ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ปิดกระทู้ ขอขอบคุณเวปพิทบูลโซนค่ะ
  • เป็นเรดโนสค่ะ

ขาย 6500 บาทไทยค่ะ

น้องหมาอยู่ที่ท่าพระ ขอนแก่น

ส่งได้นะคะ

สนใจที่ 0880654797 เบียร์ค่ะ

ราคาต่อรองกันด้ค่ะ

น้องหมาเกิด วันที่ 6 ก.พ. 2554

ตอนนี้น้องหมากินอาหารเม็ดได้แล้วค่ะ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0002[1].jpg 33K
    IMG_0003[1].jpg 35K
    IMG_0004[1].jpg 36K
    IMG_0005[1].jpg 36K
    TongDang[1].JPG 50K
    Lucky[1].JPG 52K
    lucky.jpg 43K
  • ส่งมั๊ยครับ
  • รูปอ่ะครับไม่มีหรอฮะ
  • คู่นี้รึกเปล่าครับ หากไม่ใช่ขอโทษด้วยนะครับ ^_^ ลูกหมาสวยดีนะครับ คนขอนแก่นเหมือนกัน
    image
  • LIKE NO.4 ครับ
  • พ่อหมากะโหลกเท่าไหร่ครับ สวยมาก
  • อ้าวไหนว่าขายตัวละ 4500-5000 วะ

• pnamwhan

ส่งมั๊ยครับ << ส่งค่ะ<br />

ส่วนรูปคลิกตรงแนบไฟล์นะค่ะ
  • 4500 ขายไปแล้วค่ะ เป็นสีดำ

คุณจะเอาเรดโนสหรือสีดำล่ะค๊ะ

หนูลงเวปนี้แค่เรดโนสน่ะค่ะ

หนูเปิดราคา 6500 ใช่ว่าจะขายได้เต็มราคานี่คะ

คนคุยดี คุยกันถูกคอ ก็ลดราคาได้ ตามตกลงกัน

ถ้าคุณพี่ไม่ชอบหมาของหนูก้ไม่เป็นไร แต่จะก่อกวนทำไมค๊ะ ?
  • น่ารักดีถ้าแม่หมาเป็นหมาแดงแจ่มเลยเสียดายครับ

• รูปอยู่ในไฟล์แนบค่ะ

เป็นหมาแดงหมดเลย
  • บ้านอยู่แถวไหนคับเสร็จงานจะขอแวะไปดูหน่อย
  • อยู่ท่าพระค่ะ

ในตลาดเลยค่ะ

ว่างๆๆก็แวะมาชมได้
  • สวยทุกตัวเลย ดันไป
  • ขอบคุณมากค่ะ คุณ deepool
  • 3500 ได้ไหมครับ อยากได้มากๆ ตัวผู้ ขอซื้อ 1 ตัวนะ
  • ยังไงก็โทรมาสอบถามก่อนได้ค่ะ
  • แม่พันูที่ชื่อ ลัคกี้ซื้อเค้ามา 4500 เอามาเพาะขายใช่มั้ยครับ
    แม่ซื้อมา 4500 เอาไปทับเอาลูกมาขาย 6500
    ทีแรกหมาแดงคุณตั้งใว้ 5500 นี่ครับ
    ขึ้นราคาหรอ
    พ่อพันธุ์ของหมอปลา พ่อเป็นเร้ดโน้ส+แม่สายเลือด NONAME เอามาขาย 6500 แรงไปมั้ยครับ
    อีกอย่างที่ออกมาเป็นสีแดงเยอะใช่ว่าจะเป็นเลือด เร้ด 100 เปอร์เซ็นนะครับ
    ถ้าอยากเอามาผสมขายไม่น่าเอามาผสมมั่วซั่วอย่างนี้ ผมหล่ะเกลียดนักพวกเห็นแก่เงิน

ซื้อแม่พันธุ์มาเพื่อเพาะหมาขายเนี่ยนะ นึกว่าอยากได้มาเลี้ยงซะอีกเฮ้ออออ...นักธุรกิจนี่เอง
    แล้วถ้าคอกนี้ขายหมด ลูกออกมา 11 ตัว ขายไป 6500 ทุกตัว ก็รวยไป สงสัยคอกหน้าคงมีอีกแน่นอน
    นี่แหละไม่เคยศึกษาพิทบลูดันซื้อแม่พันธุ์มาเพาะ

ซื้อมาจากไอ้กายใช่มั้ย....น้องเบียร์
  • เกิดไรขึ้น...มุง ๆๆๆ เข้ามามุง
  • ขอโทดนะค่ะ ถ้ารุ้ไม่จริงอย่าเจ้อ

เหอะๆๆๆ พ่อพันเป็นของหมอปลา

สมองควายๆ คิดมาได้ ไม่รู้จริงอย่าปากมอม หมอปลาไม่ได้เกี่ยวเลย

สืบมาให้ดีๆดีกว่าไหม สืบมาใหม่นะ

อิจฉาหราค่ะ ที่หมาออกมาเยอะ

ฉันซื้อมาเลี้ยงเหมือนคนที่เค้าอยากเลี้ยง รักที่จะเลี้ยง

เพียงแต่ว่าอยากได้หมาแดง แต่ไม่อยากซื้อหมาคนอื่น

ก็ผสมกับพ่อแดง แต่แม่หมาออกลูกมาเยอะก็เลยขาย

ไม่ได้เคร่งเรื่องสายเลือด แต่หนูรักหมาของหนู หนูเลยอยากได้ลูกของมัน

ไม่คิดจะเพาะขายค่ะ แต่จะให้เลี้ยงทั้ง 13 ตัวคงจะไม่ไหว

แล้วแม่พันธุ์จะซื้อมาเท่าไหร่นั่นมันเรื่องของฉันค่ะ (ไม่ได้ซื้อมาราคานี้ค่ะอาจจะถูกรึมากกว่าก็ได้ เหอะๆๆ)

แล้วรู้หรือเปล่าว่าน้องกายหน้าตาเป็นยังไง หรือแค่ได้ยินมาจากแฟนหนูเฉยๆ

อีกอย่างพอใจที่จะขายราคานี้แล้วจะทำไม

คนที่มีปัญญา ซื้อ เค้าถือเงินมาคุยกัน ต่อรองราคากัน ได้ราคาที่เค้าใหว เค้าก็ซื้อ

ไม่จำเป็นที่จะจ่ายเต็มตัวละ 6500 หรอกค่ะ คนที่เค้าพอใจจะซื้อก็มี

คนใหนๆเค้าก็รู้ เปิดราคาหมาเท่านี้ เท่านี้ ยังไงก็ต้องต่ออยู่แล้ว

ถ้าหนูขายแพงคงไม่เหลือแค่ 3 ตัวหรอกค่ะ

ไม่มีปัญญาซื้อก็อย่ามาเสือกให้มาก

จะก่อกวนเพื่อ.........

แล้วอีกอย่างนะค่ะคนที่เค้ารู้จริงและมีปัญญามีซื้อหมาเบียร์เค้ารู้แทบทุกคนว่าเบียร์ไม่อยากเอาลักกี้ไปผสมอีกแล้ว.... มีแต่พวกที่อิจฉาไม่มีปัญญา... เท่านั้นล่ะค่ะ ที่มายุ่งเรื่องของชาวบ้าน

แต่ก็ต้องขอบคุณนะค่ะที่มาช่วยดันกระทู้ เอิ้กๆๆๆๆ *_________*
  • ฝากถึง..............

คุณอยากได้หมาฉันกรุณาเอาเงินมาด้วย

คงไม่มีใครยอมให้หมาไปทั้งที่ไม่เคยรุ้จักกัล

ถ้าคิดจะผ่อนคุณก็ต้องจ่ายเงินครบ ไม่ใช่เดินมาบอกว่าอยากเลี้ยงหมามาก

แต่ไม่มีตัง ขอ2 ตัวแล้วจะโอนเงินให้ คุณเป็นใคร ? อยู่ที่ไหน ?
    สืบมาหมดแล้ว เค้า
    แล้วเลิกมาตามตอแยเราได้แล้ว กฎของการขายหมามันมีอยู่ค่ะ

ฝากถึง คนที่เข้ามาอ่านนะค่ะ

ณ ตอนนี้ฉันคิดว่ามี มิจฉาชีพ ที่เข้ามาแล้วบอกว่ารู้จัก กับคนนั้นดี คนนี้ดี
    ไอ้ชนบท เอ้ย
    ขี่คลิกขาว หัวโหนกๆ ผมเกรียนๆ
    ถ้าจะไปหลอกคนอื่นก็เปลี่ยนรถเถอะนะ
    เจ้าของพ่อพันจำได้เพราะคลิกขาวนี้แหละ
    หมาที่บ้านซื้อมาเป็นหมื่น แต่ไม่มีปัญญาซื้อหมาเราซึ้งราคาน้อยกว่ามาก
    อ้างว่ารุ้จักกับบุคคลในวงการพิทบลูดี และ เข้ามาในวงการนี้นานมาก
    บอกว่าต้องการหมา "แต่" ขอผ่อนโดยการเอาหมาไปก่อนแล้วจะโอนเงินมา
    โดยจะอ้างว่า ยินดีทำสัญญาเงินกู้ (แต่เงินแค่นี้ ถ้ามันชิ่งเราจะไปตามที่ใหน ฟ้องศาลก็ไม่ได้)
    แล้วถ้าเรารู้ทัน เราให้โอนเงินก่อน มันกลับอ้างว่า ไม่มีเงิน เมียท้องจะคลอด
    เดี๋ยวก็บอกว่า จะไปอบรมที่ออสเตรเลีย (มีปัญญาไปเมืองนอก แต่ไม่มีปัญญาซื้อหมาตัวละแค่นี้)
    โทรมาก่อกวน วุ่นวาย ทุกวัน ทั้งๆที่ไม่มีปัญญาซื้อ

ขี่ออโตเมติกสีขาว หัวโหนกๆ ผมเกรียนๆ
    รูปร่างท้วมๆ ผิวคล้ำ หน้าตาไม่เต็มเต็ง
    ถ้าจะไปหลอกคนอื่นก็เปลี่ยนรถเถอะนะ
    เจ้าของพ่อพันจำได้ก็เพราะคลิกสีขาวคันนี้แหละ
    ขอให้ท่านทั้งหลายระวังไว้ด้วยค่ะ

วันนั้นฉันเกือบให้หมาไปแล้วถ้าพี่เจ้าของพ่อพันธุ์ไม่โทรมาหา
    แล้วฉันเลยถามว่ารู้จักคนๆนี้ไหม มันอ้างว่าเป็นเพื่อนสนิทพี่
    พี่เค้าเลยบอกว่ามันเป็นมิจฉาชีพ อย่าไปไว้ใจมัน
    เพราะมันก็เคยทำแบบนี้กับพี่เค้าเหมือนกัน

ซึ้งมันทำให้ไอ้มิจฉาชีพนั้นโมโหมาก เพราะจะได้หมาอยู่แล้ว

อีกอย่าที่บอกว่าผสมหมามั่ว
    ตอนแรกฉันยากได้หมาแดงเลยลองผสมไม่คิดว่าจะออกมาเยอะและอีกอย่างที่ตั้งราคา 6500 ก้ไม่ได้ขายราคานี้แป๊ะค่ะ คนที่เค้าซื้อไปทั้งหมด ทราบดีว่าได้ราคาเท่าไหร่

ไม่มีปัญญาซื้อก็กรุณา เงียบไปซะ
    อย่าวุ่นวายให้มาก
    ที่อ้างว่าทำงานที่ใหน
    สืบมาแล้ว

ไอ้ชนบทเอ้ย
  • รู้จักสังคมพิทบลูมั้ยน้อง
    อย่ามากาก แถวนี้ ถ้าไม่อยากขายลูกมันจะทับเพื่อ........
    จ้างมาด้วยนี่พ่อพันธุ์

ปากดีอย่างงี้ใครจะซื้อ
    6500
    คิดว่าผมไม่มีปัญญาหรอ
    6500 ได้สายเลือดดีกว่านี้ก็ได้
    แม่สายไหนคุณยังไม่รู้เลยลูกเต้าเหล่าใครรู้มั้ยพ่อพันธุ์หล่ะสายไหน
    ลูกเต้าเหล่าใคร
    แสวงหากำไรชัดๆๆ6500
    และโทดทีที่ไม่ใช่คนคนๆเดียวกับที่ขอผ่อนพี่ไม่เอาหรอกน้องหมา กากๆๆแบบนี้หน่ะ
    ฟรอมไม่สวยอีกต่างหาก
  • หมากากจริงๆๆด้วย 6500 ใครโง่ซื้อ 5000 กว่า สวยๆกว่านี้ก็มี
  • หนูเลี้ยงหมาเพราะรักมัน ไม่ได้เลี้ยงเพราะอยากเข้ากลุ่ม

ไม่เคยบอกค่ะว่าไม่ได้จ้างพ่อพันธุ์เพราะไม่ได้ทำฟาร์ม

ทับเพราะอยากได้ลูก ที่เป็นหมาของตัวเอง

ปากดีอย่างนี้ล๊ค่ะที่มีคนซื้อแล้วซื้อไปหลายตัวแล้วด้วย

เรื่องสายเลือดคนที่ซื้อไปเค้าทราบดีค่ะว่าเบียร์บอกว่ายังไง

ไม่เคยโกหกลูกค้าและไม่เคยตอแหล

เบื่อพวกขี้อิจฉาจริงๆๆเลย
    ทำใจบ้างอะไรบ้างวันๆนั่งอิจฉาคนอื่นนะ
    เดี๋ยวเป็นบ้าเอานะค่ะคุณพี่......... *0*
  • แม่สายไหนครับ
    ใช่เร้ดโน๊สมั้ย
  • ดันเด้อ คนขอนแก่นเหมือกัน

ลงรูป ไหม่ได้มั้ยคับ กดแทรกภาพด้วย
    อยากเห็นทุกมุมอ่ะครับ
  • แม่ไม่ใช่เรดโน๊ตค่ะ

แม่เป็นสายโชว์

ถ้าอยากเห็นรูปชัดๆๆเดี๋ยวลงเพิ่มให้ค่ะ

ถ้าอยู่ขอนแก่นก็แวะมาดูหมาได้เลยค่ะ

หมาอยู่ท่าพระ
  • ขายหมดแล้ว

ขอบคุณพิทบูลโซนมากค่ะ

และก้น้าผี

ที่มีปัญญาแค่เห่าไม่มีปัญญาซื้อ

มาอุตส่าห์ช่วยดันกระทู้

^^