ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ใครเป็นผีอีสานมั่ง รวมตัวกันกระทืบไอคนที่มันว่าเราเป็นผีลาวที่งานพัทยากันไหม เวรจริงๆ ชอบดูถูกคน
  • ผ่านมาแค่3อาทิตย์สวยจัดเต็มมาขนาดนี้..สุดยอดเลยพี่โอ จะรอติดตามตอนต่อไปคับมันๆแบบนี้
  • น้าผี เขาเอ่ย คนอีสาน ตรงไหนวะ...บอกซิ...อ่านยังไง หรือน้าผี หลอกด่า คนอีสาน...
  • โอรู้ว่าข้อความผีมาจากอีสาน ก็เลยเรียกไอ้ผีลาว และลาวสําหรับโอก็คือคําด่าที่สะใจไงครับ ง่ายนิดเดียว
  • ลาว แล้วหนักกะบาลตรงไหน บอกหน่อยได้ไหมครับ
    เพราะบ้านผมอยู่ติดฝั่งลาว(":")....??????
  • โหมันเลยนะพี่

ได้เรื่องยังไง บีบี มาด้วยนะพี่ วันนี้ลืมโทรหา

แล้วก็นี่ของฝากพี่
    ไฟล์แนบ
    22015349.jpg 61K
  • เอาเป็นว่าเล่นตอกกลับแค่นี้พอนะโอ ทีหลังจะทําอะไร จะพูดอะไรก็คิดดีๆเสียก่อนว่ามันคุ้มมั้ย ทําเพื่อความสะใจน่ะมันนิสัยของเด็กที่ไม่รู้จักโตนะจ๊ะจะบอกให้ เรียนรู้ไปเรื่อยๆเดี๋ยวก็เก่งเอง หัวเราะที่หลังดังกว่านะเอ้า บักอั้กลี่โอโมโฟค็อกซ็อกเกอร์ ไปล่ะ.....55555

http://ipitbulldog.com/webboard/viewtopic.php?f=1&t=685

• ไม่เห็นมีใครเล่นต่อเลย เมาแล้วไปนอนกีกว่า
  • อ่านกระทู้ตอนแรกก็ไม่ได้คิดอะไร แต่พอเห็นการตอบของเจ้าของกระทู้แล้วรู้ว่าคุณตั้งใจกวนตีนจริงๆ แต่คุณคงไม่ได้ตั้งใจกวนตีนผีหรอก คงมีคนที่คุณตั้งใจแหย่เค้าจริงๆ ไปแควะเค้าทำไมครับ ว่าเค้าตุ๊ดบ้าง ลาวบ้าง นิสัยคุณไม่ไหวจริงๆ หมาคุณนะขั้นเทพ ทำตัวให้ได้ครึ่งของหมาของคุณสิครับ
    (ผมไม่ได้เกี่ยวข้องใดๆกับโจทก์คุณแต่อ่านแล้วไม่ชอบ)
  • ไม่ชอบนิสัยเจ้าของกระทู้เหมือนกัน คล้ายมีปมด้อย ใครไปซื้อลูกบิซก็เท่ากับเลี้ยงลูกหลานหมาของคนโกตั๊ก
  • นิสัยคุณไม่ไหวจริงๆ หมาคุณนะขั้นเทพ ทำตัวให้ได้ครึ่งของหมาของคุณสิครับ
    -------------------------------------------
    ด่าได้เจ็บมากนะสาด
  • อ่ะยะ แนว แนว
  • เรื่องไม่เป็นเรื่อง เอามาเป็นประเด็น...โฆษณา สรรพคุณ...เขาก็ต้องบอก..ดีกว่าส่งมาแล้ว มีปัญหา ของไม่ตรงสเป๊ก ก็ต้องส่งคืน เสียเวลา....เป็นแรงใจให้เจ้าของกระทู้ครับ....
  • สงสัยคุณโอ จะโดนผีควาย เข้าให้ หางคด ฟันเดอร์ ต้องยกให้เขาแหละ
  • หางคด ฟันช๊อตแล้วไงวะไอ้ผี หนักกระบาลมึง ตรงไหน

หมากูไปขี้บนหัวมึงหรือไง กูบรีด กูทำ หมากูก็ขายหมดทุกครอก เอาหมาหางตรงของมึง ออกมาโชว์หน่อย ว่าเทพ แค่ไหน อย่าหัวดอ

BB ไม่จำเป็นต้องแอบด่าใคร ถ้าพาดพิงถึง BB รับรอง BB ออกมามาลุยแน่ และใช้ชื่อจริง ล็อกอินด้วย เหมือนที่มึงกำลังพาดพิงถึงอยู่นี่ไง

และมึง ถ้าเลียใคร ก็เลียไป อย่าเสือกเอากลุ่มคนอื่นไปพาดพิง เพราะกูฟังแล้วมันขัดหูวะ
  • ผมนี่ละครับ เจ้าพ่อหมาหางหัก ฟันอันเดอร์ตัวจริง แต่ถึงใครจะว่าอย่างไร ก็ไม่สน
    ไม่ได้เลี้ยงหมาไว้ประกวดนี่หว่า เลี้ยงเพราะชอบ เลี้ยงเพราะรัก เลี้ยงเพราะความสะใจ

ผมไม่เคยวิจารณ์หมาใคร แต่ใครก็อย่าวิจารณ์หมาผม ยิ่งถ้าไม่ได้ร้องขอแล้วมาวิจารณ์ โดนด่ากระจายแน่
    หมาใครจะเป็นอย่างไรก็ช่าง ต่างคนต่างอยู่ ต่างคนต่างเลี้ยง แล้วเอาผลงานมาดูว่าใครเลี้ยงได้ดีกว่ากัน
  • ไม่ได้เลี้ยงหมาไว้ประกวดนี่หว่า เลี้ยงเพราะชอบ เลี้ยงเพราะรัก เลี้ยงเพราะความสะใจ ชอบครับ ได้ใจจริง ๆ ขอสนับสนุนอีกแรง...
  • โอ้ !! กระทู้นี้ลามว่ะ 555 สวยดีพี่โอ image
    ไฟล์แนบ
    CSC_3906-1.jpg 175K