ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

❤ ❤ ❤ PitBuLL Ubon Club™ ❤ ❤ ❤
  • มีสสสสซี่....ลี่
  • image หล่อไหมครับ
  • สุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ไปเลย มัน
  • หวัดดีครับพิทอุบล เป็นไงกันบ้างเงียบเหงากันจังเลย :-D
  • พิบูลอุบลอยู่ในถำกันหมดแล้ว เก็บตัวกันไม่ยอมออกมาโชว์เลย
  • image
    ไฟล์แนบ
    110211-1725.jpg 66K
  • ไปไหนกันหนดคับ
  • ลองดูครับ ผมอยู่อำนาจเจริญ
  • ทดสอบอีกครั้ง ฝากตัวด้วยนะครับ
    ไฟล์แนบ
    Photo-013512.jpg 185K
    Untitled-1012.gif 58K
    BG logo 156.jpg 99K
  • น้าผีอยู่ตรงใหนในอำนาจครับ ผมอยู่บ้านหนองขุ่น ใกล้ๆลืออำนาจครับ
  • ในอุบลมีที่ใหนรับฝากสุนัขบ้างครับ..แล้วคิดราคายังไงครับอยากทราบข้อมูลครับ
  • ด้ากอยบอยสบายดีครับ แล้วคนอื่นสบายดีกันไหม
  • เฮีย2คับมิดติ้งวันไหนหรอคับ

กลับมาอุบลแล้ว
  • โทษครับ เรื่องมิ้งติ้งหรือครับ ผมว่าต้องถามสมาชิกกลุ่มพิบูลอุบลด้วยว่าใครว่างบาง เพราะที่ผมดูแล้วกลุ่มเราไม่ค่อยร่วมมือกันเท่าไร ตัวผมไม่มีปัญหาได้ตลอดครับ
    ไฟล์แนบ
    SDC10525555.jpg 75K
  • ถ้า ok ก็ โทรบอกผมด้วยครับ 081-3761123
  • ร้อนนนนนน.....ฝนกะบ่ตก....
  • มิตติ้งบ่
  • เอาเสาร์ 4 หรืออาทิตย์ 5ดี
  • 0881327807 ผมเอาด้วย
    มีสามไปสาม มี 10ไป10 ไม่เริ่มไม่ได้ไป ว่าไงอาร์ทไม่มีเดี๋ยวพี่ไปบ้านอาร์ทหรือว่าไงคับท่านประธานสอง
  • เรื่องมิ้งติ้งผมไม่มี ปัญหาแต่สมาชิกเรา ไม่มีใครพร้อมเลย ถ้าพร้อมก็ขอแจ้งผมด้วย จะได้ร่วมชื่อว่ามีใครบ้างครับ ติดต่อผม 081-3761123 ครับ ขอบคุณครับ
  • image กลุ่มของอุบลต้องเป็นแบบนี้ จึงจะไม่แพ้กลุ่มอื่น ต้องร่วมมือกัน
  • พิบูลอุบลตื่นนอนกันได้แล้ว ผมขอแจ้งข่าว กลุ่มเราขอมิ้งติ้งวันเสาร์ 12 มีนาคม 2554 ที่ทุ่งศรี่มืองนะครับ เวลา 17.30 น. เหมือนเดิม ช่วยแจ้งสมาชิกให้ทราบด้วยนะครับ
  • ผมบินไปภูเก็ตวันที่ 10 กับวันที่ 15 อ่ะคับ -*-
  • ตอบคุณ money_ub กุมภาพันธ์ 25 Permalink น้าผีอยู่ตรงใหนในอำนาจครับ ผมอยู่บ้านหนองขุ่น ใกล้ๆลืออำนาจครับ

อยู่อำเภอเมืองครับ
  • ถึงคุณ money_ub ฝากผมก็ได้นะ ไม่คิดตังค์เอาแค่อาหารมา ว่างๆค่อยรู้จักกัน ผมอยู่ นพค.๕๑ (กรป.กลาง เก่า) มีพื้นที่และคนดูแลให้ได้ สำหรับผู้ชื่นชอบพิทบลูด้วยกัน
  • ครับคุณ vr_china ขอบคุณครับ ช่วงปิดเทอมมีโครงการจะไปเที่ยวต่างจังหวัดครับ บ้านอีกหลังก็เลี้ยงตัวเมียแต่ดูแล้วไม่มีใครจูงไปขรี้ไปเยี่ยวใหวครับ ขอบคุณผู้ชื่นชอบพิทบูลด้วยกันครับimage
  • โทษครับ คุณvr_china อยู่หนองขุ่น อยู่บริเวณไหนที่หนองข่นครับ แจ้งด้วยครับ
  • ผมอยู่ อ.เมืองอำนาจเจริญครับ ทำงานอยู่ที่หน่วยพัฒนาการเคลื่อนที่่ ๕๑ เยื้องๆกับวิทยาลัยเทคนิคอำนาจเจริญ เป็นหน่วยงานของทหารครับ ว่างๆคนรักพิทบลูแวะมาทานข้าวกลางวันด้วยกันได้ครับถ้าผ่านมาทางนี้ เพราะที่หน่วยผมเขาเลี้ยงอาหารทุกวันครับ ขอเป็นวันราชการละกัน
  • ลืมบอกไปครับ ผมชื่อ พ.อ.วีระไชย เหเตโชดม ครับ ตำแหน่งเป็นรอง ผบ.ที่ นพค.๕๑ ครับ ยินดีรู้จักทุกคนครับ
  • โห้..ผู้การ!!!..เลย..ว่างๆต้องแวะไปทานข้าว ท.บ.แล้วไม่ได้ทานตั้งนานแล้วครับ
  • วันเสาเจอกันทุกครคับๆ

เพ่ๆๆๆๆๆๆๆ
  • อากาศร้อนแล้ว..ลูกชายมีตุ่มบริเวณใต้คอ..มีลูกๆใครเคยเป็นบ้างครับ..รักษากันยังไงครับ.ขอบคุณครับ
  • วันเสาผมไม่ได้เอาลูกไปนะคับimage
    ไฟล์แนบ
    10-16-09-161921[1].jpg 102K
  • อย่าลืมันนะ วันเสาร์นี้ ต้องเป็นอย่างนี้image
  • วันเสาร์นี้ เจอกันเด้อ พี่น้อง :m24:
  • เสื้อทีมตัวเท่าไหร่ครับ
  • เสาที่ 12 นี้ รึเปล่าครับ หรือ เสาร์ไหน ไม่ได้ไปมานานละ
  • สบายๆ
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 144K
  • จัดไปอีกน่อยสักรูป
    Photobucket
  • อย่าลืมกันนะ พี่ น้องชาวพิบูลอุบล เสาร์ 12 นี้ พบกันที่ทุ่งศรีเมือง 17.30 น ที่ข้างศากหลักเมือง เรื่องเสื้อสีดำเหมือนเดิมครับ
  • ไม่มีเสื้อหมดสิทธ์เลย
  • แวะมาเชียร์ อย่าลืมเอารูป(สาว)มาลงให้ชมบ้างนะ ฮิ้วๆๆ