ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ขำขำ :o003:

image

ยืมนายแบบจากรูปของ พี่ MARK คงจะไม่ว่ากันนะพี่
    ไฟล์แนบ
    Pitbull.jpg 81K
  • จ๊าบบบบ จิง ชอบมากครับ ขอไฟน์ต้นฉบับด้วยได้ไหมครับ เผือใครอยากเอาไปทำติดรถ 555
  • ได้ ครับ

เด่วให้ทาง อี แมวว นะครับพี่
  • เพิ่มพื้นที่ส่วนตรงสีดำอีกนิดนะ ขากับพระจันท์มันชิดขอบไปหน่อย

mark-mafia@hotmail.com

ขอบคุณครับ
  • จัดให้ ครับพี่
  • เก็บเข้าสะต๊อกไว้ก่อน ไม่แน่ หาแบบไม่ได้ อาจจะเอามาทำเสื้อ ฮ่าๆๆๆ

ทำให้โหดกว่านี้อีกนิดไหม
  • พอได้ครับ
    ถ้ายังไงจะทำออกมาให้ดูเรื่อย ๆๆ

แก้ไขแล้ว

image
    ไฟล์แนบ
    NEW.jpg 85K
  • งานนี้แค่ ขำขำ เห็นว่ารูปของพี่ MARK มันตัดแล้วลงตัวพอดี เลยทำมาให้พี่ MARK กับทุกคน ในบอร์ดดูกัน
  • เข้าท่า พี่เคยลองไดคัทเอง ออกมาทุเรศมาก ฮ่าๆๆ
  • หนูว่าสีผิวบีเจกลืนกะแบ็คกราวด์ไปอะ ลองทำเป็นดวงอาทิตย์สีแดงแบ็คกราวด์เป็นท้องฟ้าสีฟ้าได้ไหมคะ อยากเห็นอะ
  • เท่ห์ดีครับคุณ MAC ขอก็อปปี้หน่อยเลยล่ะกันครับ
  • ส่งให้แล้วนะครับ พี่ MARK

ใครอยากได้ ก๊อป เลย รูปละ 300 บาทไทย โอนเงินมาได้เลย 555++

ล้อเล่น
  • Angie รับทราบครับ ขอบคุณสำหรับคำแนะนำ เด่วจะลองทำดูนะครับ
  • ใครมีรูปทำเอง ช่วยมาแชร์กันหน่อยนะครับ จะได้มีแนวทางงงงง
  • ทำมาเยอะๆ คนอยากได้เพียบ
  • ครับ :-D
  • ผมก็พึ่งไปให้เค้าสอนมาคุณMAC แต่ทำไงได้ใจไม่เอาอ่ะครับ ทำยังไงก็ทำไม่สวย คุณMAC คิดอะไรได้ ทำออกมาเยอะๆเลยนะครับอยากได้ๆ
  • ครับ Kriangsak ก็ลองทำไปเรื่อย ๆๆ อ่ะครับ ผมเองก็ไม่ได้เก่งเรื่องคอมมากมาย อาศัยลูกบ้าอย่างเดียว อิอิ
  • ฮา ๆๆ ดี
  • ใช้ได้ คับ สวย
  • fuck to ghost fuck u
  • อยากทำมั่งอะ แต่ทำไม่เป็น แฟนทำได้ แต่ขี้เกียจ ฮา......

เอ่อ...ถ้าใส่สไบซุปเปอร์แมนจะฮาไหมอะ???
  • อันนี้ก็ลองทำดูมั่งครับ ฮี่ๆ

image
  • ทำเป็นเสื้อขายเลยเพ่ :)
  • กระทิงแดงหนาวแน่ เจอหมาแดงโดดใส่กันแบบนี้ ฮ่าๆๆ
  • ไม่ได้กวนตีนพี่มาร์คนะ แต่สงสัยมากนานแล้ว ตอนทำเครื่องดื่มชูกำลังเคยมีความคิดซักแว่บไหมที่จะใช้ยี่ห้อที่เกี่ยวกับpitbull
  • เคยครับ แต่ว่ามันมีแล้ว ผมจะทำยี่ห้อ Pitbull แต่มันจดทะเบียนไม่ได้ เนื่องจากมีแล้วที่อเมริกาครับ
  • ให้คุณแฟรงค์ออกแบบกระป๋องแล้วด้วยครับ ก็นับว่าโชคดีของผมครับ ไม่งั้นคงโดนอีกหลายล้าน ฮ่าๆๆ
    ขนาดชื่อดัง ตลาดใหญ่ ยังเหนื่อยเลย เล่นตลาดเล็กคงหมดตัวแน่ๆ