ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

12 FEBRUARY 2011 HBD PARTY@ BULLROCK CAMP
  • H.B.D ด้วยนะครับ
  • ปกติผมไม่เคยจัดงานวันเกิดเลยจริงๆครับ ครั้งนี้บิ๊กชิวโทรมาชวนให้จัดร่วมกัน ตอนผมกำลังเดินทางอยู่ที่ภูเก็ต
    ก็เห็นว่าเข้าท่าดี เพื่อนๆของผมและบิกชิวก็กลุ่มเดียวกันทั้งนั้น พี่ๆน้องๆ หากคิดถึงกันก็อยากให้มากันให้พร้อมหน้านะครับ

เรียนเชิญมาด้วยความเคารพ
    มาร์ค
  • บิ๊กชิวเกิด 1 กพ ผมเกิด 20 กพ แต่จัดงานรวมกันในวันนี้
    ใครว่างก็มาครับ สำหรับผมของขวัญไม่ต้อง แค่ได้เห็นหน้าก็ดีใจแล้ว
    และขอบคุณทุก SMS ที่อวยพรมาให้ ครับ

ช่วงนี้ติดภารกิจหลายเรื่อง จึงฝากให้บิกชิว เป็นคนโทรเรียนเชิญ
    ต้องขออภัยที่ไม่ได้โทรไปด้วยตัวเองนะครับ
  • สุขสันต์วันเกิดทั้ง 2ท่านครับ
  • อวรพรล่วงหน้าเลยระกัน ให้มีหญิงเยาะๆๆคับ ทั้ง สองคนคับบบบ
  • สุขสันต์วันเกิดครับ..
    ขอให้ผู้ยิ่งใหญ่ทั้งสองท่าน
    สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยเงินทอง
    มีความสุขมากๆนะครับ....
  • ขอบคุณทุกท่านที่ร่วมอวยพรกันมากมายใน ณ.ที่นี้...
    ถ้าใครว่าง ก็ขอเชิญทุกท่านด้วยนะครับ..
  • ออกเดินทางแล้วสหาย....คืนนี้เมาเต็มที่เพื่อน
  • Happy Brithday ป๋าๆ ทั้ง 2 คนเลยนะครับ
    ขอให้ร่ำรวยเงินทอง และครอบครัวมีประสบแต่ความโชคดีครับผม
  • ขอขอบคุณทุกท่านสำหรับงานเลี้ยงเมื่อคืนครับ

หลายท่านไม่ได้เจอกันนาน ก็ได้มาเจอกันเมื่อคืน ได้สนทนาแลกเปลี่ยน มีการบ้านกลับมาให้คิดอีกเยอะเลย
    สรุปงานเมื่อคืนคุ้มค่ามาก ได้ทั้งเพื่อน มิตรภาพ สาระ และความเฮฮา
  • เห็นพี่บรรยายแล้วอยากไปจริงๆ เสียดาย ใครมีรูปเอาลงให้ดูมั่งจิครับ เพื่อมีคนถอดเสื้อเต้นอีก555
  • ขอบคุณทุกท่านที่มาร่วมงานนะครับ บอกได้เลยว่ามีความสุข และ มันส์มาก
    ขาดตกบกพร่องอะไรก็ขออภัยใน ณ.ที่นี้ด้วย
    ส่วนคนที่ชวนแล้วรับปากว่าจะมา แต่หายหัว..!!พวกคุณมีงานอะไรก็ไม่ต้องมาชวนนะครับ
  • เฮียใหญ่กับปอน บอกพี่ก่อนแล้วว่าติดธุระด่วนเรื่องคุณแม่ทั้งคู่ครับ
  • ทุกคนล้วนมีภารกิจ ไม่ว่างไม่มาก็ไม่มีใครว่าอะไร
    เพราะงานมันแบบชิวๆ หาเรื่องกินเหล้าเฉยๆ อยู่แล้ว
    แต่พวกที่รับปากแล้วไม่มานี่เสียหาย เขาอุตส่าห์เตรียมการไว้รอ
    และที่แสบก็คือไม่มา แล้วก็ไม่โทรบอกเจ้าภาพเขาด้วย เฮงซวยมากคนพวกนี้
  • HBD น่ะครับอาเฮียทั้งสอง
    ขอให้ร่ำรวยเงินทอง สุขภาพแข็งแรงน่ะครับบบ
    สาธุสาธุ
  • รอดูภาพพอยู่เน๊ะ
  • ไม่ค่อยมีใครถ่ายภาพเลยมัวแต่โม้ครับน้องสาว
  • เร็วๆนี้นะ วาราบี้ ..
    แล้วงานวันที่ 19 ว่าไง..??
  • เดี๋ยวเอาบีเอ็มไปรับที่หมอชิต
  • รูปจัดถึงมือแล้ว 1 กล้องเทพ เดี่ยวรอว่างจะลงให้ชม
  • image

บีเอ็มจริงๆ หลานมันไปเที่ยวต่างประเทศเลยให้เอามาลองขับเล่น ฮ่าๆๆ
  • ของเค้าดีจริง
  • ไม่เอา บีเอ็มอยากกอดคิลเลอร์......
  • ปีโป้กอดไม่ได้ ชิมิ..??
  • อย่าว่าแต่กอดเลย แค่จับตัวมันยังหวงเลยอะ T^T
  • โอ๊ยยยย มารับที่ขอนแก่นเรยได้ป่ะ อยากท้าจริงๆๆ ฮิฮิ

ไม่รู้จะไปยังไงด้วยสิ ช่วงนี้ หัวใจอ่อนแอ อ๊อดๆๆ เอิ๊กๆๆๆ

• อ่อนแออย่างงี้ต้อง....แลคโตบาซิแร๊สสสสส ชิมิ มามะ ๆ ๆ
  • ต้องเอกซ์โค่วกับพี่หมอคนเดียว เท่านั้น แบบน้านไม่ไหว เปนลม แหง่กๆๆๆ