ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ใครที่ชอบสุนัขสีแดง จมูกแดง สีช็อค เอามาให้ชม และติดชมได้ครับ

image

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1461.JPG 54K
    IMG_1444.JPG 43K
    IMG_1441.JPG 53K
    IMG_1464.JPG 42K
  • ตัวนี้ใครติก้อบ้าหมาในฝันผมเลยแบบนี้ต้องชมอย่างเดียวสุดยอดหล่อ
  • อย่างนี้ต้อง ติ หมาที่บ้านครับ สวยไม่เท่าตัวนี้เลยยยยยย
  • งามแท้ๆ
  • สวยดี น่าจะได้บลูด็อกมาเยอะ เหมือนบูลลี่
  • เหตุผลแรกเพราะเรา อยากเลี้ยง

เหตุผลต่อมา เมื่อเลี้ยงมันแล้วจะเกิดความผูกพัน

ด้วยความผูกพัน จึงทำให้เรารักมัน

เมื่อเรารักมัน จึงอยากมอบสิ่งดีๆให้กับมัน

เมื่อมันได้รับสิ่งดีๆจากเรา มันจะซื่อสัตย์และทำให้เรายิ่งรักมันมากยิ่งขึ้น

ไม่สำคัญว่า ราคาเท่าไร สายพันธุ์ดี มีชาติตระกูลหรือไม่ แต่เรารักมันก็พอแล้ว
  • เอาใจพี่ไปเลยน้องงงง ตัวนี้
  • สู้ได้มั่งป่ะเนี๊ยะ สู้เค้าสู้ๆๆ ใช่คอกของคุณชาญมั๊ย ถ้าใช๋เราพี่น้องกันน่ะ ไม่ใช่ก้อขอโทษด้วย
    แต่น้องหมาคุณสวยสุดยอดดดดเลยอ่ะ
    ไฟล์แนบ
    FILE0311.jpg 73K
    FILE0312.jpg 52K
    FILE0314.jpg 73K
    FILE0316.jpg 92K
    FILE0317.jpg 68K
    FILE0318.jpg 57K
  • ลงบ่อยจังนะจะขายเหรอครับ
  • ฉี่ยังหล่อ :o061:
  • ขอบคุนทุกคนที่ติชมนะครับ
    ไม่ได้ขายหรอครับลงให้น้องดูครับ

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1422.JPG 60K
  • น่ารักมากกกกกกกกกกก มะหมาชื่ออะไรค่ะ

• "ไม่สำคัญว่า ราคาเท่าไร สายพันธุ์ดี มีชาติตระกูลหรือไม่ แต่เรารักมันก็พอแล้ว "

ขอชื่นชมคนที่คิดกับหมาแบบนี้ คุณจะเป็นคนที่เลี้ยงหมาแล้วมีความสุขครับ
  • อยากให้พวกคอกใหญ่ ๆ เจ้าของหมาโค ตะ ระ เทพ ทั้งหลายเข้ามาดูมั่งจัง อิ อิ
  • ขอดูพ่อกับแม่หมาหน่อยครับบบ
  • พ่อกับแม่หมาอยู่หน้า 2 โน้นไปดูมาแล้ว หัวข้อเขียนว่า ขาย RED ช็อคโคราช ลองไปดูเอา ช่วย
  • เงียบเลยนะมึงกูรู้แล้วว่ามึงเป็นใคร ไอ้ชาติดอนเมืองนี้เอง
  • bbomboyza@hotmail.comตัวเมียขอรูปราคาเพิ่มเติมคัฟ อยู่จังหวัดใหนคัฟ