ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

DaN_Thapra น้องใหม่ฝากตัวด้วยคัป
  • ชื่อแดนคัป อยู่แถวท่าพระ กทม.ครับ ขอฝากเนื้อฝากตัวพี่มาร์คเจ้าของพื้นที่และ พี่ๆทุกคนด้วยนะครับ
    มือใหม่หัดเลี้ยงPitzคัป พึ่งได้มา1สาว เลี้ยงคู่กะปั๊กกะอีก2poodleที่บ้าน
    น้อมรับด้วยเกล้าทุกคำแนะนำและติชม พร้อมสนองตอบทุกคำบรรชา คั๊ปพ้มมมมมมมม.........
  • ยินดีต้อนรับสู่ดินแดนมิตรภาพ สำหรับคนที่รักในสุนัขพันธ์เดียวกัน และที่นี่ก็คือ พิตบูลโซน ครับ
    =D>
  • ยินดีต้อนรับครับ
    :-D
  • image
    ยินดีต้อนรับครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC02655_resize.JPG 73K
  • Thx mak my ครับเฮียติ๊ก
  • บอร์ดนี้ยินดีต้อนรับ ฮาร์ดแมนทุกคนครับ
  • สวัสดียินดีต้อนรับครับimage
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 236K
  • มีพี่ๆคนไหนอยากแนะนำน้องหมาให้ซักตัว2ตัวก็ดีนะครับ อยากได้ตัวเมียซัก3-4เดือน