ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• 13 เดือนแล้ว OLIVER"SON
    ไฟล์แนบ
    IMG_3764.JPG 58K
    IMG_3756.JPG 76K
  • ขออภัยในความไม่สะดวกครับ กำลังลองหัดลงรูปอยู่ครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_3738.JPG 70K
  • กดแทรกภาพด้วยครับรูปขึ้นเลยครับ
  • imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_3738.JPG 70K
    IMG_3756.JPG 76K
    IMG_3764.JPG 58K
  • ขอบคุณครับท่าน Keng_cm
  • สุดยอดเลย เปิด stud รึป่าวครับ
  • เปิดครับ คุณ MAC
  • หมาหรือหมูวะ กลมเชียว น่ากอดมาก
  • ขนาดนี้หลานนะเนี่ย สวยกว่าลูก popeye บางตัวที่อยู่กับคอกใหญ่ๆๆๆ อีก
  • ขาหน้าเขาแบะหรือเปล่าค่ะ ถ้าไม่ใช่ขอโทษด้วยค่ะ
  • ขาหน้าแบะจัง เตี้ยจนเสียทรงหมดแล้วหมา
  • ผมว่าตันเลยนะ
    น่าขยำมากมายยยย
  • ไม่เป็นไรคร๊าบบบบบบบ หมาสวยมากครับ
  • สวยดีครับ
  • สุดยอดเลยครับพี่ไฮ้ ตอนนั้นยังไม่หนาขนาดนี้เลย

สุด ๆ ไปเลยครับ
  • แต๊กเองครับ
  • หวัดดีครับแต๊ก ไม่เจอกันนานมากกกกก.......
    ขอขอบคุณทุก ๆ ความคิดเห็นครับimage
    นี่รูปตอน 6 เดือนครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_3488.JPG 82K
  • ใบยูหรือสมาคมสนใจอยากผสมด้วย
  • สมาคมครับท่าน
  • ถ้าสมาคมค่อยน่าหน่อย กลัวใบยูจะราคาเกินเอื้อม ขอข้อมูลด้วยครับอยู่ที่ไหนเบอร์โทด้วย หมาผมใกล้ฮีทมาแล้ว ขอบคุณมากครับ
  • ชลบุรี 081-8647346 ครับ
  • พี่ไฮ้ วันที่ 27 นี้พวกผมจะพาหมาไปเล่นน้ำแถวๆหนองรี ว่างๆแวะมาเที่ยวไหมครับพี่
  • กว่าจะไปได้ก็หลัง 17.30 น. พอไปถึงก็คงมืดพอดี ไม่รู้ว่าแต๊กจะอยู่กันถึงกี่โมง
  • โอ้้ แหล่มครับไฮ้ ไม่รู้ว่าลูกโอลิเวอร์ กับตัวไหน
  • แม่เป็นลูกคาริโต้ครับ คุณบอล/ไฮ้