๆ ที่ทำงานอยากรู้
  • สวยดีเต๋า
    มีอะไรแปลกๆส่งข้าวด้วยนะเต๋า
    สิ้นปีนี้ว่าจะกลับไปอยู่เมืองไทยแล้ว