ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สำหรับคนรัก AMERICAN Bullterrier
  • ต้องการบ้านสำหรับ AMERICAN Bullterrier เพศเมีย สีขาวลายเสือ นิสัยดีน่ารักเข้ากับเด็กๆและครอบครัว
    เป็นหมากิจกรรม ชอบอยู่กับคน วิ่งเล่น ขอท่านที่มีบริเวณบ้าน และอยู่ใกล้กรุงเทพ ที่ครอบครัวสามารถไปดูมันได้ สาเหตุ ขายบ้านไปอยู่คอนโด ไม่มีบริเวณให้กับมันที่วิ่งเล่น ไม่อยากขังมัน ต้องการ คนรักจริง เลี้ยงดูแลมันเหมือนสมาชิกในครอบครัว โทรมาครับ สำหรับคนรัก BULLTERRIER 08-2332-9449imageimage
    ไฟล์แนบ
    PB.jpg 11K
  • ลงรูปจริงให้ดูด้วยอ่ะครับพี่
  • น่าจะใช้แค่ bullterrier จะถูกต้องกว่านะครับ เพราะถ้าใช้ว่า American Bullterrier เดี๋ยวคนเข้าใจผิดว่าเป็น Boston Terrier นะครับ :)
  • ไอ้แว้น hnote มึงจะยุ่งอะไรกับเค้า ไอ้สถุน
  • แล้วน้าผีมาว่าผมทำไมหล่ะเนี่ย
  • มืดเมื่อไหร่ผีอาละวาด ทำใจ
  • นั่นดิ อยู่ดีๆไปว่าเค้าทำไม :064:
  • ว่างมากไงว่ะไอ้ผีตัวบน.ไม่มีหลักการเลย.เสียสถาบันผีหมดเลย..สาดดดดดเดี๋ยวกูส่งไปเกิดเลยนี้..
  • ไอ้น่าผี ไม่มีใครคบ :064: