ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เสียหมาลากรุ่นแรกไปอีก1
  • เพื่อ่น ๆ พี่ ๆ รุ่นแรก ๆ คงจำ "ร๊อตโต้" ได้ดีหมาตัวเมียที่ร่วมงานลาก ตั้งแต่ครั้งแรก และเรื่อยมาจนถึงงานลากที่ สุ1000 เป็นงานสุดท้ายก่อนที่ผมจะปลดมันออกเพื่อให้พักผ่อน ก็เลี้ยงมันมา และมันได้จากผมไปอย่างไม่มีวันกลับมา มันรอจนผมเลิกงานมา ให้ลูบหัวมันครั้งสุดท้ายมันลุกไม่ขึ้น และมันได้ตายลงเมื่อสักครู่ที่ผ่านมา มันทำหน้าที่ได้สุดยอดในความเป็นมัน สั่งมันทำได้ทุกอย่างเพื่อนาย ขอให้มันหลับให้สบายไม่ต้องห่วงอะไร ฝันดีนะเพื่อนยาก "ร๊อตโต้"
  • เสียใจด้วยครับ ทำใจครับผม
  • ผมเสียใจด้วยคับพี่
    ที่เสียเพื่อนรักไป

• เสียใจด้วยครับ
  • เสียใจด้วยนะครับ
  • "ร๊อตโต้" ไปสู่ภพภูมิ ที่ดีนะ เจ้าทำหน้าที่ดีที่สุดแล้ว

ขอแสดงความเสียใจกับคุณ TUI_thonglor ด้วยนะคะ
  • เสียใจด้วยท่านตุ้ย เจ้าแพนดายักษ์ มันไปสบายแล้วครับ
  • ขอให้เธอหลับฝันดี อเมริกันพิทบลู
  • เสียใจด้วยคับ
    ขอให้เค้าหลับให้สบาย
    เจ้าร๊อตโต้ เจ้าเป็นความทรงจำสำหรับเจ้าของ
    ตลอด
  • เสียใจด้วยครับผม หลับให้สบาย
  • เสียใจด่้วยนะครับพี่เค้าไปสบายละ T_T
  • เสียใจด้วยนะคะ T^T
  • เสียใจด้วยครับ หลับให้สบายนะ"ร๊อตโต้"
  • เสียใจด้วยนะครับ
  • ทีมผู้จัดงาน PATTAYA SUPER BULLY SHOW ขอแสดงความเสียใจ ครับ
  • ยังจำมันที่งานลาก สุ 1000 ได้อยู่เลย
    RIP. ร็อตโต้
  • เสียใจ ด้วย ครับ พี่
  • เสียใจด้วยครับ :029:
  • เสียใจด้วยคับ :039:
  • เสียใจด้วยครับ หลับให้สบายนะ เจ้าร๊อตโต้ :024:
  • ขอบคุณทุก ๆ ท่านถ้าไม่มีมันผมก็คงไม่ได้รู้จัก เพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ หลาย ๆ ท่าน
  • เสียใจด้วยครับตุ้ย ส่วนเจ้าร็อตโต้เองป่านนี้ก็คงจะได้ไปวิ่งอยู่ในที่ที่อากาศสบายๆ มีความสุขอยู่ในที่ใดที่หนึ่งกับเพื่อนตัวอื่นๆ (รวมถึงเจ้าซีซาร์พี่ชาย) แล้วแหละครับ
  • เสียใจด้วยน๊ะครับ
  • เสียใจด้วยคับ กับตำนานลาก สู้ๆคับ....
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ
  • เสียใจด้วยครับ :039:
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยนะค่ะ