ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

คาร์บอม มาแล้ว 2เดือน14วัน
  • imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC02670 (300x225).jpg 27K
    DSC02668 (300x225).jpg 27K
    DSC02671 (300x225).jpg 31K
  • ลุก เฮง กับ ซ่า เกิด 2 ม.ค 54
  • 6 กิโล ครับ เล็กที่สุดในคอกตอนเอามา สิ้นเดือนจะไปตัดหู คงตัดได้นะครับ คงไม่เด็กเกิน แล้วจะมาลงใหม่ตอนตัดหู
  • ชื่อนี้น่ามาหยุใต้นะคับ 55555
  • ลักษณะนี้ไม่น่าจะเล็กแล้วนะคับ สวย ครับ
    ผมเองก็เพิ่งได้หมาน้อยมาไหม่เหมือนกันครับ
  • มาอยู่ข้างบ้าคุณเหรอะ มันตลกตรงไหน
  • พี่น้องชุดนี้ตอนนี้น้ำหนักอยู่ที่ 7-8 โล คาร์บอมเค้าป่วยแต่เล็กก็อาจทำให้ชงักไปช่วงหนึ่ง อัดตามขึ้นมาครับเลี้ยงดีออกกำลังกายดีมีเวลาให้กับเค้าเดี๋ยวก็ดีเองครับ สิ้นเดือนนี้ผมก็จะตัดหูเหมือนกัน ไว้เราเอามาแบ่งกันชมหลังจากตัดหูอีกทีแล้วกันครับ ^^
  • สวัสดีครับผม เห็นวันมิสติ้งแต่จำชื่อไม่ได้ครับโทษทีครับผม ไปตัดสิ้นเดือนเหรอครับผม ส่วนผมจะเอาไปตัดวันเสาร์ 19 มีนาคม นี้นะครับที่ชลบุรี ออกแต่เช้าตามเคยครับ วันนั้นลืมถามเลี้ยงแถวไหนครับผม ว่างๆ ก็เอามาเล่นกันนะครับ
  • คาร์บอม มันนิ่งสุขุม จริง ๆ น่ารัก...ส่วนเรื่องตัดหู น่าจะไปกับคุณ C ว่าแต่ว่ามีที่ว่างไหม...อิๆ
  • ครับพี่ c ผมว่าจะไปตัดสิ้นเดือน ผมอยู่ในค่ายสุรนารีครับ ส่วนพี่อยู่แถวไหน วันไหนพี่ว่างๆสะดวกๆเดี๋ยวผมเข้าไปเล่นด้วยนะครับ พี่โก้ พี่อยู่แถวไหนครับ วันนั้นลืมถามพี่
  • ตัดหูไหนอะ บอกฟาโรบ้างนะ
  • ตัดหูไหนอะ บอกฟาโรบ้างนะ
  • ไม่รู้จะไปตัดที่ไหนดี เดี๋ยวใกล้ๆวันจะปรึกษาอีกที นะครับ