ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Bully for sale ภาค 2 ขอปิดการขาย 1 เม.ย.54 ครับ
  • 088-1327807 ราคาคุณภาพตามรูป อ้อลูกหมาอยู่อุบลนะคับสำหรับท่านที่สั่งแล้วถ้าไม่พอใจยินดีคืนเงินทุกบาทคับ ตอนนี้อายุ 49 วันผ่านวัคซีนเข็มแรกทุกตัว
    m1 10000.- บาทไทย
    image image image
  • งามดี
  • m ตัวนี้ยังไม่เปิดขายนะคับ
    image image image
  • ตัวไหนสั้นยาวต่างกันยังไงเชิญเทียบคับ
    image image image image image image
  • พ่อ ฟิวเจอร์+ลูน่า ไรเดอร์
    แม่ คิงคอง+ซีซ่า
    รายละเอียดเพิ่มเติมดูได้ที่กระทู้ ขายลูกบูลลี่ราคาถูกกว่าคุณภาพ เมื่อ12 มี.ค.54
    ขอบคุณเจ้าของพื้นที่เป็นอย่างสูง
  • มาดีทั้งคอกเลยโดยเฉพาะตัวสุดท้าย
  • m1 น้องที่เชียงใหม่ได้สิทธิเป็นคนแรกหลังลงไปไม่นานอยู่ในขั้นตอนรอโอนเงินจองเคลื่อนไหวยังไงจะแจ้งอีกทีคับ
    ขอบคุณคุณPonker_ABBคับได้ยินแล้วมีกำลังใจขึ้นเยอะคับ
  • คุณภาพของแท้
  • แม่หมาก็งั้นๆแสดงว่าเลือดทางพ่อดีขอชม
  • ขอถามหน่อยพ่อหมาชื่ออะไรคับ
  • หมาดีมีคุณภาพพอสมควร แต่หน้าตาพ่อ แม่แบบไหนเอยหน้าจะพามาโชว์บ้าง และตัวขาวสวยด๊ สั้นตึก ใช่ได้เลย แต่ไม่รู้สายเหลือดดีแค่ไหน
  • ขั้นแรกขอเปลี่ยนแปลงนิดหน่อย m1 ยังอยู่หลังจากน้องที่เชียงใหม่จองไว้ด้วยวาจามีอีก 2ท่านสนใจโทรตามมาผมก็บอกว่ามีคนจองแล้วจึงเป็นการปิดโอกาสลูกค้าท่านอื่น ดังนั้น การจองต่อจากนี้ใครโอนเงินจองก่อนถือว่าเป็นการจองอย่างถูกต้อง
  • ตั้งแต่ 1000 บาทขึ้นไปแล้วแต่สะดวก ไม่ต้องห่วงผมไม่โกงท่านด้วยจำนวนเงินแค่นี้ ผมชื่อ สุริยา ขันธวัตร ทำงานที่ กฟภ.จ.อุบล ถ้าต้องการหลักฐานอะไรเพิ่มเติมบอกได้
  • เรื่องต่อไปพ่อหมาเป็นของพี่ที่ จ.ศรีสะเกษนะคับ ชื่อ บลูมอนสเตอร์ ชุดนี้เป็นผลงานคอกแรกของตัวนี้คับ ท่านไหนสนใจติดต่อผ่านผมได้ ไม่มีค่านายหน้า เป็นน้องตัวที่เป็นฮีทสโตรกที่นครปฐมคับ
  • หลายท่านถามว่าหมาชุดนี้สูงไหม อย่างในรูปชุดนี้ไม่สูงแน่นอนคับเตี้ยทุกตัว ตัวพ่อแม่เลี้ยงแบบให้กินนมตลอดสูงแค่ 16 นิ้วคับแล้วกระดูกอย่าง m1 m2 ถ้าได้การเลี้ยงจากมือดีรับรองราคานี้หาไม่ได้อีกแล้วคับ
  • image
    พ่อเด็กคับ
  • พี่คับ ตอนนี้ลูกหมาขายไปมั้งยังอะ ถ้ายังขอรูป ราคาเพิ่มเติมด้วยคับ mix_zoo@hotmail.com
  • เชียร์ m2 เต็มที่ 0...
    พ่อหมาสวยมาก ครับ
  • มันสวยจริงๆ ครับ....
  • f1ราคารูปหลายมุมด้วยคัฟลดได้เท่าไหร่คัฟ bbomboyza@hotmail.comขอบคุณคัฟ
  • 7 พัน เอาเลยครับ
  • @คุณ bombe พ่อหมาของเค้าสวยจิงๆคับ เห็นตอนแรกขนาดมีตัวเปรียบเทียบเยอะแต่ไม่อาจบดบังรัศมีพ่อหมาได้เลยคับ ของเค้าดีจิงๆ
    @คุณ bbomboyza สำหรับตัว F2 น่ะคับเด๋วส่งรูปหลายๆมุมให้ดูคับ ส่วนเรื่องราคาเนี่ยลดสุดๆแล้วน่ะคับหรือมีอะไรก้อโทรมาคุยกันได้คับ
    @คุณ iloverypitbull คัฟ ที่ว่า 7 พันเนี่ยตัวไหนคัฟ
  • อ๋อ อีกเรื่องคับ ตอนนี้ M2 Sold out แล้วน่ะคับ
  • นั่นไง ในที่สุด ก็มีคนตาถึง คร้าบบบบบบ...
    เยี่ยมมาก ครับ เจ้าของใหม่

ตอนนี้ ขอตามเชียร์ f2 คร้าบบบบ.....
  • f2 จะตามไปไหมน้อ แต่ตัวนี้ขาหน้ามันจะโก่งมากเลยนะ
    เอถ้าเป็นอย่างนั้นแสดงว่าผมตาไม่ถึงนะเนี้ย
    ขอบคุณท่าน bombe ที่มาให้ทรรศนะคับ
  • :-D :p :-D .....ตามจริงแล้วสวยและชอบทุกตัว ครับ
    แต่แว่ เอ้ยแต่ว่า m2-f2 สตร็อปหน้า มันโดนกว่าตัวอื่น ครับ เอาเป็นว่าจะตามเชียร์เรื่อยๆครับ

>:D<
  • ครับ ตาม m2 ไปติดๆคับ
    ตัวไหนเอ่ย
    m1 ครับท่าน
  • บอกตามตรงทั้งสองตัวนี้คนที่เลือกคนแรก
    เขาบอกผมว่าไม่รู้จะตัดใจเลือกตัวไหนดี
    แต่ไม่เป็นไร ทั้งสองตัวจะบินไปอยู่ที่
    กรุงเทพเหมือนกันก็รอลุ้นตอนโตละกัน
    นะคับ
  • ล่าสุด
    m1 m2 sold out
  • เยี่ยมมมมมมมมมม................... :063: :013:
  • สวดยอดเลยค่ะพี่ สนใจ F2 ท่าทางและรูปร่างใช้ได้เลยว่าแต่พี่ช่วยส่งรูปให้ด้วยน่ะค่ะที่
    momoka_classic@hotmail.com
  • ด้วยความแปลกใจ
    มีลูกค้ท่านหนึ่งโทรมาขอซื้อm3ที่ 6000 บาท
    พระเจ้าเรดโนสบ้านๆไม่มีใบผมยังซื้อมา 4500 บาท
    ถ้าท่านใจไม่ถึงจงให้แฟนท่านโทรมาต่อราคากับผมต่อไป อาเมน
  • ปล.จรรยาบรรณผมขายลูกหมาไม่แพง
    แต่ราคานั้นผมคงให้ท่านไม่ได้
    รึท่านไหนคิดอย่างไรขอความเห็นหน่อย
  • โห ขายราคานั้นคนอื่นที่เลี้ยงก้อด่าตายเลยน่ะซิค่ะ ต่อรองเกินหตุรึป่าวเนี่ย สายเลือดขนาดนี้ ราคานี้หาได้ที่ไหนอีกเนี่ย
  • สวยๆทั้งนั้นเลยครับ ยิ่งตัวสีน้ำตาลผมชอบมากครับ
  • ตัวสีน้ำตาลเปิดเท่าไหล่ค่ะ
  • ขอบคุณท่านKriangsakที่แวะมาทักทายคับ
    ตัวนั้นเด่นมากจิงอย่างที่เห็นคับ
    คอกนี้มีตัวนี้มาถือว่าผมดวงดีมากเลยคับ 1ใน6
  • สำหรับตัวสีน้ำตาลยังไม่เปิดราคานะคับคุณผี
  • f2ยังอยู่มั๊ยครับ สนใจมากครับ ราคาพอจะลดอีกนิดได้มั๊ยครับ
  • f2.F1.m3 ยังอยู่ครับ เรื่องราคาถ้าไม่มากเกินไปก็พอได้ครับ
    ลองโทรมาคุยกันก่อนครับ
  • คอกนี้้้ที่เด่นคือหน้าอกและเตี้ยครับ
    เมื่อ 10 โมงน้องที่ไปรับ m1.m2 ที่สุวรรณภูมิ
    เขาก็พอแฮปปี้กับตัวลูกหมานะครับ
    โทษทีนะครับเวลามีน้อยลืมล็อกอิน
  • ตัวผู้เหลือตัวไหนบ้างครับ
  • m3 ครับท่านผี ตัวนี้กระชับไปหมดครับ
    ยกเว้นหน้าอก 088_1327807 ซันครับ
  • อยากได้รูปตัวไหนเพิ่มฝากเมลล์ไว้
    แล้วผมจะส่งรูปปัจจุบันไปให้ครับ
  • อ้อ นี่รูปพ่อหมาตอนเด็ก ปล. ผมว่าเหมือน m3 นะ
    image
  • kamron.9111@hotmail.com
    มีรูปอะไรเพิ่มเิติมก็ส่งมาได้ครับ
  • ฝากรูป M1 @บ้าานใหม่คับ
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 124K
    2.jpg 119K
    DSC_3136.JPG 117K