ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• จัดมาด่วนเลยนะครับพี่ไก่ เห็นว่ามีสมาชิกมาไหม่ เพียบเลยนะครับ โคราชเริ่มคึดคักแล้ว 55555
    ไฟล์แนบ
    SNV36639.JPG 41K
  • สวัสดีครับ พี่น้องโคราช
  • เด็กๆที่บ้านป่วยครับไก่ ..ไม่ได้ไปอีกแล้ว อย่าลืมลงรูปให้ดูด้วยนะ..
    ไฟล์แนบ
    060120114724.jpg 86K
  • สวัสดีครับคุณบรีส พี่ ZERO ขอให้หายไวๆ นะครับ จะได้มารวมตัวกันอีกทีครับ เอ้าพี่ไก่ หลายวันแล้วนะครับ จัดหน่อย 5555
  • เรียนเชิญ คอกสุนัขของท่านร่วมงาน THAILAND PITBULL SHOW BY ANAJAK MAGAZINE วันที่ 19 กุมภาพันธ์ 2554 เราพร้อมและ

ร่วมยินดีต้อนรับคอกสุนัขของท่านครับ มาร่วมกันสร้างความยิ่งใหญ่ด้วยกันนะครับ
    ไฟล์แนบ
    POST18.jpg 80K
    p0st 117.jpg 95K
    poott18.jpg 54K
  • จิ๊ปสุพรรณคับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0314 (Small)3.jpg 78K
  • พี่ไก่เอาไงครับพี่ สวัสดีครับคุณจิ๊บยินดีที่ได้รู้จักครับ เด็กๆ สวยจังครับลูกใครครับเนี้ย พี่ไก่เห็นพี่กล้าบอกว่าถ้าไปหลายคนแจ้งพี่กล้าด้วยนะครับ
    ไฟล์แนบ
    iuj.jpg 49K
  • ชาญไปไหมครับ
  • ครับพี่โต ผมต้องดูไกล้ๆ วันก่อนครับพี่ แต่ก็อยากไปครับ ไม่รู้ ผ.บ จะอนุมัติหรือเปร่าครับผม 555555
  • จะไปไหนกันหรอครับผม ขอไปด้วยคนนะครับ
    แล้วไทยแลนด์ พิทบูล show มีใครไปมั๊ยครับ แล้วจะไปเอาบ๊อกวันไหนครับ มีแต่ค่าบ๊อกอ่ะพี่ไม่มีค่าน้ำมัน
    ไปได้มั๊ยครับ พอดีช่วงนี้จนครับ.....
  • ครับหนึ่ง คุยเรื่องจะไปงานที่ พันทิพครับ ไปเปร่าครับ
  • พี่ต้องมาฝึกไอ้ตัวนี้เข้า บ๊อกก่อน ถ้าเข้าได้จัดไปครับผม:065::065:
    ไฟล์แนบ
    DSC049453.jpg 105K
  • ไปกันกี่โมงครับพี่ชาญ ไปครับ....อยากได้บ็อกไว้ใส่พวกตัวแสบ
  • ออกจากบ้านพี่ ตี 4 ครับหนึ่งเอาไงแจ้งด้วยเด้อ 555555
  • Up ครับผม
    ไฟล์แนบ
    DSC07563.JPG 102K
  • ตัวนี้กี่เดือนแล้วครับ สวยดี ลูกใครหรอครับ
  • ไม่ใช่พิทบลูครับ เป็นลูกหมาเกรทเดน

เผอิญใจรักพิทบลูอ่าครับ เลยแจมเขาหน่อย
  • ไม่เป็นไรครับพี่ๆ ยินดีต้อนรับครับผม เข้ามาเล่นบ่อยๆ นะครับ ว่างก็เชิญมามิสติ้งด้วยเลยนะครับผม
  • เคยเลี้ยงพิทเหมือนกันครับ ช่วงโคราชน้ำท่วม

น้ำมา โรคภัยก็มา หมาป่วยเสียเลยครับ
  • คุณชาญ กุมภามิตติ้งวันที่เท่าไหร่ครับ โดดมาสองงวด แล้วหาข้ออ้างไม่ได้:m014:
    ไฟล์แนบ
    64.JPG 32K
    26.JPG 22K
  • 55555 ครับทิ้งเบอร์ไว้เลยครับเดียวพี่ไก่จะส่งข้อความไปบอกเองครับผม ลูกเต้าเหล่าใครครับเนี้ย งามๆ อีกแล้ว
  • หมาผมก็ไม่สบายเหมือนกันครับช่วงน้ำท่วม แต่ตอนนี้สบายเลยครับ หนาวๆ แบบนี้เด็กๆ กินเก่งครับ
  • เบอร์ติดต่อครับ 0859482200 โจ้ บุรีรัมย์ครับ
    ไอ้ตัวบน D73 เจ้าเก่าครับ รูปเก่าตอน7เดือน ปัจจุบัน 11เดือนแล้วครับ
    ไฟล์แนบ
    110.JPG 25K
  • สวัสดีครับพี่ๆ ทุกคน ฝากรูปให้พี่ออด ครับ ถ่ายมาเมื่อวานนี้เองครับ ใครสนใจยังเหลือนะครับผม 55555
    ไฟล์แนบ
    olkp.JPG 48K
    tj.JPG 47K
  • ตัวข้างบนนี้แหละครับพี่เมที่บอกนะครับ....... ภาพที่ล้างนะ
  • ลูกหมาสวยดีครับขอซื้อต่อได้มั๊ยครับพีชาญ ขายตัวเท่าไร
  • 73 ฟอร์มมันเริ่มมาแล้วนะครับ หน้าเริ่มโหดแล้ว
  • รบกวนถามพี่ๆ...
    อยากทราบว่ามีทะเลที่ไหนพาน้องหมาไปเล่นได้บ้างคะ
    อยู่โคราช...แต่อยากพาน้องหมาไปเล่นทะเลค่ะ
  • ผมว่าน่าจะพาไปได้หมดนะครับ แต่ต้องเซฟหน่อยนะครับ ต้องดูที่นิสัยของน้องหมาด้วยนะครับผม หาที่ที่คนไม่เยอะก็ดีครับผม
  • เข้าบอดใหม่ยังงงอยู่เลย

• เอารูปลงยังไงครับผม

• ชื่อผม จากchanchai เป็น c ตัวเดียวเฉยเลยแต่อันไหนก็เอาครับ แต่ยังลงรูปไม่เป็นเลยครับผม
  • ลองทำดุหน่อย
  • สอนลงรูปให้หน่อย
  • ไม่เป็นเหมือนกันครับ ทำไมลงรูปไม่ได้ก็ไม่รู้ครับ

• เปิดดูที่กระทู้ง เกี่ยวกับบอร์ด หน้า1นะครับOKเลย

• ไม่เห็นได้หน้อ 5555 งง สงสัยจะเข้าไม่ได้แล้ว ตามไป Ipit แล้วกันนะครับ รูปลูกเด็กๆ อยู่ที่นันนะครับพี่
  • โคราชเงียบเหงา
  • เงียบละครับพี่มาค ผมยังลงรูปไม่ได้เลยครับ งง ลงยังไงก็ไม่ได้ หน้าจะมีชองไว้ลงรูปอีกช่องนะครับผม
  • แจ้วข่าวครับผม มิสติ้งวันเสาร์ 12 กพ นี้ยกเลิกนะครับ พอดีเทศบาลจะใช้พื้นที่จัดงานพอดีครับ ขอเลื่อนเป็นเดือนหน้าครับเดียวจะแจ้งอีกที่ว่าวันไหนครับ จะจัดพร้อมกันกับกลุ่มรักสุนัขโคราชครับ จะมีสุนัขหลายสายพันธุ์มาร่วมงานนะครับผม เหมือนที่จัดที่ มทส ปีที่แล้วนะครับ ไว้จะแจ้งลายละเอียดอีกทีครับ ว่ามีการจัดกิจกรรมร่ามกันอะไรบ้างครับผม จึงเรียนมาเพื่อทราบ 555555 เอาบรรยากาสเก่ามาให้ดูก่อนเล็กน้อยครับ
  • ลงรูปได้แล้ว 55555image
    ไฟล์แนบ
    SNV36639.JPG 41K
  • สวัสดีครับพี่ไก่ พี่วัส กลุ่มโคราชทุกๆ คนด้วยนะครับ วันนี้เอารูปที่งานพันทิพมาฝากครับ มีแต่สาวๆ นะครับ imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    SNV37326.JPG 52K
    SNV37327.JPG 47K
    SNV37328.JPG 46K
    SNV37332.JPG 34K
  • นี้ไรเกอร์ของหนึ่งเข้าแหละครับ กันตำแหน่งที่ 1 ลงประกวดในงานครับ 5555 เจ็งเลย imageimage
    ไฟล์แนบ
    SNV37329.JPG 32K
    SNV37307.JPG 43K
  • ลูกไบโอครับชาญimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_3724.JPG 62K
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_3651.JPG 62K
  • โอ้โห หน้ามันถอดแบบพ่อมาเด้เลยนะครับเฮียตี๋ 5555 ตัวอื่นๆ ละครับผม