ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• BEST RAZORSEDGE DOG IN THE GAME
    BEST GOTTI DOG IN THE GAME

ATOMICDOGG MAGAZINE ISSUE 16th

ขอรับได้ที่บ้านผมนะครับ ฟรีครับ

image
    image
    ไฟล์แนบ
    180680_10150092014478882_594538881_6238387_8053179_n.jpg 42K
    183567_155355344519040_100001337272501_277915_5146000_n.jpg 71K
  • ขอแสดงความยินดีกับน้องชาย คุณโอ คนไทยเจ้าของ บิซ มาร์คกี้ ที่ปีนี้ได้รับเลือกเป็นสุนัขบูลลี่ ยอดเยี่ยมประจำปีอีกครั้งแล้ว กับตำแหน่ง Best Razorsedge dog in the game 2010

สุโก่ย น้องชาย
  • ถ้าแปลเป็นไทย ก็ความหมายในทำนองว่า บิซ มาร์คกี้ เป็นเทพ ทางฝั่งเรเซอร์เอจ อะไรประมาณนี้
  • สุดยอดครับ ไม่รู้จะบรรยายอะไรแล้ว ระดับโลก
  • หมาตัวอื่นบอกตรงๆไม่ค่อยรู้จัก ไม่ค่อยมีเวลาติดตาม
    รู้จักแต่ บิซจริงๆครับ ที่สนใจก็เพราะว่ามันเป็นหมาของคนไทยเท่านั้นเอง
    แค่เห็นแล้วชอบ แต่ที่ไหนได้ เสือกดังจริงอีกตะหาก ฮ่าๆๆๆ
  • บิซ มาร์กี้ หน้างอ คอย่น :030:
  • เรื่องหล่อยกให้บิสไป
    แต่ถ้าหน้าเหรี้ยๆโหดๆผมยกให้หำตี๋ผมน๊ะ555image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1915.JPG 101K
  • พลาดไม่ได้เลยนะหนึ่ง BIZ MARKIEเจ๋งมากครับ
  • เดี๋ยววันสองวันนี้จะไปถ่ายรูปโรบิ้นหมาลาวลูกบิ้ซมาอัพเดทให้ชมนะครับ น่าจะดูดีขึ้น
  • มีบทสัมภาษณ์ ผมกับบิซในฉบับนี้ ว่าทำไมเพราะอะไรถึงต้องเป็นบิซ ผมส่งไปเพียงไม่กี่เล่ม รีบเข้าไปเอานะครับ ช้าหมดอดไม่รู้ด้วย WWW.SQUIRESEMPIRE.COM
    image
    ไฟล์แนบ
    BIZATOMIC.jpg 278K
  • ไม่รู้จะหาคำบรรยายใดๆมันสุดยอดจริงๆ
  • image

สุดยอด ขอแสดงความยินดีด้วยน้องชาย อ่านแล้วรู้สึกภูมิใจด้วยจริงๆครับ
    มีพูดถึงประเทศไทย และการประกวดสุนัขระดับโลกในประเทศไทยด้วย

Squires Empire , congratulation brother
    ไฟล์แนบ
    Picture 002.jpg 30K
  • ของเค้าดีจิง :063:
  • อยากให้นิตยสารไทยเอาไปแปลแล้วลงให้จัง อยากร่วมภูมิใจด้วยจังครับ
  • ตั้งใจว่าบทความผมฉบับหน้าจะเขียนถึงเรื่องนี้อยู่แล้วครับ ไม่รู้ว่าจะมีโอกาสดีๆแบบนี้อีกไหมที่คอกสุนัขจากเมืองไทยก้าวได้ไกลขนาดนี้
  • ขอขอบคุณกำลังใจจากทุกๆท่านครับ :) image
    ไฟล์แนบ
    183438_10150146042947246_661942245_7974868_1552482_n.jpg 69K
  • สุดยอดเลยครับพี่คนไทยตั้งใจทำอะไรไม่แพ้ชาติใดในโลกจริงๆ
  • Congratulation ครับ คุณโอ สุดยอดจริงๆ Biz Markie
  • เป็นความพูมใจของคนไทยจิงๆคับ
  • ขอเก็บไว้3ฉบับเลย สุดยอดเเล้วครับ YAMATO
  • ปีนี้เป็นปีแรกที่มีการคัดเลือก และหมาของคนไทยได้ลงเป็นตัวแรก มันจึงน่าภูมิใจกว่าปกติเป็นหลายๆเท่าครับ :-D
    มันกลายเป็นประวัติศาสตรหน้าแรกของวงการบูลลี่โลก และอีกหน่อยมันจะกลายเป็นตำนานให้คนรุ่นหลังๆด้กล่าวถึงเหมือนดังหมาหลายตัวในอดีต Jeep ChinaMan Mayday Cairo และอีกหลายๆตัวที่เรายังพูดถึงมาจนทุกวันนี้
  • สวดยอดดดด
  • อยากได้มั่งจริงๆครับ T^T

สุดยอดมากครับ เป้าหมายของเราเหมือนกันหมดคือ อยากเห็นธงชาติไทยปลิวสบัดให้เหนือใครในโลก คนไทยไม่แพ้ชาติใดในโลก กระทิงแดง . . .
  • คนไทยไปไม่ได้ไกล เพราะบางคนทนไม่ได้หากเห็นคนอื่นไปได้ดีกว่า
  • เสื้อบิซ ดีไซน์ล่าสุด บงบอกความเป็นไทยครับ

image
    ไฟล์แนบ
    Biz_mock2small.jpg 257K
  • เสื้อ HOODIE แบล็คกราวน์ด้านหลังของเสื้อเป็นพรายน้ำ จะสะท้อนแสงเวลากลางคืน

image
    image
    ไฟล์แนบ
    Biz_hoodie_front_mock1small.jpg 173K
    Biz_hoodie_mock1small.jpg 197K
  • สวยมากครับพี่ หนังสือก็อยากได้ เอาที่ไหนอ่ะครับ
  • อยากดั้ยบางคัฟ หนังสืออ่ะ เอาที่ไหนคัฟ
  • ขอผมอีกฉบับ
  • เสื้อสวยครับ :063:
  • อยากได้เสื้ออ่ะ ซื้อได้ที่ไหนอ่ะค่ะ
  • เสียดายเป็นลายหนุมาน เป็นลายทศกัณฑ์ล่ะก็แหล่มเลย