ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ลูกลาบราดอร์ผสมพิทลูคับ
  • หาคนรักจิง ลูกลาบราดอร์ผสมพิทลูคับ

เพื่อนๆคับ ลูกผมเลี้ยงเพศเมียลาบาร์ดอร์ เกิดพลาดท่าเสียทีให้กับพิทบลูแถวบ้านคับ ได้ให้เกิดหลาน 3 ตัว ตัวใหย่มาก ตัวผู้ 2 ตัวเมีย 1 ตอนนี้มีคนจองตัวผู้ไปแล้ว 1 ตัว เหลือตัวเมียกับตัวผู้
    จึงอยากทราบว่ามีเพื่อนคนไหนสนใจจะอุปการะบ้าง ขอบ้านมีพื่นที่ และรักจิงนะคับ เพราะถ้าผมจะขายก็ขายได้ แต่ไม่อยากขาย อยากให้น้องเขาไปอยุ่กับคนรักจิงและดูแลเขาอย่างดีได้ตลอดชีวิตนะคัย
    มีรุปให้ดุกันคับ รุปตอนนี้อายุแค่ 2 สัปดาห์กว่าคับ บ้านผมอยุ่แถวหนองแขม กทม นะคับ ขอย้ำนะคับ ผมขอคนที่รักจิงและตั่งใจนะดุแลน้องเขาได้ตลอดชีวิตคับ
    คุยกันหลังไมค์ได้คัย

http://www.pantip.com/cafe/jatujak/topic/J10249884/J10249884.html

เอามาจากเวปพันทิป ใครเข้าพันทิป ช่วยไปเม้นท์ ความรู้เกี่ยวกับพิทบูลผสมข้ามสายพันธุ์ด้วยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ
    ไฟล์แนบ
    J10249884-3.jpg 46K
    J10249884-2.jpg 45K
    J10249884-1.jpg 45K
  • ขอมาอยู่บ้านนอก (อยุธยา) ได้มั๊ยคะ ต้องเป็นกรุงเทพ เท่านั้นหรือเปล่า ตอนนี้เลี้ยงพิทบลูผสมหลังอานค่ะ ตัวเมีย ฉลาดมากๆ...หวงบ้านที่สุด แต่รักเด็ก..ลูกหมาลูกแมวเธอชอบมาก..ทุกวันอาทิย์..ตอนเช้า หรือไม่ก็ตอนเย็นจะพากันไปวิ่งที่สวนสาธารณะบึงพระราม หรือไม่ก็สวนสมเด็จ..กะหมากระเป๋า..ไปแอบดูได้นะคะ..
  • ขอมาอยู่บ้านนอก (อยุธยา) ได้มั๊ยคะ ต้องเป็นกรุงเทพ เท่านั้นหรือเปล่า ตอนนี้เลี้ยงพิทบลูผสมหลังอานค่ะ ตัวเมีย ฉลาดมากๆ...หวงบ้านที่สุด แต่รักเด็ก..ลูกหมาลูกแมวเธอชอบมาก..ทุกวันอาทิย์..ตอนเช้า หรือไม่ก็ตอนเย็นจะพากันไปวิ่งที่สวนสาธารณะบึงพระราม หรือไม่ก็สวนสมเด็จ..กะหมากระเป๋า..ไปแอบดูได้นะคะ..
  • พิทบูลผสมลาบาร์ดอร์ แล้วมันจะขายได้จริงหรือถ้าจะขาย
  • พิทบูลผสมลาบาร์ดอร์ แล้วมันจะขายได้จริงหรือถ้าจะขาย
  • อยู่เพชรเกษม69 เบอร์โทร 0894437789 อยากได้ตัวผู้ครับขอบคุณครับ