ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

_______________MY BOY!!!...CAN WE CALL THE NEXT CHAMPION ????________________
  • The MAXXI !!!! 70 days welcome to all comment......

WWW.HEAVYBULLKENNELS.COM
    MSN / E-MAIL : HEAVYBULLKENNELS@HOTMAIL.COM
    BUFFALO BONE PATTAYA
    BB. CREW

KEEP IT BULLIES
    Rek Heavybulls...

เอาลูกชาย มาให้ชมกันครับ อายุ 2 เดือนกว่าๆ ยินดีทุกคำติชม ขอบคุณครับ

image
    ไฟล์แนบ
    maxxi8.JPG 117K
  • JASPER BLOOD!!!! B-) image
    ไฟล์แนบ
    maxxi5.JPG 144K
  • JASPER BLOOD!!!!! B-) image
    ไฟล์แนบ
    maxxi6.JPG 105K
  • JASPER BLOOD!!! B-) image
    ไฟล์แนบ
    maxxi2.JPG 99K
  • สวยว่ะพี่เรก
  • นั่นหมาเหรอครับพี่เรก ภาพบนหินผมนึกว่าหมูป่า ฮ่าๆๆ
  • ขอบคุณครับ ป๋าจักร โครงไก่บด 555+ B-) image
    ไฟล์แนบ
    maxxi10.JPG 103K
  • image
    image
    image

JASPER BLOOD งามหยดย้อยจริงๆ

BUFFALOBLUE หลังบ้าน ก็ชำไว้เพียบเหมือนกัน KUSTARF BLOOD เจอกันสหายผู้พี่ ฮ่ะๆๆๆๆๆ
  • ครับพี่ตั้ม ยางงายๆ B-) image
    ไฟล์แนบ
    maxxi12.JPG 118K
  • จัดไปยาวๆบิ๊กบังเครางาม B-) image
    ไฟล์แนบ
    maxxi9.JPG 165K
  • image

อยากเป็นลูกเขย JASPER ทำไงดีเว๊ยเรา!!!.....
  • สินสอดสิบหมื่นค่าคุณบัง ฮ่าๆๆๆ
  • พ่อก็เท่ห์ ลูกก็หล่อ
  • พี่เรก แชมป์เยอะไปแล้วครับคอกนี้ ลดลงหน่อยครับพี่555
  • บูลซีอิ้วอีกแล้ว555+
    ตอฟเค้าจะดังสู้ตาฟได้มั๊ยน้าimage
    ไฟล์แนบ
    ber8.jpg 169K
  • สุดยอดครับพี่แรก เวลาลิ้นไม่ห้อยดูโหดแต่เล็กเลย... =D>
  • แจสเปอร์ให้ลูกสุดติ่งจิงๆ แต่เจ้าของทำตัวไม่ยอมแก่วันไหนลงสนามต้องจับแพ้ฟาวล์ โทดฐานหล่อเกินไป
  • จ๊าบครับน้า...หน้าโหดดีจัง เผ็ดจี๊ด สงสัยให้กินน้ำพริก555+
  • Yeh you can.หล่อไม่เสื่อมนะน้าเรก
  • ขอบคุณทุกความคิดเห็นนะครับ ขออภัยมาตอบช้าไปหน่อย B-)
    พี่ตี๋มาพัทยาอย่าลืมแวะมาหากันบ้างนิ
  • JASPER BLOOD HEAVYBULLKENNELSimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_51191.jpg 285K
    s1.jpg 297K
    s3.jpg 286K
    IMG_51191.jpg 248K
    s1.jpg 258K
    s3.jpg 232K
    s3.jpg 258K
    s3.jpg 140K
    s3.jpg 81K
    IMG_51191.jpg 199K
    s1.jpg 218K
    s3.jpg 81K
  • สวยโครตๆๆบน้าเรก
  • ขอบใจน้องชาย B-)
    เฮ้ยพี่เหน่ง!!!สอบผ่านนี่ จัดไปงานตะพานหินอะ....