ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • ยังอยู่หรอน้อง นึกว่าไป เที่ยว พิดโลกแล้ว....:013::013::013:
  • >>>>>ฝากมาให้ดูกันคราบ
    ไฟล์แนบ
    .๓.jpg 81K
    .jpg 86K
  • ตัวไหนนิครับ เต้ ....:063::063::063:
  • ชาวพิทบูลเลยท่านใดมีพิทสายกัดรบกวนเเจ้งหน่อยคับสนใจเทสเบาๆไหมคับลงรูปเเละเเจ้งเวทไว้ได้คับ
  • >>>> จำไม่ได้คราบพี่ตั้ม เด็กๆคล้ายกันอะพี่ เดี๊ยวจัดให้ใหม่ ของเด็จๆยังไม่ออก ฮา..................ๆ
  • >>>> คราบอู๋... คิดถึงเหมือนกันน้อง เข้ามาดูเด็กๆนัดวันเข้ามาได้เลยงานนี้ยาว ถ้าพี่เจอหน้าจะกระโดดจูบซะทีให้หายคิดถึง...
  • >>>> เบ้น... หายไปไหนหน้อ.
  • ตื่นเช้าจังพี่.........
  • >>>> 555.... ตื่นตั้งแต่ 4 โมงเช้าเมื่อวาน ถึงตอนนี้ยังไม่ได้นอนเลยคราบหล้า ตอนนี้ใกล้จะออกกะเช้าแล้ว..............
  • นั่นมันตัวอะไร

พี่เต้........ฮิ้วๆๆๆ
  • >>>> 555... ก็ว่าไปเลยน้องรัก คีอยากดูทีเด็จๆเสาหน้าเจอกัน สว่างคาตาไม่อวกไม่เลิก....................
  • >>>> ไม่ไหวแล้ว ขอตัวไปนอนก่อน หลับฝันดีคราบ.:o038::o038::o038::o038::o038:............................
  • สวัสดีตอนเช้าคับ เพ่น้อง

:062:
  • ฝากให้ พี่เต้ ดูคับ
    ไฟล์แนบ
    canon 0553.jpg 62K
  • มีบ่หน๊ออ สายกัดบ้านเรา เเจ้งด่วนคับ
  • สมาชิกใหม่ เมืองเลย ครับมาเเล้ว จมูกแดงๆ .....ของใครเรายังไม่บอกครับ:062::062::062:
    ไฟล์แนบ
    maruy.jpg 113K
  • ฝากให้พี่บูมคับ
    ไฟล์แนบ
    543.jpg 93K
  • พี่เต้ เอาแบบนั้นจริงหรอ ห้ามใช้ลิ้นนะพี่ ฮ่าๆๆๆๆๆ

พี่ตั้มของใครเอ่ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ไม่บอกๆ.....:013:
  • หมาใครหรือพีตั้ม.......
  • อู๋อยู่ไหนวะเพื่อน
  • จะซื้อหมา ไม่ถามกันมั่งเลยนะ น้อง.....

น่าจะโทมาถาม พี่ มั่งนะคับ พี่จะไม่ให้ซื้อเลยคับ

ชุดเจ็บๆตอนนี้เขาทำกันเยอะพอสมควรคับ ไม่น่าใจร้อนเลยคับ น้อง.......

พี่ติ เพื่อเป็น ความรู้นะคับ อย่าโกรธ กันนะคับ
  • คัฟพี่ตอนนี้กะลังจัดโปรแกรมไปเลยยุ

พี่เต้ใจเย็นๆๆ......
  • กลับบ้านพรุ่งนี้ครับเพื่อนเบนซ์ ว่าไงเราพรุ่งนี้ เอาหมาไปเดินเล่นที่คลองบุ่งค้าดีมั้ยเพื่อนไปดูสาวๆๆด้วยมันไกลบ้านพี่เต้

ด้วยไง พี่ตั้มว่าไงครับ วังสะพุง
  • ถามเจ้าบ้านเค้ารึยังว่าจะ ว่างรึป่าวน้อง:015:

ไปเดินจูงหมาแดงกัน:015:
  • หมาใครพี่ตั๊ม อยากกลับบ้าน
    ไปดื่มจังเลย
    ช่วงนี้ ขับจักรยานล้ม
    เจ็บๆๆ ไปไหนไม่ได้
    มีเรียนวัน อาทิตด้วย
    คิดฮอดทุกท่าน
  • หายเร็วๆนะคับ เพื่อนนัท

:063::063::063:
  • ไม่เป็นไรซื้อมาแล้วก็ต้องเลี้ยงเขาให้ดีคับ ไม่แน่นะอย่าไปดูถูกหมาตัวที่ขี้เหร่ที่สุดในคอกยังเป็นหมาเทพเลย
  • >>>> สวัสดีตอนตี 2 คราบ.........................

>>>> คี... รีบจัดโปรแกรมไวไวเลยวัยรุ่นใจร้อน หิวเหล้า.ฮา.............ๆ
  • >>>> อู๋.. พูดถึงใช้ลิ้นซะ พี่นึกเห็นภาพเลยน้อง ชายได้ชายคือยอดชาย......................แมนไหม อิอิอิ.

>>>> พรุ้งนี้พี่ว่างหลังจาก 2-3 ทุ่มแล้วนะจ๊ะ หลังจากนั้นเข้ามาได้เลยยาว มาก่อน 2 ทุ่มไม่ได้นะ งานยุ่งมากๆ ไม่รับอินเดียหรือ

บังขายถั่วคราบ. ฮา...............ๆ ต้องขอโทษนะคราบ.
  • >>>> ยินดีด้วยกับสมาชิกใหม่เมืองเลย เด็กไครคราบพี่ตั้มสวยดี อนาคตไกล.............................................

>>>> เราเป็นพี่น้องกัน มีอะไรปรึกษากัน น้องไม่ใช่เดินอยู่คนเดียว พี่บูมเค้าโดดมาเยอะเจ็บมาเยอะ พี่เค้ารู้จริง ไม่อยากให้น้อง

เจ็บ.........
  • เลย หนาวมั่ก...........
    พิดโลก ร้อน อิ๊บอ๋าย.......
  • หนาวมากครับ หล้า .... อาทิตย์นี้ มากิน ไก่ มั้ย ที่ไวท์ ฮาร์ท เลน ....:013: อาทิตย์ก่อนกินห่านแดงไปแล้ว
    ไฟล์แนบ
    man.jpg 26K
  • กำเจงๆ พี่นี่เล่นไม่เลิ่ก เรยยย... เนอะ
    ระวังไก่จะแด็ก.. ผีเน้อออออออออ:o028::o028:55555555555
  • หยอกเล่นกันวันละนิด ครับ ขำๆนำๆจ่าฝูง...ยาวๆไป:013:
  • สวัสดีครับพี่ตั้ม พี่เต้ พี่หล้า
  • ขอบคุณคับท่านบายดีนะ หายหนาวแล้วมังเลย
  • สวย คับ:o010: พี่ แต่ งบ น้อย

เซ็ง จัง:o008: คิ ถึง นะ พี่ ขอ ให้

ประ สบ ผล สำ เร็จ นะ พี่:o001:
  • เหม๋อ สเปอร์หว่ะ พี่..............ไม่ต้องต่อ เด๋วยิงเอง ฮิ้วๆๆๆๆ........
  • >>>> ตี๋ เงินน้อยหอยน้อย มรึงก็โทรมาหาพี่ซิอีน้อง อยากได้ตี๋ต้องติดตามเอง เห้ามฉุกเฉินนะโว้ยไม่โทรกลับนะจ๊ะ ฮา..........ๆ
  • >>>> หยอกกันเล่นแบบนี้ เดิมพันรอบนอกกับคำหล้าซักหน่อยไหมพี่......................
  • >>>> สวัสดีคราบเบ้น....................
  • โย๊ยยยยยยยย บายดีนะคับบบบบบบ ลงขายเมื่อไรพี่เชียเต็มที่เลยคับไม่ต้องห่วง แฟนคลับพี่เยาะเดียวจะชวนไปเป็นสมาชิกอิๆๆ

:o003::o003::o003::o003::o003::o003::o003::o003::o003::o003::o003::o003::o003::o003::o003::o003::o003::
  • สวัสดีครับ คุณตั้ม นำลูก AUDI มาฝาก ตอนนี้เลยหนาวมากไหมครับนี่
    ไฟล์แนบ
    DSC00599.JPG 58K
  • เบนท์ ฝากบอกพี่ตั้มด้วยว่า.........
    ถ้าไก่ชนะ พาพี่ไปเลี้ยงบ้านล่างชุดใหญ่(ใหญ่ๆนะ)
    ถ้าผีชนะ เช่นกัน พี่จะเลี้ยงบ้านล่างเค้าชุดใหญ่ เหมือนกัน.......กล้าป่ะ.....
    แต่ต้องเคลียตอนไปเที่ยวเมืองเลยนะ......... เด่ว เที่ยงคืนมาฟังคำตอบ..........
  • >>>> 555... แฟนเด็กผี:o012:ผมไม่เอานะพี่..........................
  • ได้คับพี่หล้าเดี๋ยวบอกให้คับ

พี่ตั้ม พี่หล้าฝากมาบอกว่าถ้าไก่ชนะ พาพี่หล้าไปเลี้ยงบ้านล่างชุดใหญ่(ใหญ่ๆนะ)
    ถ้าผีชนะ เช่นกัน พี่หล้าจะเลี้ยงบ้านล่างเค้าชุดใหญ่ เหมือนกัน.......กล้าป่ะ.....
    แต่ต้องเคลียตอนไปเที่ยวเมืองเลยนะ......... เด่ว เที่ยงคืนมาฟังคำตอบ..........
    5555555
  • สวัสดีคับพี่เต้ทำไรอยู่คับพี่
  • เมืองเลย หนาวมากครับ ยิ่งตอนกลางคืน-เช้า น่าจะ 13-16 องศา.
    ลูก AUDI สวยครับไม่ทราบว่าอายุกี่เดือนแล้วครับ....:063::063::063: วันที่ 29-30 มค.จะกลับไปขอนแก่นอยู่ครับว่าจะไปดูงานประกวดหมา ที่คณะสัตวแพทย์ มข. จัด ไปเดินดูสาวๆ:013::013::013:

งั้นราคา เสมอๆ เลย หล้า :065: มั้ย เดิมพันด้วย เบียร์ 1 ลัง เจอกันเมื่อไหร่ดื่มเมื่อนั้น:013:.(บ้านล่าง?ไม่รู้จักครับ พี่เป็นคนรักครอบครัว:018:)
    โทรบอก ท่านเซอร์แล้ว ให้สั่ง จับตาย แกเร็ธเบล นอกนั้นปล่อยมันโล้ด:013::013::013:

สมาชิกใหม่ หมาแดง มีคนคอนเฟริมส์มาแล้ว่าสวยกระดูก ตัวจริงสวยกว่าในรูปเยอะครับ:063::063::063: