ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• หมาผม อึ วันละ 4-5 รอบ ถ่ายเหลวด้วย ผมให้กิน F1 สีม่วง เเล้วก็ นม ผมอยากถามว่าเปน ปกติ รึ ป่าวค๊าป
    หมาผม 2 เดือน 3วัน ค๊าป !
  • หยุดนมด่วน
  • นมอะไรครับ อาจจะแพ้แลคโต้สในนมวัวก็ได้
  • นมเด็กทารก ค๊าป ได้ ครับ ขอบคุนมากค๊าป !
  • ใช่ครับควรงดนม
  • ขอบคุนค๊าป พี่ๆทุกคนนนนน !
  • นมวัว ห้ามเลยคับ
  • เลิกให้ นม เเล้ว ค๊าป ! เเต่ดัน กิน F1 น้อย ? เลือก กิน เเละ 5 5
  • ลองใช้ ตับไก่ต้มสุก กับF1ม่วง แช่น้ำซุป
    ในแต่มื้อถ้ากินไม่หมด อย่าทิ้งไว้ให้สุนัข ยิ่งช่วงนี้อากาศร้อน
    อีกประเด็น สังเกตุดูหลังจากเลิกให้นม และให้กิน F1 อย่างเดียว สุนัขยังขับถ่ายออกมาปัญหายังเป็นเหมือนเดิมอยู่หรือไม่ ลองสังเกตุดู
  • ขอบคุน ค๊าป !