ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

pitbull นครพนมขอเสียงหน่อย
  • นครพนม มีใครเลี้ยงบ้างครับ:003:
    ไฟล์แนบ
    DSC00083-12.jpg 56K
    DSC02779-34.jpg 43K
  • *** เสียดายหารูปพ่อกับแม่มันไม่เจอนะคร๊าบๆๆๆไว้จะหามาให้ดูนะ

คอกนนี้ได้ไปโชคดีๆๆๆๆๆ5555.+++
  • อยู่ร้อยเอ็ดครับถ้าผ่านแวะมาได้ครับ
    ไฟล์แนบ
    Resize of Resize of Resize of DSC008782.JPG 76K
  • อยู่สกลครับ แต่หมายังไม่โตเลยครับ ใกล้ๆนครพนม
    ไฟล์แนบ
    Chino snot2.jpg 53K
  • ใหญ่ นครพนม สบายดีป่าวไม่เห็นส่งข่าวคราวเลยลืมคนอากาศแล้วบ้อ ตาต้อมหละสบายดีป่ะ ยังคิดถึงพี่น้องชาวพิทบูลอยู่เด้อ
  • สบายดีครับผม ว่างๆจะชวนต้อมไปเยี่ยมพี่น้องชาวอากาศครับ คึดฮอดซูคนเด้อ