ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากเข้าแก๊งด้วยคน
  • หวัดดีครับทุกคน อ่านกะทู้ของช่าวบ้านมานาน ฝากเนื้อฝากตัวกับหัวหน้าแก๊งมาเฟียด้วยนะครับ
  • ยังไม่นอนอ่าครับ

กะลังนั่งอ่านอยู่ หาความรู้อะครับ ศึกษาก่อนเลี้ยงง่ะคับ

อยู่เปนเพื่อนคุยหน่อยก็ดีนะ ^^
  • ได้ครับ อยากเลี้ยงสตายไหนคาบ ผมพึ่งจะเลี้ยงได้10เดือน
  • ถ้ายังไม่นอน รบกวนแอ็ดผมมาหน่อยนะค้าบ

god--in-hell@hotmail.com ^^
  • ชื่อ ฮัมวี่
    อายุ 10 เดือน
    สาย ไม่มีสกุล (ด่างโนส)
    พอจะเข้าแก๊งได้ไหมคาบ
    ไฟล์แนบ
    24-01-09_1722.jpg 27K
  • OPEN for ขำๆ
    ไฟล์แนบ
    24-01-09_1725.jpg 33K
  • ทำไมบางรูปโพสไม่ได้คาบทั้งๆที่ถ่ายจากมือถืออันเดียวกัน
  • ทำไมมันไม่หลอเหมือนชาวบ้านเค้าเลย
  • สวยนะครับเนี่ย หุ่นนี้ นักกีฬามันต้องอย่างนี้ พิตแท้ๆ เรียกว่า แฟนซีเรดโนส ครับ

แหม ถ้ามีรูปที่ถ่ายด้วยกล้องจะแจ๋วกว่านี้
  • มันหล่อจริงๆด้วยไอ้หำ
  • พี่คับเค้าไปสมัคกันตลงใหนคับบอกทีคับ
  • มุมขวามือบนสุดเลยครับ:005::005: