ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• บรีดออกมาได้สวยงามมากเลยครับ...:063::020::063:
  • ยีนส์ ไม่ได้อยากช่วยเจ้าใหม่หรอก แต่สงสารน้องแพรเท่านั้น
  • เมื่อวานพี่ใหม่เห็นที่พี่มาร์คพิมพ์นะ

ตกใจโทรมาถามเลยอะว่า วันนี้ป๋าแกเมาป่าววะ

ดูดิเค้าช่วยยังติเลยวันหลังปล่อยเลยตามเลยไปเลยดีกว่าพี่มาร์ค 5 5 5 :o022:
    ไฟล์แนบ
    762.jpg 76K
  • ขอบคุณป๋ามากๆครับ ที่เอ็นดูผมสองคน:033::033::033:
    ขอบคุณครับพี่เต็ก พี่Mass
    แหนะๆๆๆ.....บักยีนส์หางานให้ผมอีกแล้วนะ อึ้บๆๆๆ:002::002::002:
  • เฮ๊ย!!!!! ขายหรือแจกว๊ะใหม่ หมดอีกแระ ว่าจะสอยตัวเมีย สักหน่อย อดอีก ตามเคย งิงิ เยี่ยมเลยว่ะ
    ไฟล์แนบ
    FIRE.jpg 45K
  • สวยมากใหม่...รอไว้ก่อนยังไงมีโอกาสได้เก็บมาไว้สักตัวแน่ๆ.......
  • ไอฮีโร่ให้ลูกสวยจริงๆๆฟันธง!! สวดยอดทุกตัวเลยครับ หมาไม่มีดั้ง อิอิ :006::006:
  • ครับพี่โต้ง เจ้าโร่ก็จ่ายลูกพอได้ครับพี่ เสียดายซันนี่ของพี่ไม่น่าพลาดเล้ยยไม่งั้นท่าจะมันส์ๆๆๆ:033::033::033:
    ครับพี่เอกKaday ขอบคุณครับ
    ครับพี่จุ้ย
    :065::065::065:
  • แปลกใจวุ้ย

ไมผีไม่เข้ามาเลยเนี่ย พี่ใหม่ลงของไว้เหรองวดนี้ :o022:
    ไฟล์แนบ
    80.jpg 115K
  • ผมเป็นคนนึง ที่ได้ลูกเจ้าฮีโร่มาครับไม่ผิดหวังครับโครงสร้างดี กระดูกใหญ่ด้วยช๊อบ ชอบ ฟันธงครับ
  • โหหหหหหหหหหหหที่พี่มาร์คพูดถึงแพร ขอบคุณที่เอ็นดู ทีพีพูดถึงทำโกรธใหญ่นะใหม่ ฮาฮาฮา

ยีนใส่คถาเรียกผีหน่อยสิ ใหม่มันเอายันต์ลงไว้อยู่