ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

+++++ " C O M B A T " ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ +++++
  • สวัสดีครับเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ วันเอาหนุ่มน้อยมาฝากเพื่อนๆอีกตัวนะครับ

ชื่อ COMBAT นะครับ อายุได้ 2 ปีกว่าครับ ฝากติชมด้วยนะครับทุกท่าน

ขอบคุณครับ :o030:
    ไฟล์แนบ
    Combat 000.jpg 35K
  • .....
    ไฟล์แนบ
    Combat 006.jpg 38K
  • .....
    ไฟล์แนบ
    Combat 009.jpg 41K
  • .....
    ไฟล์แนบ
    Combat 001.jpg 47K
  • .....
    ไฟล์แนบ
    Combat 002.jpg 42K
  • .....
    ไฟล์แนบ
    Combat 003.jpg 40K
  • .....
    ไฟล์แนบ
    Combat 007.jpg 41K
  • .....
    ไฟล์แนบ
    Combat 008.jpg 38K
  • ฝากเนื้อฝากตัว เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกท่านด้วยนะครับ :o030:
    ไฟล์แนบ
    Combat Ped 600.jpg 44K
  • สวยๆ คับ ☆〜(ゝ。∂)
  • เป็นบลูลี่ที่สวยครับ
  • สวยอ่า ขามันสั้นจัง:013::013::013:
  • สวยมาก :063:
  • สวยครับไปเอามาจากไหนครับเพื่อนๆปทุมมีหมาสวยอีกตัวแล้ว
  • กำลังหล่อเลยครับ :m001:
  • :063::063::063::063::063:หล่อครับ
  • สวยครับ ดูบึกบึนสะใจดี...:020:
  • หล่อ ล่ำ
  • หุ่นมันมาก ว่ายน้ำเก่งป่าว555+
    ไฟล์แนบ
    canon 1023.jpg 106K
  • เท่าที่ พอรู้สาย ตัวนี้มี kurupt มี bigbone bully , Cairo
  • แต่ละตัวเท่ห์มีเอกลักษณ์ครับ ขอรบกวนแจ้งข่าวจากนิตยสารอาณาจักรสัตว์เลี้ยง ผู้จัดงาน Thailand Pitbull Show 2011 วันเสาร์ที่ 19 กุมภาพันธ์ 2554 ณ ห้างพันธุ์ทิพย์พลาซ่า สาขางามวงศ์วาน เรียนเชิญทางกลุ่มมาร่วมงานนี้ด้วยนะครับ ในงานมีกิจกรรมเกี่ยวกับสิ่งที่เรารักเพียบ ทั้งประกวดหมาสวยตัดสินโดยกรรมการผู้ทรงคุณวุฒหลายท่านในวงการของเรา ประกวดหมากล้าม (โดยคุณมาร์ค มาเฟีย) ชิงรางวัลเงินสดและรางวัลอื่นๆ เพียบมูลค่าหลายหมื่นบาท ประกวดพริตตี้สาวสวยประจำค่าย ชิงถ้วย มงกุฏ สายสะพาย และเงินสด 10,000 บาท โอกาสนี้จึงเรียนเชิญทางกลุ่มมาร่วมงานนี้นะครับ สนุกสนานชนิดนันสต๊อปตลอดวันแน่นอน
  • ตัวน้อยนี้ตาหวานมาก
  • คุณตั้มมีสวยมาให้ชมอีกแล้ว....ชอบมากกกก
  • ขอบคุณครับคุณJeep6424

ขอบคุณครับคุณตี๋ เจ้าเยลลี่ตอนนี้เป็นไงบ้างครับอย่าลืมเอามาให้ดูกันอีกนะครับ

ขอบคุณbombeนะครับ

ขอบคุณครับคุณต้อม

ขอบคุณครับพี่เอ ไม่ใช่ใครอื่นเลยพี่ หมาของน้องครับ

ขอบคุณท่านRED_IRON นะครับ

ขอบคุณครับท่านบรีส เช่นกันนะครับ

ขอบคุณท่านchuchiครับ

ขอบคุณครับนะครับหมอตั้ม

ขอบคุณท่านเต็กนะครับ ตอนแรกก็อยากจับเข้าโปรแกรม
    บูลลี่มีกล้ามของพี่มาร์ค แต่เดี๋ยวรอน้องมันมาตอบเองดีกว่าครับ ฮ่าๆๆ

ขอบคุณนะครับหมวด รอดูผลงานเจ้าเรดบูลลี่อยู่นะครับ

ขอบคุณท่านมุก เรื่องว่ายน้ำขอบอก ฮ่าๆๆๆ รอน้องมันมาตอบเองดีกว่าฮ่าๆๆ

ขอบคุณครับเฮียติ๊ก ว่าแต่น้องเขาอยากได้เบอร์คุณโน๊ตอะดิครับ

งานอณาจักรเดี๋ยวถามเจ้าของหมาก่อนครับว่าเขาอยากไปไหม แต่ขอบคุณมากๆนะครับ

ขอบคุณครับพี่ผี ตามันโตจริงๆครับ

ขอบคุณครับพี่เอก เดี๋ยวให้น้องมันพาไปมิตติ้งที่ปทุมด้วยก็แล้วกันนะครับ
  • :063::063::063::063::063::063::063:
    กระชับมาก
  • ขอบคุณครับท่านnohandsome :o030:
  • คุณตั้มเลี้ยงหมาแต่ละตัวกล้ามชัดเจนจริงครับ สวยๆชอบๆ
    ไฟล์แนบ
    20090805225415drakexcgm.jpg 101K
  • ขอบคุณครับท่านเอก ไม่ใช่หมาโผ้ม.... ฮ่าๆๆ หมารุ่นน้องนะครับท่าน
    แต่ร่วมอุดมการณ์หมากล้าม ตอนนี้กลายเป็นหมาตอนกันทั้งคู่ครับฮ่าๆๆ
    เพราะอากาศหนาว ทั้งผมทั้งรุ่นน้องเลยไม่ค่อยได้เอาออกมา ออกกำลัง
    กันเลยครับ

:o030:
  • คิดถึงนะพี่ตั้ม พฤ ผมว่าจะไปบ้านพี่หมูไปเจอะกันหน่อยมะพี่ ฮาฮา

ตัวนี้ช่ายของน้องเล่นบอทปะเนียพี่
  • สวยมากครับท่านตั็ม เลี้ยงดีจริงๆ
  • ขอบคุณท่านบอยครับ เอาเด็กๆมาให้ชมกันบ้างนะครับ :o008:

ขอบคุณท่านกอล์ฟ ของน้องคนนั้นนั่นแหละที่ซื้อสร้อยคอกับท่านกอล์ฟไป :o037:

ขอบคุณครับท่านต้น ไม่ใช่ผมเลี้ยงครับพี่ ของน้องมันครับ :o030:
  • ชอบกล้ามขาหลังมันจริงๆครับ
    สงสัยต้องขอสูตรคุณตั้มบ้างแล้ว
  • :063::063::063:................อาวุธหนักๆทั้งนั้นนะพี่ตั้ม
  • ไม่มีส่งสูตรอะไรหรอกครับท่านเอก น้องมันพาเดินข้ามสะพานพระราม 8 ไปมาครับ
    เด็กสเก็ตบอร์ดก็เงี้ยแหละครับ มันแข็งแรง เลยแข็งแรงทั้งคนทั้งหมา ฮ่าๆๆๆๆ

:o008:

ขอบคุณครับท่านออฟ ตัวนี้ต้องยกเครดิตให้ทางจากัวร์พิทเลยครับท่าน
    ว่าแต่เด็กในคอนโทรลเจ้าฟักตัวล่าสุดนี่สุดยอดเลยนะครับท่าน

:m001: