ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

!!!!!!!!***VDO SCUBAPIT JUMP CHALLENCE***!!!!!!!!

• ตอนนี้เว็บบอร์ดของเราลงรูปไม่ได้
    พอดีไปเที่ยวกระบี่กันมา พวกเราscubapitก็เก็บภาพความทรงจำมาฝากเหมือนเดิม
    ตอนนี้ขอเอา วีดีโอ มาอุ่นเครื่องกันก่อน ภาพนิ่งรอบอร์ดพร้อมๆค่อยมาดูพร้อมกัน

คลิปนี้ขอปล่อยของกันหน่อย 5555

• ภาพจริง เสียงจริง ขณะแย่งชิงความเป็นหนึ่ง 555

• สังเกตน้ำตอนโดดเสร็จ นี่หละที่มาของ สึนามิ 555

• โฉมหน้าคลิปการโดดน้ำที่ชนะเลิศ
    แมร่งใครกล้าสาบานป่าว ว่าคลิปพวกนี้เปิดดูแค่ครั้งเดียว 555555555

ฮาขี้แตก ขี้แตน
  • วัยรุ่นพวกนี้คึกคะนองกันจิงๆ
  • ใจช่างกล้าหาญยิ่งกว่าวัยรุ่น แต่หมอนรองกระดูกบอกว่าอย่าเลย...555
  • คุณหนวดนี่ยังตีลังกาได้อีกหรอเนี่ย 5555
  • ทุเรศฉิบหาย ทำไปได้ 555
  • ไปเที่ยวมาได้ทำอะไรหลุดโลกบ้าง มันก็คลายเครียดได้ดีพอสมควร

ทริปนี้โชคดีโคตรๆ ไปเที่ยวกะบี่ แต่หาที่พักไม่ได้เพราะมากันห้าหกครอบครัว ไปที่ไหนก็เต็มหมด เกือบหมดหวังอยู่แล้ว
    ไปยื่นเกะกะหน้าสำนักงานท่องเที่ยวแห่งหนึ่ง เพราะหาที่นอนไม่ได้ เขาคงรำคาญเลยพาไปรีสอร์ตที่กำลังจะเปิดใหม่แห่งหนึ่ง
    แล้วให้พวกเราเข้าไปพัก มันเหมือนก็เหมือนกับเราเหมารีสอร์ตพักเฉพาะกรุ๊ปเรากรุ๊ปเดียวเลย ปิดรีสอร์ตกลายเป็นโลกส่วนตัวของเราเอง

ตอนนี้เลยสนิทกับเจ้าของรีสอร์ตอีกต่างหาก ใครจะไปกระบี่บอกได้เลยนะ ผมมีเส้น ฮ่าๆๆ
  • ใครที่ขาดเช็คชื่อ ขอบอกเลยว่าคุณพลาดอย่างแรง ทุกทริปมีอะไรแปลกใหม่เสมอ
  • ปลายเดือนนี้ได้ไปเที่ยวทะเลอีกรอบ เดี๋ยวผมถ่ายวีดีโอท่าไม้ตาย บินขื้นฟ้าดิ่งลงมหามหาสมุทรมาร่วมแข่งขันด้วย...
  • เด๋วรอบอร์ดใช้ได้ก่อน
    จะเอารูปว่าพวกเราไปเสพสุขกันขนาดไหน นึกแล้วยังอยากไปอีกเลย
    เดี๋ยวเค้าเปิดรีสอร์ทอย่างเป็นทางการอารมณืเดิมๆแบบนี้จะไม่มีอีกแล้ว
    บ้านพวกเรามี จากุชชี่ อยู่หน้าบ้านเลยอะ ขอบอก สุขสวดๆ

อยากบอกอีกรอบทำไปได้ ดูแล้วนึกโชคดี อิ๊บอ๋าย ที่ตัวเราเองไม่ได้ทำอะไรๆแบบนี้ลงไป จิงมะ จอนนี่ 5555
  • ช่วงขับรถกลับแมร่งเหงาโคตร
  • ฮ่าๆๆ scubapit ก็มันส์อย่างนี้แหละ ขอเค้าดีจริงๆ

ขออภัย พี่น้อง ขาดเช็คชื่อบ่อย ช่วงนี้ภาระกิจเยอะไปหมด

รับทราบ ว่าพลาดอย่างแรง เสียดายสุดๆ

• สงสัยอายุเกินครับ กระโดดกลับตัวกันไม่ไหวและ555
  • เป็นห้าวันที่มีแต่เสียงหัวเราะ แกงส์นี้ฟูลทีมเมื่อไร ขากรรไกรค้างทุกที
    จอนนี่ กับ ตี๋ ย ท่าเบสิคสุดๆ ใจไม่ถึงเลย กลัวเจ็บตลอด
  • ผู้บริหาร เค้าใช้สมอง ป๋า 555

ทำยังกะไม่เคยเห็นสระว่ายน้ำอะ กระโดดอยู่นั่น

• ระดับปิดรีสอร์ตค้างคืนเฉพาะพวกเรา ทำไม่ได้บ่อยๆ นะเว๊ย ต้องสนุกให้เต็มที่
  • oh... น่ารักซะ 555

ถ้ามีคนอื่นจะกล้ากันอย่างงี้ปล่าวหนอ หุ หุ

ป น