ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขออนุญาติเปิดตัวลูกบูลลี่ 24 วันครับ
  • imageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_9365.JPG 114K
    IMG_9355.JPG 116K
    SUMMER 11.JPG 178K
    SUMMER 10.JPG 136K
    SUMMER 12.JPG 132K
    SUMMER 13.JPG 138K
  • ตั้งชื่อให้ว่า ซัมเมอร์ครับ ผมได้มาตอนเค้า 19 วัน พอดีแม่เค้าเป็นไข้หวัดน้ำนมเลยให้นมลูกไม่ได้ ผมเลยไปเอามาเลี้ยงครับ อยากได้มานานแล้วครับ
  • น่ารักดีคับ รักมันมากๆนะคับขอให้มีความสุขทั้งหมาทั้งคน
  • ขอบคุณมากครับคุณ Ponker_ABB ผมดูมาหลายคอกแล้วครับ กว่าผมจะได้ตัวนี้มาเหนื่อยเหมือนกันครับ แต่ผมก็ว่าคุ้มครับ
  • ยินดีด้วยนะครับ
    ถ้าคุณให้ความรักกับมันเต็ม 100 มันจะให้กลับมาเป็น 200 เท่าเลยทีเดียว

ขอให้มีความสุขกับการเลี้ยงพิทนะครับ
  • ขอบคุณครับคุณ Awesome มีอะไรแนะนำ แนะนำผมได้เลยนะครับ ผมยังใหม่กับสุนัขพันธ์นี้อยู่ครับ ขอบคุณครับ
  • วัยนี้กำลังน่ารักเลย