ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รบกวนสอบถาม ถึงสุนัข Pointer ครับ
  • ไม่ทราบว่าตอนนี้มีท่านใดเลี้ยงบ้างครับ หรือ ท่านใดที่ทราบว่ามีคนที่เลี้ยงอยู่ผมตามหามานานมากๆแล้วครับซึ้งได้ข่าวว่ามีการเลี้ยงสุนัข Pointer ในไทยมาก่อน แต่ก็ไม่รู้จะหายังไงครับเลยมารบกวนพี่ๆน้องๆหน่อยนะครับ แล้วถ้าเป็นการนำเข้า ท่านใดพอจะทราบบ้างครับ เพราะมันมีหลากหลายราคาเหลือเกินผมเลยอยากขอคำเนะนำจาก พี่ๆน้องๆ ณ ที่แห่งนี้ด้วยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้านะครับทุกๆท่าน
    Photobucket
    Photobucket
    Photobucket
    Photobucket
  • German Short-Hair Pointer นี่เคยเห็นมีคนเอามาประกวดอยู่ครับ แต่หลายปีแล้ว น่าจะเป็นคอก Tokie Pomeranian ครับ ลองหาเบอร์จากพวกหนังสือสุนัขเก่าๆ (โลกสัตว์เลี้ยงน่าจะมี) แล้วโทรไปครับ
  • ขอบคุณมากๆครับคุณ nol เดียวผมจะโทรไปสอบถามทาง Tokie Pomeranian ดูนะครับ
    http://www.tokiepomeranians.com/main.php
    นี้ใช่ทางเว็ปไซค์ของ ทาง Tokie Pomeranian ผมดูมีเบอร์ทิ้งไว้ด้วย เดียวยังไงจะลองโทรสอบถามไปนะครับ ขอบคุณมากๆครับคุณ nol
    พี่ๆน้องท่านใดมีข้อมูล ผมรบกวนด้วยนะครับจะได้เป็นทางเลือกที่ดีมากขึ้นไปอีกครับ ขอบคุณ มากๆครับ
  • รสนิยมดีจริงๆ ที่รัก
  • ยังไงหรอครับ คุณ WOLVERINE ไอคำว่า "ที่รัก" ของคุณนี่ 55+ บอกตรงๆผมขนลุกเลย ถ้าเป็น ญ. จะไม่ว่าเลย 55+