ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• อ่าวอีกแล้ว พี่บังตู เป็นพญาเหยี่ยวอีกแล้ว สงสัยวันนั้นผมต้องขอนอนแต่หัวค่ำก่อนดีกว่า บรรยกาศที่ผมขับรถหนีพี่
    กำลังจะกลับมา55555555555555 โชว์ริวเคน ช้างกูอยู่ไหน เอาช้างกูมา555

เต็มข้อแน่ๆ บอกได้คำเดียวว่าเต็มข้อแน่ๆ พญาเหยี่ยว ขนาดพิมพ์อยู่หัวเราะไม่หยุดเมื่อถึง พญาเหยี่ยวในค่ำคืนนั้น
  • หนุกหนานงานตะพานหิน ถ้วยรางวัลขอบอก สวยดีครับ งานนี้ต้องมีส่วนร่วมหนับหนุนๆ ในอนาคตขอให้เป็นงานประจำปีของ พิทบูลตะพานหิน นะคร๊าบ
  • ขอบคุณทุกๆท่านครับ อยากให้งานมันออกมาดีที่สุดน่ะครับ...
  • อยากไปจัง....... B-)
  • :bz อยากไป.... ก็มาซิคร๊าบ ขับรถ 4 ชม.ก็ถึงแล้ว
  • จัดหนักไปเลยครับน้าเรก..
  • บูตไกล้เต็มแล้ว เหลือบูตไหน
  • Tosssagan Bullies คอนเฟิร์มครับ ขอบู๊ท#9 นะครับ

ไฟล์แนบ
    111[1].jpg 72K
  • ตอนนี้เต็มแล้วครับ แต่ยังมีอีก 2 บู๊ตที่กำลังรอการยืนยันอีกครั้งอยู่ครับ...

ถ้ายังมีเพื่อนๆที่สนใจอีก อาจจะพิจารณาขยายบู๊ตอีกทีครับ...

ขอบคุณครับ...
  • จัดให้บู๊ตที่ 9 ตามเดิมแล้วครับ

ขอบคุณครับ...
  • อย่างนี้ต้องขยายบู๊ตแล้วมั๊ง

บัฟบลู ส่งสุนัขลงชิงชัย 12 ตัว อัดอั้นมานาน ขอประกวดล่าถ้วยมั๊งงานนี้สนุกแน่ๆ

ต้องเอาตัวที่ดีที่สุดของท่านมานะครับ เพราะเราคัดตัวที่เจ็บที่สุดของเราไป ฮ่ะๆๆๆๆ คึกคักดีเว๊ย งานนี้
  • พิทบลูสี่แคว
    แพทริออท บลูลี่
    บัฟฟาโร่บลู
    บัฟฟาโร่โบน
    พิทบลู พิษณุโลก
    กลุ่ม เมืองเลย
    พิทบลู ลพบุรี
    ทศกัณท์ บลูลี่
    พิทบลู ปมุมธานี
    กลุ่ม นครปฐม
    กลุ่ม RRK
    นครสวรรค์ บลูลี่
    ได้รับการยืนยันว่ามาร่วมสร้างสีสันในงานแน่นอน
    เดี๋ยวถ้าได้รับการยืนยันทุกบู๊ตแล้วจะลงแผนผังให้ชมนะครับ
  • อาจจะเพิ่มได้อีกนิดหน่อยครับบิ๊กบัง

แล้ว 12 ตัวนี่ ท่านกะลงครบทุกรุ่นเลยหรอครับ มันส์แน่งานนี้....
  • ที่น้าบังเอามาเยอะก็เพราะว่าจะไปลั้ลลาอะดิ
    (กะให้เจ้แตดูหมาแน่ๆ)
  • เจอกัน ๆ ทุกๆท่าน
  • ยินดีต้อนรับ ครับท่าน...
  • กลับมาแล้วครับ เมื่อวานไปมีทติ้งพระราม3 มัวแต่ขับรถหลงทาง

กว่าจะถึงงาน เค้าก็กลับกันเกือบหมดล่ะ..555555
  • ไปกันเยอะๆนะครับ ไปเป็นกำลังใจให้ทีมงานด้วย งานเราจะได้มีกันตลอดทั้งปี
    จัดในห้องแอร์ไม่ต้องกลัวร้อนครับ
  • ขอบคุณมากครับป๋า.
  • อยากให้ถึงวันงานแย่แล้ว
  • สำหรับพี่ถ้าว่าง ไม่ติดอะไร จะพยายามไปทุกงานครับ
  • อ้าวป๋า..!! ไหงงั้นอ่ะ เค้ามาชิญถึงหน้าบ้านมีธุระอะไรก็โยนไว้ก่อน แพลนยาวๆแบบนี้เครียได้สบายอยู่แล้ว ป๋ซะอย่าง ทีสับรางเงี้ยไวนัก ฮึ่มๆ

วันนั้นผมก็ติดงาน และก็ไม่สะดวกขับรถไกลๆด้วย งานนี้นั่งรถทัวส์ครับพี่-น้อง ท่านผู้จัดงานมารับด้วย..!!image
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 64K
  • งานนี้มาเฟียไม่ไป บิ๊กบังก็ไม่ไปครับ มาเฟียไปไหน บิ๊กบังไปด้วย ไม่มีมาเฟียงานไม่หนุกอะ ฮ่ะๆๆๆๆๆ

บิ๊กชิวแล้วมึงจะไปหาแมวบ้านป้ามึงเหรอ ที่สัตหีบนะ ฮ่ะๆๆๆๆๆๆ
  • นั่นดิ..ไปลงสัตหีบไม่มีใครไปรับนะท่าน55555
  • ไปอยู่แล้วโว๊ยยยย

แต่ที่บอกหมายถึงงานอื่นๆว๊อยยยย ไม่ใช่ติ๋มอ้างนั่นอ้างนี่แล้วเบี้ยว
  • image
    มาเฟียเจ๋งจริงมาค้างล่วงหน้าคืนนึงดิ กล้าหรือรึปล่าว ถ้าเจ๋งจริง จะพาทัวร์กินตับ รับรองแซบหลายๆ ฮ่ะๆๆๆๆ

แต่ผมว่าท่านติ๋ม แน่นอน "พี่ติดงานวะตามฟอร์ม" ฮิ้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • งานนี้ไปค้างแน่ ไม่ต้องห่วง
  • พี่มาร์ค ติดรถไปด้วยดิ
  • ได้เลยครับ
  • เออนั่นเด่ะกูจะไปทำห่าอะไรวะ สัตหีบ..?? งานเค้าจัดที่ ตะพานหีบ กูแม่งเบลอๆหว่ะ
  • พี่เติ้ลงานนี้มีเครื่องดื่มเย็นๆสีทองๆ อ่ะป่าวคร๊าบ :-D
    ถ้วยทองคงไม่ได้แน่ ขอเครื่องดื่มเย็นๆสีทองก็ได้ :-D
  • งานนี้ได้ข่าวว่าเจ้าภาพจะงดเครื่องดื่มที่มี.....น้ำตาลในช่วงเวลาขณะจัดงานเพราะทางเจ้าภาพเป็นห่วงสูขภาพของพวกท่านมาก55555
  • โอววว.เยี่ยมเลยแบบนั้น น้าจักร เข้าท่าครับแบบนี้ชอบๆ :-D
  • ** งานนนี้หน้าๆไปจิงๆๆๆๆๆ . ***
  • งานนี้ไปแต่ตัวกับหัวใจได้ไหมคร๊าบบ... ออๆลืมไปเอาตังไปด้วย B-) image
    ไฟล์แนบ
    maxxi8.JPG 117K
  • ดูไบแค้มป์ ต้องเอาตังไปเยอะๆ ไปช่วยพัฒนาเศรษฐกิจชาวตะพานหิน
  • ถะ ถะ ถะ ถูกต้องครับเจ้านาย.....
  • อะจ้ากกกกก งานนี้ห้ามพลาดแล้ว !!
  • สนุกต่อเนื่องอีกแย้ว เย้ๆๆๆๆๆ เป็นกำลังใจให้ผู้จัดค๊าฟฟฟฟฟ
  • ทีมงานทศกัณฑ์ต้องขออภัยเจ้าภาพด้วยครับ ไม่สามารถไปร่วมงานได้ มีงานด่วนเข้ามาพอดีครับ ขอเป็นโอกาสหน้านะครับ :-((
  • เฮ้ยยยย เสี่ยตุ้ย ทำแบบนี้มันไม่งามแน่นอน
  • ติดงานครับพี่มาร์ค อยากไปๆแต่ปฏิเสธงานไม่ได้ครับ =((
  • ติดงานหรือติดหญิง สารภาพมาลดโทษกึ่งหนึ่ง
  • ประธานเติ้ล คนจูงคนนี้ได้ไปร่วมงานด้วยหรือเปล่าครับ อยากเห็นตัวเป็นๆ...:013:

image
    ไฟล์แนบ
    136.jpg 102K
  • ดีมากสุดยอด :o040:
  • พี่เต็ก มามั้ย ครับ.....
    ถ้ามาพาบัวขาวมาด้วยนะพี่
    อยากเจอตัวเป็นๆ ครับบบบบ.......
  • อยากไปเมาด้วยครับหล้า หน้าปกเป็นของ Low Blow Camp อยากเจอตัวจริง
    เหมือนกันครับ สมัยก่อนบัวขาวไปฮอลแลนด์บ่อยมาก แต่ดั้นไม่มีโอกาศได้เห็นตัวเป็นๆ...
  • มีโอกาสคงได้ พบกันนะครับ พี่เต็ก...........
  • ติดงานครับ เลี่ยงไม่ได้เลย ขอโทษจริงๆครับ งานหน้าไม่พลาดแน่นอน :>
  • ไว้โอกาศหน้าคงได้ร่วมงานกันนะครับคุณตุ้ย....