ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• image

FIRST INBREED BIZ PUP...

BIZ MARKIE x HOOK SISTER

เคยลงขายเมื่อ 3อาทิตย์ที่แล้ว แต่ตอนนี้ไม่ขายละ เปลี่ยนใจ
    ฟันสวยเรียงขาวด้วยดาร์ลี่ หางตรงยาวสลวยสวยเก๋ด้วยออด๊าซ
    ไฟล์แนบ
    478.jpg 146K
  • ตอนเด็กๆimage
    ไฟล์แนบ
    bq.gif 270K
  • สวยมาก ๆ ครับ :o046:
  • I'm number2 version clone of biz =D>
  • เข้าใจเอามายั่ว งานนี้มีคนตะบะแตกอีกแล้ว
  • อยากมีอย่างนี้ในไทยมั่งจัง สวยเกินพี่
  • "ฟันสวยเรียงขาวด้วยดาร์ลี่ หางตรงยาวสลวยสวยเก๋ด้วยออด๊าซ"

กัดไม่ปล่อยเลยนะบักอั้กลี่่โอ สันดานก็บ่งบอกแล้วว่าเป็นคนชอบหาเรื่องกับโจมตีคนอื่น ไม่มีใครเค้าไปแคร์หลอกว่าลูกหมาคุณจะฟันและหางสวยขนาดไหน เมืองไทยเค้าดูที่โครงสร้างกันทั้งนั้น มีใครอ่านแล้วไม่รู้มั่งว่า คุณแค่อยากสะใจได้โจมตีหมาชื่อดังของเมืองไทย ถ้าคุณไปยืนอยู่จุดนั้นแล้ว วกกลับมาหาเขาเพื่อความสะใจทําไม มันไม่คุ้มกันหลอก มันกลายเป็นบอกถึงความที่มีปมด้อยของคุณมากกว่า

นิสัยคุณที่เมืองไทยคนที่นี่ยังไม่รู้ แต่ผมดูออก ของดีให้คนอเมริกัน แต่ลูกหมาไม่แดก ส่งมาเมืองไทย
    เอาใจยูเอสแอนด์เอไว้ก่อน ส่วนตัวสวยๆ ก็คือหมาโตที่จ่ายลูกไม่ดี ก็แบ่งๆ กันไปเลี้ยงในราคาแสนสาหัส
    ให้กับชาวไทย เทียบลูกบิซไทยกับอเมริกายังกะฟ้ากับดิน ยังมาบอกอีกว่า เป็นตัวแทนคนไทย เห็นคนสันดานแบบนี้แล้วอุบาทย์ลูกกะตา หวังว่าคงหยุดประเดนไว้แค่นี้นะสไควเลส ไม่งั้นคุณยกประเดนขึ้นมาอีกผมก็จะตบคุณลงเรื่อยๆ Peace out!
  • ที่มาที่ไป ดูกันเอาเอง คนดีเราส่งเสริม คนหาเรื่องก็ต้องโดนนิดนึง

http://pitbullzone.com/community/discussion/21176/biz-markie-male-pups-aliens-from-another-planet‏
  • ชิบหายแล้วกู ต่อไปจะโฆษณาหมาตัวเองยังไงว่ะเนี่ย บอกฟันดี หางตรง ก็ไม่ได้ เอาไงดีว่ะ

งั้นบอกน้ำหนักแทนละกัน คนที่ซื้อวัดดวงเอา หมาหางคิ้ง หรือฟันอันเดอร์รึปล่าว

จากผีที่ไม่รู้จะทำไง แนะนำด้วยนะผีตัวบนว่าต้องทำไง
  • GHOST 10:54PM Permalink
    "ฟันสวยเรียงขาวด้วยดาร์ลี่ หางตรงยาวสลวยสวยเก๋ด้วยออด๊าซ"

กัดไม่ปล่อยเลยนะบักอั้กลี่่โอ สันดานก็บ่งบอกแล้วว่าเป็นคนชอบหาเรื่องกับโจมตีคนอื่น ไม่มีใครเค้าไปแคร์หลอกว่าลูกหมาคุณจะฟันและหางสวยขนาดไหน เมืองไทยเค้าดูที่โครงสร้างกันทั้งนั้น มีใครอ่านแล้วไม่รู้มั่งว่า คุณแค่อยากสะใจได้โจมตีหมาชื่อดังของเมืองไทย ถ้าคุณไปยืนอยู่จุดนั้นแล้ว วกกลับมาหาเขาเพื่อความสะใจทําไม มันไม่คุ้มกันหลอก มันกลายเป็นบอกถึงความที่มีปมด้อยของคุณมากกว่า

นิสัยคุณที่เมืองไทยคนที่นี่ยังไม่รู้ แต่ผมดูออก ของดีให้คนอเมริกัน แต่ลูกหมาไม่แดก ส่งมาเมืองไทย
    เอาใจยูเอสแอนด์เอไว้ก่อน ส่วนตัวสวยๆ ก็คือหมาโตที่จ่ายลูกไม่ดี ก็แบ่งๆ กันไปเลี้ยงในราคาแสนสาหัส
    ให้กับชาวไทย เทียบลูกบิซไทยกับอเมริกายังกะฟ้ากับดิน ยังมาบอกอีกว่า เป็นตัวแทนคนไทย เห็นคนสันดานแบบนี้แล้วอุบาทย์ลูกกะตา หวังว่าคงหยุดประเดนไว้แค่นี้นะสไควเลส ไม่งั้นคุณยกประเดนขึ้นมาอีกผมก็จะตบคุณลงเรื่อยๆ Peace out!
    ---------------------------------------------------------------
    โดยส่วนตัวผมว่าผีตนนี้พูดได้ดีและมีแง่คิดมาก ลองคิดตามดูครับ ลูกบิซในไทยกะเมืองนอกแม่งฟ้าดินจริงๆหากใครติดตามดู
  • คุณรู้อยู่แก่ใจครับว่ากําลังอยากกวนทีนใครอยู่ คําว่า"ฟันสวยเรียงขาวด้วยดาร์ลี่ หางตรงยาวสลวยสวยเก๋ด้วยออด๊าซ" มันบ่งบอกสันดานคุณอยู่แล้ว ดันโง่ใช้คําเขียนไม่ระวังเอง
  • ไม่ๆผม ไม่เข้าใจว่าถ้าผมจะขายหมามั่ง จะโฆษณาว่าไงครับ บอกหน่อยจริงๆ ไปเปิดดูกระทู้ก่อนที่น้าผีเอามาลง เค้าก็บอกว่าฟันดี หางตรง แล้วน้าผีบอกว่ากัดคนอื่น ผมเลยไม่รู้ถ้าผมจะโฆษณาหมาผมบ้าง จะต้องบอกว่ายังไงครับ เพราะ 2 อันนี้คือข้อสำคัญของบูลลี่เลย เห็นเวลาจะซื้อลูกหมาถามกันจัง หางคิ้งไหม ฟันอันเดอร์ไหม แนะนำด้วยครับ เป็นวิทธยาทาน ไม่งั้นคนอ่านไม่รู้ว่าที่น้าผีบอกว่ากัดหน่ะ กัดใคร เรื่องอะไร หรือหมาน้าผี หางคิ้ง ฟันอันเดอร์แล้วขายไม่ได้เหรอครับ แนะนำทีครับ ขอบคุณครับ
  • ถ้าทีหลังจะทําอะไรแล้วต้องมานั่งแก้ตัว ผมแนะนําว่าอย่าไปทําดีกว่า พร้อมเมื่อไหร่แล้วค่อยมาทํา นิสัยขี้กลัวตัวสั่นขนาดนี้
  • หมาชื่อดัง แต่ฟันเหยินหางคิงค์ของคอกไหนช่วยบอกหน่อยครับ ผมตามไม่ทันจริงๆ
  • กระทู้นี้คุณไม่ได้ขายลูกหมาด้วยซํ้าไป บอกว่าไม่ขายล่ะแค่เอาลูกหมามาโชว์ ทําไมต้องไปยํ้าเรื่องหางกับฟันอีกครั้งด้วย ทํานิสัยไร้สาระเอง ทีนี้ต้องมานั่งแก้ตัว
  • สวยหวะ โอ

• 555 น้าผี ผมอ่ะผีไทย อยู่ไทย แต่น้าผียังตอบผมไม่ได้เลย ว่าไอ้ที่บอกว่าฟันดี หางตรง เนี่ยมันผิดตรงไหน

บอกผมหน่อยเถอะ คนอื่นๆที่เค้ามาอ่านจะได้รู้ เวลาเอาหมามาลง มาอวด จะได้ บอกสรรพคุณเรื่องอื่นเช่น

ขาหน้าตรง เท้าไม่แบะ หน้าสั้น หน้าหัก เอ๊ะ แล้วถ้าบอกยังงี้ จะโดนด่าอีกไหมเนี่ย เดี๋ยวก็หาว่าไปกระทบหมา

คนอื่นอีก เอาไงดีครับ บอกผมมาหน่อย ว่าหมาดีเอามาอวดไม่ได้ คนอื่นๆจะได้รู้ครับ แล้วจะบอกให้ ลูกbiz

ที่เมืองนอก สูงๆเยอะแยะไปไม่สวยด้วย ลูกkuruptด้วย ลูกclash pot ลูกหมาเทพทั้งหลายทั้งมวลในตอนนี้

และอดีต มันจ่ายลูกไว้ทั้งเทพและไม่เทพ หมาเทพต้องเอามาโชว์กัน หมาไม่เทพเค้าก็เอามาเก็บไว้ไม่มาป่าว

ประกาศ ถามหน่อยว่าลูกbiz ที่ไทยมีมากี่คอก กี่ตัว ถ้าเทียบกับการทับแล้วคลอดที่เมกา เปรียบเทียบกันดู

ครับ โอกาสที่ลูกหมาจะออกมาสวยที่ไหนมากกว่ากัน ผมไม่ได้เข้าข้าง แต่อยากให้มองกว้างๆ จะกัดเค้าไปกัด

เรื่องที่มันกัดแล้วเจ็บจริงๆ อย่ากัดซี้ซั้ว กัดหมาได้เรื่องหมาฟันสวย หางตรง ตอบให้ตรงคำถามนะครับ
  • มันมาแล้วว สะใจโว้ย 55555555555555555555555555555555555555555
  • หางคด ชอบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    หางคด ชอบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ตัวนี้ถ้าไปเมกา ได้เจอนะพี่ มันโตมาจะเป็นไงเนี่ย
  • ได้เจอซิครับ

ลูกหมาตัวนี้เป็นของเพื่อนซี้ผม ตอนแรกเค้าให้ช่วยขาย ผมก็ลงขายในบอร์ดนี้เมื่อ 2-3 อาทิตย์ที่ผ่านมา แต่ไม่มีใครซื้อเอง จะหาว่า ของดีจะเก็บไว้แต่ที่อเมริกา ก็ไม่ถูกนะครับ ผมก็ลงขาย เห็นๆกันอยู่ แต่ดันไม่มีใครซื้อเอง ตอนนี้เพื่อนผมเปลี่ยนใจไม่ขายละ ถ่ายรูปใหม่เลยเอามาอวด

ส่วนที่ลงกวนตีน เพราะผมอยากกวนตีนพวกผีไม่มีศาสต่างหาก ไอ้ผีตุ๊ด

หางคด ชอบๆๆๆๆๆๆ
    หางคด ชอบๆๆๆๆๆๆ
    หางคด ชอบบบบบบบบบบบบบบ จัด
  • จ้า พ่อหมาเทพประทานพร อรปวีณา สวัสเสวีสีสมอน กลอนประตู จู้ฮุ๊กกูเอ๊กอีเอ๊ก พ่อหล่อเลือกได้ พ่อเด็กนอก พ่อสุดติ่ง กูยอม
  • ผีสุนทรภู่ ผมขอโคลงสี่สุภาพ

กระทู้นี้มันส์สุด ๆ ชอบมากๆๆๆๆๆๆ แฟนเยอะ
  • แวะมาชมคนเถียงกัน มันส์ดี ฮ่าๆๆ
  • ทําเป็นใจดีสู้เสือ โดนตอกกลับจนหน้าชา ยังจะบอกว่าชอบอีก อิๆๆ
  • อยากได้ครับ แต่ราคาไม่โดนกัน 3,000 usd ได้ไหมครับ
  • กูไม่รู้ว่าใครแม่งเกลียดใคร อะไรยังไง กูเล่นบอร์ดนี้เพราะกูชอบหมา กูชอบตัวนี้หว่ะ...โอ
  • ตอกกลับยังไง ผมยังไม่รู้สึกอะไรเลย ผมตั้งใจกวนตีนตั้งแต่แรกแล้ว ใจดีสู้เสือยังไงไม่ทราบ

เสือเผ่น เสือหิว เสือโหย เอิ๊กๆๆๆๆ

แอบด่าอยู่ได้ไอ้ผีตุ๊ด นึกว่าแน่ ชาตินี้ก็คงดีแต่ลอบกัดผม ไม่กล้าแสร๋นหน้าปะจวดของตัวเองออกมาจากรู (อีหนู) ไอ้ผีลาว
  • "ผมตั้งใจกวนตีนตั้งแต่แรกแล้ว"

ในที่สุดก็ยอมรับจนได้นะโอ ที่นี้คนในบอร์ดก็รู้กันแล้วว่า สันดานของเจ้าของบิซมาร์กกี้มันเป็นยังไง เห็นหมาไทยดังกระฉูดไม่ได้ เลยต้องถึงกับมาตัดไฟเสียแต่ต้นลมด้วยตัวเอง ขนาดเจ้าของหมาเค้าอยู่อย่างสงบๆ ก็ยังไปกวนตีนเค้าอีก เห็นนิสัยแห่งความมีปมด้อยพร้อมความริษยาของ บักอั้กลี่โอโมโฟค็อกซ็อกเกอร์แล้วหดหู่ ชีวิตมันก็ไม่ได้แตกต่างอะไรกับแววตาหมามัน คือชีวิตที่เศร้า แทงใจดําไปมั้ย อิๆๆ
  • "ผมตั้งใจกวนตีนตั้งแต่แรกแล้ว"

ในที่สุดก็ยอมรับจนได้นะโอ ที่นี้คนในบอร์ดก็รู้กันแล้วว่า สันดานของเจ้าของบิซมาร์กกี้มันเป็นยังไง เห็นหมาไทยดังกระฉูดไม่ได้ เลยต้องถึงกับมาตัดไฟเสียแต่ต้นลมด้วยตัวเอง ขนาดเจ้าของหมาเค้าอยู่อย่างสงบๆ ก็ยังไปกวนตีนเค้าอีก เห็นนิสัยแห่งความมีปมด้อยพร้อมความริษยาของ บักอั้กลี่โอโมโฟค็อกซ็อกเกอร์แล้วหดหู่ ชีวิตมันก็ไม่ได้แตกต่างอะไรกับแววตาหมามัน คือชีวิตที่เศร้า แทงใจดําไปมั้ย อิๆๆ
  • ขออีกชุด ยังไม่สะใจ จัดมา ไอ้ผีลาว
  • อ่านมาตั้งแต่แรก ยังนึกไม่ออกว่า น้าผีหมายถึงหมาของคอกไหน ช่วยบอกผมเอาบุญหน่อยเถอะครับ
    โอ มันเตะตัดขาหมาของคอกไหน อยากรู้จัง หมาไทยดังกระฉูด คอกไหนเนี่ย
  • ผมก็อยากรู้จริงๆ ผมยังคิดไม่ออกเลยว่าผีลาวหมายถึงหมาไทยตัวไหนหางคดที่ดังกระฉูด รบกวนผีลาวบอกด้วยนะครับ ส่วนที่ผมบอกว่าผมกวนตรีนตั้งแต่แรกนี่ ผมหมายถึงผมตั้งใจกวนตรีนผีลาวนะครับ เรื่องที่ว่า ฟันเรียงสวยใช้ดาร์ลี่ หางตรงสวยใช้ออด๊าซ ผมก็ยืนยันอยู่ว่าผมตั้งใจกวนตรีนผีลาวโดยเฉพาะ เพราะผมรู้ว่าเขี่ยลงไปแบบนั้น ผีลาวต้องออกมาแน่ จะได้มีอะไรคึกคัก มันส์ๆกันหน่อย

ส่วนกระทู้ที่แล้ว ที่เขียนลงว่า ฟันดี หางดี ไม่คด ไม่เหยิน ผมไม่ได้มีเจตนาประสงค์ร้ายใคร ผมก็แค่ต้องการสื่อว่า หมาชุดนี้ เป็นการบรีดแบบอินบรีด พ่อขึ้นลูกสาว ถือว่าเลือดชิดมากๆ แต่ลูกหมาก็ออกมาคลีนมาก ไม่มีคด ไม่มีเหยิน ถือว่าประสบความสำเร็จในระดับนึงก็แค่นั้น

แต่กระทู้นี้ผมตั้งใจกวนตรีนผีลาวเต็มๆที่เขี่ยลงไปแบบนั้น หมั่นไส้อ่ะ มีไรป่าว

• ขนาดสายเลือดไม่เกี่ยวข้อง หางคตยังหลุดออกมาได้ นี่พ่อผสมลูก ไม่มีตำหนิเลยถือว่าโชคดีมากๆครับ
  • เทพครับ คุณโอ เป็นกำลังใจให้
  • อ่านแล้วมันจริงๆด้วยคับ...
  • หมานำเข้าที่มาอยู่ตามคอกใหญ่ๆๆ หลายคอก ผมว่า มันก็คือหมาที่เค้าไม่เอาแล้วทั้งนั้น ถ้ามันดีจริง ๆๆ เค้าจะขายทำไม ก็มีแต่คนไทยที่โง่ ๆๆ ไปตามเก็บหมา กาก มาเลี้ยง ลงปกนิตยาสาร ยืนยิ้มตามงานหมา ถุย เห็นแล้วน่าสมเพชมาก หมาก็ไม่ได้ บรีด เอง แค่มีเงินไปซื้อ ผมว่าคุณ โอ แม่งเจ๋ง นะ ไม่ได้ยอ แต่ชอบ จริง ๆๆ บรีดหมาได้ขนาดนี้ก็ไม่ธรรดาแล้ว ทำต่อไปเหอะคุณ โอ แต่เรื่องบางเรื่องในด้านไม่ดีก็อย่าให้มันมีก็แล้วกัน เพราะหลายๆๆคนเค้าก็ยังเป็นกำลังใจให้คุณอยู่ ไม่อยากผิดหวังกับคนเจ๋ง ๆ อย่างคุณ
  • ผีมันจะเสี้ยมให้ผมกับโอทะเลาะกัน พยายามโยงประเด็นเรื่องฟันกับหาง
    เพราะหมาในตำนานตัวหนึ่งของไทย หางหัก ฟันอันเดอร์ มันชื่อ ไทเกอร์ เป็นหมาผมเอง 555
  • ตอนนี้ปลอมตัวเป็นผี ด่ากันมันส์ เลยนะครับ บ้างว่าเกลียด บ้างว่านิสัยไม่ดี มีแต่เรื่องเสีย ๆๆ ลองให้คุณ โอ แจกหมาตัวนี้ ฟรี ๆๆ ดูดิ แม่งรีบ Login มาเลียแข้งเลียขา คุณโอ กันมันส์แน่เลย เห่อ ๆๆ
  • ไทเกอร์ไปอยู่ส่วนไหนของโลกชีวิตหลังความตายไปแล้วยังอุตสาห์โดนรบกวนอีกเนอะ ถ้ามีหมาผีก็ดีนะคับ เอาไว้จัดการกับผีที่ยังมีชีวิตอยู่ เหอๆ
  • คำก้อลาว สองคำก้อลาว ระวังลาวกระทืบที่งานพัทยาแล้วกัน
  • โอ้วแม่เจ้า กระทู้ร้อนแล้ววววววววว 555555555555
  • หลอกหากินกับคนไทยยังไม่พอ ยังดูถูกคนอีสานต่อ ลาวแล้วลาวอีก สันดานจริงๆ
    กรูคนอีสานชอบกินปลาร้าเป็นชีวิตจิตใจแล้วหนักหัวมรึงเหรอ พัทยาน่ะลาวทั้งนั้นมรึงรู้มั้ย

ด่าลาวไม่ดูสารรูปตัวเองเล้ย หน้ายังกะเด็กดักแด้หายใจไม่ออก เถียงไม่ขึ้นแล้วพาลไปทั่ว

Disre "SPIC" ful
  • คุณโอแน่จริงบอกชื่อซิว่าคุณกวนตีนผีลาวคนไหน ถ้าคุณเอ่ยชื่อปุ้ป ผมมั่นใจว่าเค้าคนนี้ต้อง Login ออกมาแน่นอน มีใครมั่งไม่รู้นิสัยพี่เค้า แต่ถ้าคุณโอกล้าๆ กลัวๆ แบบนี้ ไม่เจาะจงเรียกชื่อแล้วเค้าจะออกมาได้ไง
  • ไหนๆ ก็ยอมรับแล้วว่าโจมตีหมาไทย (ลาว)555

เอาซึ่งๆ หน้าน่ะกล้ามั้ย?? ถ้าไม่แสดงว่าโอกลัวน้ะไม่ใช่ผี ผีน่ะพร้อมเสมอ
    เพราะถ้ากวนตีนใครแล้วทําได้แค่เห่าแบบเสียดๆ แบบนี้มันไม่ใช่ลูกผู้ชายนะผมว่า อิๆๆ.....
  • คุณเองล๊อคอินมาด่าก็จบแล้ว ไม่พอใจเขาตรงไหนก็เปิดหน้าออกมาชนเลย ไม่ใช่แอบตามด่าตามกัดเขาแบบนี้ คำถามที่ว่าเอาซึ่งๆหน้ากล้าไหม ควรถามตัวเองมากกว่าครับ

ส่วนคุณโอก็อย่าใช้คำพูดแบบนั้นเลยครับ มันกว้างไปนิด หากคนอีสานทั้งหมดเขาคิดว่าเราไปด่าเขา มันจะสร้างศตรูเพิ่มโดยไม่จำเป็น ใครอยู่อีสาน อ่านคำนี้รับรองโกรธทุกคนครับ

ผมไม่ได้เข้าข้างใครนะครับ พูดไปตามเนื้อผ้าครับ ผมชอบนะครับ คนจริง ดีก็กล้าชม ผิดก็กล้าตำหนิ
    พูดถึงระบบ ผี ถ้าผีดีก็มีประโยชน์ ผีป่วนก็ปวดหัว ไม่มีผีเลยก็เลียกันแฉะอีก เลือกเสพกันเอาเองนะพี่น้อง

นี่กรูพูดมากไปอะเป่า จะโดนหางเลขไปด้วยไหมเนี่ย ฮ่าๆๆๆ :*
  • อย่าเพิ่งเครียร์ซิป๋ากําลังสนุก เรื่องมันยังกว้างไปนิด ถ้าโอยอมสรุปว่าเป็นตัวไหนคงได้มันส์สมอยาก แต่ถ้ากลัวหรือไม่ใช่ ล๊อคอินเข้าไปเดี๋ยวผมก็หน้าแตกซิ
    ตอนนี้ให้โอเค้าโชว์นิสัยข้างในลึกๆ ให้ผู้อ่านได้ประทับใจไปก่อนครับ 555
  • โจทย์มีเยอะ ไม่มีท่างเดาถูกหรอกว่าใคร ถ้ามันรู้จะหว่านแหหรือ ฮ่าๆๆ
  • ก็ให้มันเลือกสักตัวเถอะป๋า ไหนๆ ก็มาไกลขนาดนี้แล้ว ปล่อยให้เด็กมันเรียนรู้บทเรียนในการหว่านแหในนาข้าวแถวอีสานมั่ง ว่ามันคุ้มมั้ย...555