ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

*****พิตบลูสุพรรณบุรีทีม*****
  • สวัสดีครับพี่เอก เมือ่ไหร่สุพรรณ จะมีงานใหญ่กับเขาบ้างครับ

หรือว่า มีแต่งานมอไซด์ครับพี่ ฮ่าๆๆๆ
  • คงอีกนานครับเพราะยังไม่มีความพร้อมทั้งคนทั้งสถานที่เลย แค่ยังคงมีกลุ่มสุพรรณอยู่ก็จะแย่อยู่แล้วครับ..555+
  • สู้ๆ พี่เอก

พิทบลู คือ สิ่งที่ทำให้เรารักในสิ่งเดียวกันคับ

คนเดียวก็อยู่ได้คับ พี่เอก ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ ผมก็คน สุพรรณ คนหนึ่งคับ

ถ้าจะมีงานหรืออะไรก็ คุยกันได้นะคับ พี่เอก ช่วยได้ผมช่วยเต็มที่คับ
  • โหว พี่ชาย ไม่เป็นไร ๆ ยังไงก็ยังมี แชมป์ นิว ไก่ นะ เย้

image

ไฟล์แนบ
    mP1070618.jpg 87K
    ชอบบบบบบ
  • เอาแบบนี้เลยหรือคับ พี่เอก

ปัญหาผมว่าอยู่ที่จะ ปัดหรือชุบแบบไหนก็มันจะไม่หมองคับ (เสื้อ ฝา สูบ)

บ้านเราผมยังไม่เห็นเลยคับว่า ชุบกันร้อนที่ไหน

แต่ผมชอบ คาบู มากๆคับ
  • กลับบ้านรึยังครับพี่ชาย

พรุ่งนี้มารอฟัง เสียงท่อรถแชมป์กัน

ว่าจะเป็นไง
    image
  • คันนี้เลยหรือคับ น้องแชมป์

ท่อแบบนี้มันต้องใส่แทกเก็อ นะ พี่ว่า ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

สวยมากๆคับ แชมป์

พี่เอก เมื่อไรรถเสร็จคับ อยากเห็นคับ

• อีกสัก5วันน่าจะเสร็จครับ
  • ตาบูมผมว่าปัดเงาสวยกว่าชุบนะเพราะชุบมันจะเงาลอยๆไปนะ
  • ถ้าจะเก็บงานบอกนะมีช่างมืออาชีพจากญี่ปุ่นทำให้เลย ไม่เชื่อถามแชมดิ5555+

• แชมมีข่าวมาจากทางรามา3ว่างานพิจิตเตรียมรถให้พร้อม อาจมีขี่บุกขึ้นไปเลย...555+
  • พี่เอก มางาน ตะพานหิน เปล่าคับ

ถ้าพี่จะเอา เอสอา มา ผมจะได้ขี่รถผมไปคับ อิอิ

• พี่เอกครับ ท่อรถแชมป์ที่ทำมา

เสียงพอบิด แรง ๆ แล้วแตกดีจัง

สงสัยต้องขี่ไปที่ร้าน ให้เขาดูเลย

ตอนยังไม่ได้ทำ เสียงนุ่มกว่าเยอะเลย!
  • ไอ้เด็กคนนี้ มันเล่นได้ยังไง

เฟี้ยวจัด !

• รีบเอาไปให้เขาดูเลย
  • image
    ไฟล์แนบ
    SR_ONLY_VOL_5.jpg 84K
  • สว.โก้ง กับป้าพร ได้รับเป็นเจ้าภาพ ดีดศาลาวัด เพราะน้ำท่วม ว่าจะจัดเป็นผ้าป่าสามัคคี พี่น้องพิทบลูสุพรรณบุรีท่านใดจะร่วมทำบุญ และไปเยี่ยมเยือนโรงปุ๋ย สว.โก้ง โทรบอกชื่อ ป้าพรหน่อยเด้อ
    081 255 4791 AIS 089 668 2044 DTAC
    image
    คราวก่อนเป็นเจ้าภาพศาลาimage
    ไฟล์แนบ
    Wat Najann3.jpg 66K
    ทำบุญวัด (Small).jpg 56K
  • รับทราบครับป้าพร
  • image
    ไฟล์แนบ
    checker.jpg 40K
  • ไปไหนกันหมดคับ เงียบๆไป

มาเปิดบ้านให้คับ

พี่เอกรถไปถึงไหนแล้วคับ ถ้าเสร็จแล้ว อัฟรูป ด่วนเลยนะคับ

อยากเห็นมากๆคับ
  • สวัสดีครับตาบูม กำลังทำครับดูรูปในเฟสบุ๊กได้ครับ ตาบูมมีเฟสเปล่าแอดมา
  • พี่เอก แนวนี้เลยไหมครับ !

image
  • ช่วงนี้มากับแนวแท๊กเกอร์ครับแชม
  • ผมชอบ เสตอ รถ พี่เอก มาดๆคับ

ใกล้ยังคับ พี่เอก

ว่าจะถาม พี่เอก ตั้งนานแล้ว พี่เอแก ทำรถเองหรือคับ
  • พี่เอไหนครับ
  • ส่วนผมรื้อกันเองทำเองครับ มีพี่ในทีมช่วยด้วยครับ
    นี่ก็รูปก่อนทำครับ
  • รอดูอยู่ห่างๆครับ อิอิ
  • ผมจะถามว่า พี่เอก ทำเองหรือคับ

ดันไปพิมผิดซะงั้นคับ พี่เอก

ที่สุพรรณ ฝนตกเปล่าคับ

ที่ พิด"โลก ฝนก็ตก อากาศก็เย็นถึงกับเย็นมากๆเลยคับ
  • อัฟ เรื่อยๆนะคับ พี่เอก

รอดูอยู่คับ

ถ้าเสร็จแล้ว ขี่มาเล่น พิด"โลก บ้างนะคับ
  • ตานิวรถแกจะบริ้วบอกนะพี่จัดให้
    ตาบูม ที่สุพรรณฝนตกอากาศหนาวมากครับ ส่วนรถจะเอามาลงการทำเรื่อยๆครับ ถ้าตาบูมหรือเพื่อนๆสนใจส่งมาเก็บงานได้นะ
  • พรุ่งนี้เจอกัน 8 โมงครับพี่ชาย

ลุยงาน ตะพานหินกัน !!!!
  • มันไกลกันพอสมควรเลยนะคับ พี่เอก

ถ้าอยู่ใกล้ๆผมจัดแน่คับ

• พรุ้งนี้มากัน กี่คนคับ พี่เอก แชมป์

มาถึงประมาณกี่โมงคับ
  • ต้องขออภัยด้วยครับ พรุ่งนี้ไม่ได้ไปงานแล้ววววววว งานเข้า
  • รับทราบคับ พี่เอก

อดเจอกันเลยคับ
  • กลับบ้านรึยังครับพี่ชาย ?
  • พึ่งถึงเมื่อสักพักครับ
  • imageimage

เป็นไงบ้างผลงานที่บรีด นี่คือน้องสาวเอสก้าครับ
    ไฟล์แนบ
    MON_6934.jpg 59K
    MON_6939.jpg 115K
  • สวยครับพี่เอก ^^
  • ขอบคุณครับนิว
  • สวยกว่า เอสก้าอีก 5555.
  • สวยคับ พี่เอก

\m/
  • ขอบคุณครับตาแชม และตาบูม อันนี้ต้องยกความดีให้คุณหม่องเจ้าของที่ดูแลเป็นอย่างดี
  • http://pitbullzone.com/community/discussion/21653/รุ่นสอง-เสื้อthai-pibull-ช่วยผู้ประสบภัย#Item_39 ฝากเวปด้วยครับ
  • ชาวสุพรรณใครสนใจ จะสั่งรวมกันก็ได้นะ
  • รถ เป็นไงมั่งคับ พี่เอก

อััฟๆๆๆ ด่วนเลยอยากเห็นคับ

ถ้าเสร็จแล้วขี่มาเที่ยว พิด"โลก มั่งนะคับ
  • ยังเลยครับ วันนี้เพิ่งไปเอาเบาะที่หุ้มหนังใหม่ครับ
  • เสร็จแล้ว คงสวยไม่เบาเลยนะพี่

^^"
  • ไม่ถึงขนาดนั้นหลอกครับน้องชาย