ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• หวัดดีครับผมอยู่ที่ลาวตอนนี้ที่ลาวนิยมเลี้ยงพิทบูลกันมากนะครับ มีทั้งสวยเเละไม่สวย ตามความสามารถผู้เลี้ยง ขอสมัทรเป็นสมาชิคด้วยนะครับ สวนลูกสาวเพิ่งคลอดจะลงลูบมาให้ดูเป็นการฝากเนื้อฝากตัวครับ
    ปล ผู้อยู่ที่เวียงจันทร์ครับ
    ไฟล์แนบ
    imagesCAQKA1PW.jpg 13K
  • ที่นี่ยินดีต้อนรับคนที่ชื่นชอบพิตบูลทุกคนอยู่แล้วครับ

ดีเลย เอาข่าวสารทางฝั่งนั้นมาลงให้ทราบบ้างนะครับ อยากรู้ความเคลื่อนไหว
    เคยมีคุณหมอจากประเทศลาว มาเที่ยวงานบูลลี่ในไทยด้วย ถ้าเจอ ฝากสวัสดีด้วยครับ
  • เฝอ อร่อยมาก หลายร้านเลย ชอบๆๆเฝอๆๆๆ
  • กำลังนึกถึงอยู่ว่าที่ลาวเค้าเลี้ยงกันมั๊ยครับ ผมว่ากลุ่มคนเลี้ยงที่นั่นกำลังไม่ได้แพ้ คนไทยแน่ เพราะผมเคยไปหลวงพระบาง คนที่นั่นกินนำอัดลมขวดเล็กขวดละ 20 บาทไทย ข้าวเปียกชามละ 40 บาท มี hummer h3 ก่อนเมืองไทยซ๊ะอีก การจะสั่งหมาจากนอกมาเลี้ยงสบายมากผมว่า แต่ตอนนี้หมาไทยก็สุดครับ จัดส่งง่ายครับ สวยก็ต้องข้ามมาเลือกเอาครับ ว่าแต่ว่าที่เลี้ยงกันนั้นได้แต่ใดมาครับจากไทย หรือ usa ครับอยากรู้ครับ ผมรักเมืองลาวครับ นึกถึง bully มันไปเดินเล่นหลวงพระบางสักฝูงมันคงจะ คลาสสิกน่าดูครับ ลืมเข้าครับขออภัย
  • มีลูกหมาผมไปอยู่โน่น สองตัว
    ไม่รู้ป่านนี้เป็นไงบ้าง
  • ตอนแรานึกว่าพิมพ์ผิด นึกว่า pitbull สาว แต่ที่แท้เป็นเพื่อนบ้านเรา ยินดีที่รู้จักครับ
  • โหเจ๋งเลยครับ ชอบลาวครับ คุยกันรู้เรื่องดีแฮะๆๆ ไม่ต้องไปเรียนภาษา ชวนคนที่นั่นมาเล่นบอร์ดนี้เยอะๆนะครับ
  • โอ๊ววน่ายินดีมากเราจะได้เปิดโลกกันมากขึ้น ยินดีที่ได้รู้จักครับ
  • ยินดีที่ได้รู้จักหลายค่า
  • ไปบ่อยจ้า.ช่องเม็ก.
  • สวัสดีครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผมไปเที่ยวลาวบ่อย
    ถ้าไม่รบกวนไป ขออีเมลได้มั้ยครับ เผื่อไปเที่ยวลาว จะได้ไปเที่ยวหา :015:
  • ผมเคยไปทำงานที่ลาวครับ คนลาวมีน้ำใจมากๆ ยินดีที่ได้รู้จักครับ
  • >>> สวัสดีคราบ ผมจะไปเที่ยวเวียงจันทร์ไวไวนี้ ผมขอเบอร์ติดต่อคุณ vespar อยากให้แนะนำที่เที่ยวอะ

คราบ ผมอยู่ จ.เลย ไม่ไกล้ไม่ไกลเป็นเพื่อนบ้านติดกันคราบ..........
  • สวัสดีคับ ผมอยู่น่านคับ ใกล้ๆหลวงพระบางคับ
    ยินดียินบานคับ ตี้ได้ฮู้จัก
  • อยากไปเที่ยว แถวนั่นจัง
  • เคยไปเหมือนกัน บ้านเค้าน่าอยู่มากๆ
  • สะบายดีจ้าพี่น้องชาวลาว
    ผู้สาวลาน่าฮักขนาดดดดดด
    ยินดีต้อนรับคับบ้านพี่เมืองน้องกันทั้งนั้น
  • ไปเที่ยวหลวงพระบางมาครับเมื่อ4ปีที่แล้วชิวมากครับimage
    ไฟล์แนบ
    Luangprabang 102.jpg 109K
  • ชอบมากครับผักสดดี ทุกอย่างช้าไปหมดไม่เร่งรีบอะไรครับ
  • สะบายดี ขอต้อนฮับเด้อเจ้า กะเจ้าว่างๆก็ลงมายามกันเด้อ พิทบูลขอนแก่นขอต้อนฮับ บ้านพี่เมื่องน้องกัน
    image
  • เมล์ผลนะครับ poowanartm@hotmail.com
    ผมอยู่ประจำที่เวียงจันทร์เเต่ในประเทศลาวผมเดินทางไต่างเเขวงตลอดครับ
    รู้จักที่ท่องเที่ยวในประเทศลาวทุกเเขวงท่านใดสนใจหรือ อยากได้ข้อมูลสถานที่เที่ยวค่าใช้จ่าย
    รวมถึงที่พัก ผมเเนะนำให้ได้ครับ
  • ดีครับ..ยินดีๆ