ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • ไม่มีรูป พ่อหมา กับ แม่หมา หรือคับ คุนซีซ่า

รูปก็มีส่วนให้ผู้ซื้อ ตัดสินใจด้วยนะคับ

ถ้ามีจัดมาด่วนคับ ช่วยกันได้ก็ช่วยกันไปคับ
  • คุนบูมวันที่ 20 ไปกันกี่โมง ถ้าทราบแล้วแจ้งด้วยนะ

:m01: :m01: :062:

• images by free.in.th

images by free.in.th

แจงทุกคนที่อยู่ในกลุ่ม พิด,โลก ทุกคนที่อยู่ในกลุ่ม พิด,โลก ต้องช่วยกันนะคับ
    1. ค่าบูท 4,000
    2. ใครที่เอาหมาลงประกวดหักจากค่าบูทเลย
    3. ผมเองเอาหมาลงประกวด 3 ตัวออก 1,200 บาท ส่วนต่างเองคับ
    4.ค่าบูท 4,000 หักค่าลงประกวดออก 3 รุ่น 1,200-4,000 ยอดคงเหลือ 2,800 บาท หารกันหมดทุกคนนะคับ
    สรุปใครจะไปบ้างแจ้งมาเลยนะคับคนทีจะไปไม่มีรถบอกมาได้เลยคับ บอกแบบนี้จะได้ไม่ต้องมีปัญหาทะเลาะกันทีหลัง เอาแบบนี้คับยุมยิมผมไม่ชอบ
  • อย่างงี้เจ๋งดีว่ะพี่
  • ไปเช้าคับ กวาง

ไปรถ พี่เต้ คับ

ไปเที่ยวเฉยๆคับ
  • เอาด้วยดิ๊พี่บูมเรื่องไปเที่ยวอ่า.....เพราะสายเราเอาหมาไปไม่ได้อยู่แล้วนิ [-X

เพราะงานเป็นของบูลลี่ใช่ป่ะ(ถ้าจะขอติดกระบะหลังพี่เต้ไปอีกคนแกจะว่าผมไหม๊เนี่ย)

คงไม่ว่าหรอกมั้งเพราะพี่เค้าใจดีแบบติดปีก O:) ....(เหลืออีก13วัน)
  • ไปก็ไป อัฐ

พี่ไปสนุกคับ หรือไม่พี่ก็ชวน ไฝ่ ไปเที่ยวอาจจะอาศัยรถมันไปด้วย

หรือไม่เราก็ช่วยค่าน้ำมันก็ได้ อัฐ

อัฐ ว่าไงโทหาพี่ด้วยละกัน

พรุ้งนี้พี่จะไป งานเปิดร้าน ที่บ้านคลอง และมีการรวมรถ คราถสิค กัน

ิอัฐ ไปเปล่า
  • อย่าชวนมันพี่ผมไม่ถูกกับมันอยุ่อ่า....(เรื่องอย่างว่า)

ช่วยค่าน้ำมันพี่เต้ดีกว่าพี่แต่ต้องถามพี่เต้ว่ามารับเราได้ไหม

ไปเดินกินโค๊กชมหมาที่พิจิตดีกว่า(เพื่อโค๊กบ้านเค้าจะอร่อยกว่าของเรา)

ผมไปสนุกเหมือนกันไปไม่เอาอะไรไปเอาเงินติดตัวไปไม่มาก(เอาไปแค่หลงทางขึ้นรถกลับบ้านได้พอ)

งานเปิดร้านตรงบ้านคลอง....ผมไม่มีรถอ่าดิ๊(ไม่ไปดีกว่าพี่)....แต่งานหมาน่าจะไปนะ
  • อืม พี่บอย....ตามนั้น ถือว่าโอเค........เรื่องหมาเด่วผม ลองคิดดูอีกที ว่าจะเอาไปป่าว.......
    ไม่แน่ ถ้า ภรรยาไปด้วย อาจจะเอารถของพี่สาวไป
    แต่ยังไม่ชัวนะพี่...อยาดพาไอ้ บอมเบ มันไปเที่ยวมั่งอ่ะ
  • ผมไปคับพี่ จะไปหาประสบการณ์ (พริตตี้)
    ต้องมานั่งเข้าเวร ตี5 เซงค๊อต ๆ
  • เฮอๆๆ000000000 น้องกวาง น้องทราย น้องวิ พอได้มั้ย เต้ มิยาบิ คริ คริ...........
  • คุณเต้ มิยาบิ เมื่อคืนผมดู บาซ่า กับ ปืน ขอบอกว่าเสียดายแทน
    และผมก็คิดว่า บาซ่าตุกติก นะ ที่ให้ใบแดง ฟานเปอร์ซี่....
    และอีกอย่างคือ บาซ่ามีดวง ดูจากหลายจังหวะ เฮ่อ.........แต่ลูกแรก เมสซี่ มัน เมพ จริงๆ
  • ใครที่คิดจะไปแต่ไม่มีเงินจิงๆๆๆๆๆไม่เป็นไรคับเอารถมาทิ้งไวบ้านพี่แล้วไปด้วยกันเงินไม่ต้องออกสักบาทเดียว สำหรับคนทีมีกำลังทีจะพอช่วยออกก็บอกมาคับ ชี้ตัวได้มีไม่กี่คนสำหรับคนทีมีใจมุ่งมั่นและตั้งใจจิงไม่แลาะและ
    ผมว่ายังมีอยู่คับ พิด,โลกไม่สิ่นคนดีไปได้หลอกผมเชื่ออย่างนั้นคับ เอาแบบทีคุยกันนะคับพี่น้อง พูดได้ก็ต้องทำให้ได้ด้วยคับทุกคนพระนเรศวรยังทุบม้อข้าวตัวเองเพื่อเดินไปข้างหน้า โดยที่ไม่รู้จะชนะรึปล่าวเลยเราต้อง เดินหน้าต่อไปคับจะไม่มีถอยหลังอย่างแน่นอน ถ้าพวกเราไม่ทำแล้วใครจะทำคับ
  • โทรไปถาม อาชาวิน แล้วเพ่ มันบอกว่ามันเปงทำมะชาดที่ บาซ่าจะชนะ 5555+

อนาคต บาโฟเมท / M2 คับเพ่ อิอิ (ฝันหวาน)
    image
    ไฟล์แนบ
    bizNovember_11.jpg 62K
  • พรี่ บอย ผมช่วยด้วย 20 นร้า อิ้วๆ....

เฮ้ยผู้กองเต้.....มีเบอร์อาชาวิน ด้วยหรอ....ไม่ทำมะดาโอ๊ะโห ไม่ทำมะดาาาาาา.......

วันงานเด่วคุยกัน ว่าจะเกาะรถท่านประนไปอ่ะ คร้าบบบบบ.........
  • จัดไปไอ้น้อง กันชนหน้าว่างพอดี
  • หรือจะเป็นซุ้มล้อหลังก็ยังว่าง
  • สวัสดีครับพี่ๆชาวพิษณุโลก...ผมอยู่อุตรดิตถ์ครับ....อยากเอาเจ้าตัวน้อยไปตัดหู
    ผมขอรบกวนสอบถาม..ว่าพวกพี่ๆตัดหูที่ไหนกันครับ....แล้วที่พิษณุโลกร้านไหนตัดดีๆมั่งครับ
    ....ขอบคุณมากๆครับ....
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    DSC08325.jpg 107K
    182222_192335870799318_100000687190162_561401_7002755_n.jpg 51K
  • อ้าวพี่บอย ใจคอจะให้น้องนั่งกันชนไปเลยหรา ใจร้ายยยยยยยยยย.........
  • อื้อหือ พ่อหนุ่มอุดดิด หล่อมั่กมาก คร้าบบบบบบ

อยากตัดหู ไปที่บ้านรักสัตว์ได้เลย ครับ เลือกเบอร์หู ได้เลย
  • เงียบเนาะว่าป่ะ??
  • ขอบคุณพี่ Bombe มากๆครับ
    ....แต่...ไม่ทราบว่าบ้านรักสัตว์ อยู่แถวๆไหนครับ
    ..ขอบคุณอีกรอบครับ
  • บ้านรักษ์สัตว์อยู่ซอยไฝ่คู่
  • พี่ครับ....ผมขอรบกวนขอเบอร์โทรศัพท์บ้านรักษ์สัตว์ หน่อยได้ไหมครับ...
    ..จะโทรไปสอบถามและนัดตัดหูครับ...
    ..ขอบคุณครับ...
  • ขอบคุณพี่ bad191 มากๆครับ...
  • พี่เปรม เอาเบอร์โทร พี่ให้ผมใหม่ได้ปะคับ

คือโทสับเครื่องเก่ามันพังคับ เบอร์หายหมดเลยคับ

ขอด่วนนะพี่มีเรื่องจะบอก (เป็นข่าวดีมากๆคับ)
  • เบอร์นะครับ ...
    089-5528043
    มีของดีให้เล่นแล้วเหรอ เหอ เหอ
  • ก๊อก ๆ ๆ ๆ
  • ฮิ้วๆๆๆ
  • แวะมาดู....ไปหระ.555
  • มาเฝ้าบ้าน คร้าบบบบบบบ..........
    หายไปไหนหมดวะ เนี่ย
  • อรุณสวัสดิ์ ครับ พี่ น้องงงงงงงง
  • ช่วงนี้รู้สึกเหนื่อย ๆ จังแหะ
  • .
    ไฟล์แนบ
    131.jpg 107K
  • ไรครับ ท่านประธาน งง ค้าบบบบบบบ
  • กลับมาแล้วคราบ...
    Image Hosted by Image Host  : บริการ ฝากรูป ฝากไฟล์
  • สวัสดีคราบขอบคุณมากคราบสำหรับวันเกิดที่ผ่านมา พี่น้องทุกคนโดยเฉพาะพี่เหน่งลูกพี่ผม ฮาสุดๆ
  • คราบสำหรับวันที่ 20 มีให้เรื่อง 2ทางเลือกสำหรับพี่น้องที่จะเดินทางไปพร้อมกระผม ฮา....ๆ
    แบบที่1
    Image Hosted by Image Host  : บริการ ฝากรูป ฝากไฟล์
    แบบที่2
  • เสียวทั้ง2แบบเลย
  • จึงถึงงานปะเนีย
  • ไปไหนมาคับ พี่เต้

คิดถึงมากมายจ้า

สำหรับผมแบบไหนก็ได้คับ ขอให้ไปถึงจุดหมาย อิอิอิ
  • -*- เช่นเดียวกัน ขอให้ถึง เหอะ ๆ

พี่หล้าช่วยเชียร์ปืนด้วยเด้อ วันนี้จะได้รู้ใครอยู่ใครไป
  • >>> ฮา....ๆ ถึงอยู่แล้ว ลุ้นตลอดเวลา..
  • >>> พี่เหน่งผมหายไปไหนคราบ คิดฮอดหลายๆ..