ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขาวๆ กลมๆ อวบๆ
  • PANDA OF NEWLINEimage
    ไฟล์แนบ
    GIG7_7.jpg 122K
  • ถึงไทยimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2685.JPG 117K
  • เสริมสวยกันหน่อยimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2734.JPG 98K
  • แผลไกล้หายแระimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_3195.JPG 108K
  • แผลหายแระimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_4151.JPG 111K
  • แปลง.....ร่างimage
    ไฟล์แนบ
    panda.jpg 110K
  • หนูน่ารักป่าวววววimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF40351.jpg 116K
  • สาวอวบดรู แบรีมอร์ ในแบบฉบับหมา^_^
  • อวบได้ใจเจรงๆimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF4036.jpg 117K
  • panda ตัดหูตอนอายุเท่าไหร่ครับ?
    ผมมีลูกน้องอยู่ตัวหนึ่งตอนนี้อายุเก้าเดือน เอาไปตัดหูยังทันหรือป่าวครับ
    รบกวนถามหน่อยนะครับคุณหนึ่ง
  • อวบจริงตัวนี้ หนากว่านี้จะมีมั๊ยเนี่ย 555

• ตัวผู้อาย :O
  • โอ้...แมรง..ขาวๆ อวบๆ หน้าปลํ้าชิกหายเลย......
  • อวบจริง เลี้ยงได้ดีครับ
  • หมาเหี้ยอะไรวะแม่งโดนจริงๆ กูยกให้เป็นตัวเมียที่สุดยอดที่สุดในขณะนี้ที่อยู่ไทย ที่มีอยู่เลย กูว่าหมาตัวเมียนำเข้าสวยๆแพงๆไม่ว่าตัวไหนสายไหนมาเทียบตัวต่อตัวกันไม่ได้ขี้ตีนอีตัวนี้เลย สุดยอดเจรงๆ
    หาตัวใส่ดีๆ กูจะเก็บตังค์รอเลย ฮัมตี้พอแล้วนะกูเบื่อ เอาตัวอื่นมั่ง
  • สวัสดีแคร่บบบ...พ่อแม่พี่น้อง
    ขอตอบเรื่องหูก่อนเลย ผมเอาไปตัดที่วัดไผ่ตันตอน8เดือนครับ
    ลองเอาไปให้คุณหมอดูก่อนดีกว่าคับว่าตัดได้ป่าว ค่าตัดกิโลล่ะ100บาท บวกนิดๆ
    แพนด้า25โล โดนไป2,800บาท
    ***ระวังแผลแตกด้วยน๊ะครับ หมาโตดูแลยาก แผลแพนด้าก็แตก รักษาแผลเปิดกันเลย

ขอบคุณๆๆๆทุกๆความเห็นน๊ะครับ น้าผีจะจัดจริงรึป่าว555

image
    ไฟล์แนบ
    DSCF4027.jpg 175K
  • สู่ขอกันหน่อยได้ไหมมเนี่ยพี่ ชอบนักเตี้ยล่ำปลำ้ง่าย555
  • อยากทราบว่าคุณหนึ่งเลี้ยงมันด้วยอาหารอะไรอ่ะครับ
    ทำไมมันถึง อวบและสวยได้ขนาดนี้ครับ

เป็นตัวเมียที่สวยได้ใจอย่างที่น้าผีว่าเลยครับ
  • ตอนนี้ใช้F1กับEXTREMEอยู่ครับ
  • เอาเลยใส่กับหมาของหมวดเป๋นี่ออกมาแม่รงปีศาจแน่ๆ ยังไม่มีหมาเลี้ยงรอลูกนังหนูแพนด่านี่แหละวะ บอกได้3คำ โดน......จาย....จริงๆ สั่งบูลลี่แม็กรอเลยดีมั๊ยเนี่ย
  • จำได้ว่า รูปแรกเนี่ย แอบก๊อบปี้ของเค้าไว้...ยังแอบวิจารณ์ในใจเลย
    เนี่ยมันตัวไรหว่า หัวไหล่กว้างชะมัด นินทาแบบขำๆคนเดียวว่ามันเป็นกบ
    แต่พอมาเห็นตอนนี้ แล้วไปเปิดดูในโฟล์เดอร์
    เฮ้ย..นี่มันไอ้ไหล่กบ เป็นตัวเดียวกันนินา อยู่ในเมืองไทยนี่เอง
    ตัดหูแล้วด้วย น่ารักจริงๆ อิอิ
    อย่าโกรธนะที่แอบนินทาไป...
  • ถังแก๊ซมีขา