ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

HOTMAN .. PUPPIES .. FOR SALE !!!
  • สายเลือดถือว่าดีมาก
  • lopes นี่เป็นของใครครับผมจำไม่ได้ช่วยบอกทีว่าเป็นของใครเดี๋ยวจะบอกให้ว่าทางฝั่งแม่ของโลเปสเป็นสายไหนถ้าเป็นหมาที่ผมผสมขึ้นมาช่วยบอกทีว่าใครเป็นเจ้าของถ้าเป็นลูกของScarfaceที่ผสมกับChucky ทางฝั่งChuckyน่าจะเป็นสายรัสเซียและน่าจะเป็นคอกเเรกของScarfaceเมื่อประมาณ6-7ปีที่เเล้ว ถ้าเป็นตัวนี้ตัวที่ชื่อโลเปสก็น่าจะมีสายเลือดRE50 % รัสเซียอีก50% คิดแบบคราวๆ ส่วนลูกหมาให้เจ้าของเค้ามาอธิบายต่อเเล้วกันนะครับ
  • FANATICPITS_BBCREW เขามาบอกแบบนี้แล้ว น้าจักร มาช่วยเองเลย แบบนี้ คุณยังไม่สามารถทำต่อได้เลย หรอ ไล่สายเลือดแบบนี้ล่ะ ง่ายๆๆชัดเจนแบบนี้ คุณทำต่อได้ไหม สายเลือดมันสำคัญนะครับ ถ้าคุณมันใจแล้วคุณจะกลัวไรหรอ มองแค่นี้คำนวนเป็นป่าวล่ะ RE50%+รัสเซีย50% คุณก็แค่ไปดูทางฝั่งแม่ของ HOTMAN เท่านั้นคุณก็จะรู้เอง บอกมาแบบนี้ก็จบแล้ว ง่ายๆๆ
  • ชุดนี้ที่พอรู้มาสายเลือดน่าจะมี ประมาณ Edge 50% + รัสเซีย 50% ทางสาย HOTMAN Edge 50% + รัสเซีย 50% ถ้าสาย Lopes มี Edge 50% + รัสเซีย 50% แสดงว่าชุดนี้ก็น่าจะเป็นสายเลือดแบบนี้ ชุดนี้มี สายเลือดทาง Edge ก็ถือว่าใช้ได้ แต่ถ้าผสมกับสายเก่าแบบรัสเซีย ก็ได้บอดี้ตัวที่ดี แต่เรื่องสายเลือดก็แล้วแต่คนชอบ แต่ค่อนข้างย้อนสายเลือดเก่านำมาใช้
  • ถ้าดูสายเลือดแล้ว ราคา ถ้าเกิน 15000 ก็ถือว่าน่าจะแพงเพ็ดใน+กับสายรัสเซีย ถ้าเอาไปต่อสายเลือดก็คงจะอีกหลาย เจน มือใหม่โปรดศึกษา
  • DONLAA แม่หมาเหลือ RE75% +รัสเซีย 25%
    HOTMAN RE75% +รัสเซีย 25%

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2149.JPG 129K
  • สามารถติดต่อสอบถามได้ที่ 084-5975566 บรีส HOTMAN
  • imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    m2.jpg 56K
    m3.jpg 76K
    m4.jpg 84K
    m5.jpg 85K
  • แล้วตัว hotman มี Re เท่าไรครับ
  • re 75 % บรีสก็ตอบแล้ว
  • ก็พึ่งจะมาแก้ไขข้อความตอบใหม่นี้ ครับ พลิกไปพลิกมา อะไรของคุณครับ ไอ้พี่ตัวบน ดูบ้างหรือป่าว สรุป ก็เท่านั้น
  • จัดไปimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    f1.jpg 59K
    F2.jpg 61K
    f3.jpg 64K
  • ส่วนจะถูกจะแพงมันเป็นเรื่องการตกลงของผู้ซื้อและผู้ขาย หากราคาเกินงบที่ผู้ซื้อวางไว้ก็ปล่อยผ่านไป
  • มึงดูเหมือนจะอายสายหมาตัวเองหรือไงว่ะ ไม่กล้าที่จะตอบคำถามอะไรเลย มีสายเลือดรัสเซีย เลยไม่กล้าหรือไงว่ะ ต้องให้คอกใหญ่ๆๆที่เป็นต้นสายมาตอบเอง มึงนี้จะทำให้เสียไปถึงหมาคนอื่น แท้ๆหรือยังไง ไม่รู้ที่จะตอบ แล้วมึงคิดที่ผสมทำออกมา แล้วมึงไม่คิดหรือมั่งไงว่ะ ว่าจะต้องมีคำตอบให้กับคนที่เข้าสนใจ หมามึงได้รางวัลก็จริงนะ แต่กูดูมึงแล้ว ไม่อยากที่จะจริงใจที่จะตอบอะไรเลย หมาแม่งก็ยังเล็กอยู่เลย รีบขาย แต่ไม่เตรียมข้อมูล ไม่ทำการบ้านเลยมึง เอาแต่คิดที่ผสมแล้วก็ขายอย่างเดียว แย่ว่ะ มันใจเกินไปล่ะไอ้น้อง
  • re75 +รัสเซีย25ต้องขอโทษพี่ผี จะอะไรกับผมนักหนาimageimage
    ไฟล์แนบ
    f4.jpg 64K
    f5.jpg 62K
  • ลูกหมาสวยมากครับ อย่าไปถือสากับพวกไม่มีการศึกษา ชอบหาเรื่องชาวบ้านไปทั่ว ระวังเจอกับตัวเองจะรู้สึก

ขอให้ได้ดีกับสุนัขชุดนี้ ผมกล้ารับประกัน
  • ถ้าเอาไปเลี้ยงแบบรักน่ะเอาไป แต่ถ้าเอาไปต่อสายคุณกำลังวกกลับไปที่เดิมเหมือนเริ่มต้นใหม่ ทั้งนี้ทั้งนั้นต้องอยู่ที่ราคาด้วย 5000 กะลังเจ๋ง
  • ผมก็ไม่เห็นเสียหายอะไรเลยจะสายอะไรช่างมันเถอะถ้าบรีสมันแจก hotman ให้น้าผีเอาป่าวแล้วถ้าจะให้ไล่สายกันทุกตัวนะก็บลูเทอเลียกับบูลด็อกหมดแหละ แต่นี่เขาทำออกมาได้ดีมันก็ดีแล้วนี่หน่าต่อไปก็เหลือแต่คนที่เอาไปทำต่อแล้วว่าจะมีปัญญาทำได้ป่าว ยกตัวอย่าง ตัว ฮวน ก็อตติ เองไม่ได้สวยเลยแล้วทำไมคนมากมายที่เล่นสายนี้ถึงไม่กลัวที่จะกลับไปเป็นเหมือน ฮวน ก็อตติ ล่ะครับ

• ลูกหมาสวยมากครับ อย่าไปถือสากับพวกไม่มีการศึกษา ชอบหาเรื่องชาวบ้านไปทั่ว ระวังเจอกับตัวเองจะรู้สึก

ขอให้ได้ดีกับสุนัขชุดนี้ ผมกล้ารับประกัน

กูมีการศึกษาว่ะ จบวิศวกรรมศาสตร์ ป.โท มหาลัยธรรมศาสตร์ ถ้าไม่มีการศึกษา มึงต้องถามไอ้เจ้าของหมามากกว่าว่ะ แม่งไล่สายมันยังไล่ไม่ถูกเลย อย่าคิดว่าจะหรอกขายแต่คนที่เขาไม่รู้เรื่องเลยสงสาร มือใหม่ที่เขาสนใจกันบ้าง ทำแบบมีศีลธรรมกันหน่อย สังคมมันถึงจะหน้าอยู่ อย่าเอาเปรียบราคากันจนมากเกินไป คุณคิดดูแล้วกันในราคาที่คุณคิดว่าดีในราคาเพ็ดใน ถ้าคนซื้อไปแล้วเปรียบเทียบกับราคาเพ็คนอก UKC แล้วมันดูไม่ต่างกันมาก หมาใกล้เคียงกันแต่ต่างกันตรงใบ ความรู้สึกตอนนี้อาจดี แต่ต่อไปคุณลองมองดูยาวๆๆดูแล้วกันว่าคนที่ซื้อคุณไปจะย้อนกลับมามองคุยยังไง ถ้าคิดว่าจะอยู่วงการนี้ยาวๆๆ แบบไม่มีใครมองคุณว่าไม่ดี ก็ทำไปเถอะนะ
  • สายเลือดถือว่าดีมาก
  • มีพวกกันเข้ามาชมสะด้วย สายเลือดดีมาก เอาดียังไงว่ามาหน่อยดิ สายรัสเซีย 25% ว่ามาเลยว่าดียังไง สายเลือดแบบนี้ เข้าทำกันเมื่อเกือบๆๆ 5 ปีที่แล้ว มันเก่าดีหรือยังไงกันนี้ แถมเจ้าของก็มีข่าวเคยจะสวมใบเพ็ดให้หมาตัวเองเป็น UKC สะด้วย และเห็นเอาหมาคนอื่นมาโพสโชว์ก็หลายตัวล่ะ เจ้าของเขาก็ดึงกับหมด เพราะอะไรหรอครับ โปรดศึกษาประวัติหมา และประวัติเจ้าของหมากันดูสักนิดนะครับ ไม่ว่าจะเป็นเวปไหน คุณบรีส ก็โดนทั้งนั้น ดูแล้วก็น่าคิด
  • เอฟห้า แจ่มคับ
  • รู้ดีจังนะ....คำพูดคำจาฟังดูแล้วคุ้นๆเหมือนกัน รู้สึกเราจะเคยคุยกันมาก่อน ถ้าไม่อยากมีปัญหาอย่ามาวุ่นวายให้มันมากนัก มีอะไรที่มันทำแล้วสร้างสรรก็ไปทำไป
    ส่วนสายเลือดเป็นเรื่องการตกลงของผู้ซื้อและผู้ขาย หากไม่ชอบก็ปล่อยผ่านไป
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG-8652.jpg 61K
  • ขายหมาแต่ดูนักเลง ดีจังเลยว่ะ เรื่องมันจริงหรือป่าวละ ครับออกมาดิ้นใหญ่เลยนะครับ สังเกตุได้ว่า ไม่มีผู้ใหญ่ในวงการเข้ามาช่วยแม้ สักคนเดียว เพราะอะไร น่ะหรอก็ดูเอา เจ้าของขายหมาแต่ดูวางตัวเป็นนักเลงใหญ่ ถ้ามันไม่เป็นเรื่องจริงคุณเป็นคนดี ก็คงไม่มีใครมากวนคุณหรอกครับ พิจารณาตัวเองดูนะครับ และผู้ที่คิดจะซื้อลูกหมาชุดนี้ก็พิจารณาดูเอาก็แล้วกัน ถ้าทำดีมันก็ต้องได้ดี
  • ต้องขอโทษพี่ผีด้วยครับ หากไม่ชอบก็ปล่อยผ่านไป
  • ผี บางตัวที่ไม่เคยสร้างสรรค์ สร้างแต่ความปั่นป่วน ไม่รู้แมร่งจะกดคุณค่าพิตบูลให้ตกต่ำไปถึงไหน ทุกวันนี้มันก็ตกต่ำจนแทบจะไม่มีที่ยืนแล้ว ราคาต่ำจนน่าใจหาย บางคนขายเหมือนแทบจะไล่แจกอยู่แล้ว ไม่มาช่วยสร้างก็อย่ามาทำลายครับ แมร่งอยากจะซื้อหมาตัวละสี่ห้าพัน มรึงก็ไปซื้อ เขาจะขายราคาเท่าไรก็เรื่องเขา เขาเลี้ยง เขาให้ข้าว เขาเก็บขี้ เขามีสิทธิ์เต็มที่จะตั้งราคา อย่ากวนส้นตรีน กรูเกลียดคนที่ดูถูกหมาพิตบูลว่ะ
  • ไอ้หมาราคาสี่ห้าพัน มึงก็ดูสายด้วย ผสมกันมาขายมั่วๆๆๆกันทั้งนั้น คุณค่าของมันก็ตกต่ำตามคุณภาพ มือใหม่ทั้งนั้นละครับ ดูอะไรก็หัดดูให้ออกนะไอ้พี่ผี ตัวบน ว่ากันมาตรงๆๆๆอย่ามาเปลี่ยนประเด็นเลย
  • สู้ๆๆๆๆๆๆคับ บรีส

ราคา และ สายเลือด มันเป็นเรื่องระหว่างคนซื้อกับคนขายคับ

สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆคับ
  • ผมสนใจมากเลยครับพี่ แต่ติดที่มีงบน้อย ถ้าผ่อนจ่ายเป็นเดือนจะพอได้ไหมครับ ไม่กล้าโทรไปครับ ยังไงช่วยตอบด้วยจะได้ไหมครับ มีงบน้อยจริง และไม่รู้ด้วยว่าราคาตัวละ เท่าไร แต่อยากได้นะครับ อยากได้ตัวผู้
  • มีคนสนใจแล้วคุณบรีส ว่าไงครับ เขาขอผ่อนให้เขาได้หรือป่าว บอกไปเลยครับ กูกะจะขายตัวล่ะ สองหมื่น สะหน่อย แม่งจะยังมาขอกูผ่อนอีก ออกมาสิบตัว 200000 งามๆๆเลย กะงานนี้กินหมูเงินเต็มเป๋าสบายๆๆเลยดิมึง มันไม่ง่ายหรอกนะไอ้คุณบรีส
  • ราคา และ สายเลือด มันเป็นเรื่องระหว่างคนซื้อกับคนขายคับ
  • กูไม่รู้สายไหนหรอกไอ้สัต แต่กูว่าลูกหมามันสวยดี ไอ้ผีปากหมาคอยจ้องแต่จะกัดเขามึงเป็นควยอะไร พ่อแม่มึงใกล้จะตายแล้วมึงรีบกลับไปดูพ่อกับแม่มึงดีกว่า จะไปเผาวัดไหน ดีกว่าคอยมาจ้องเห่าอยู่หน้าคีบอร์ดอย่างนี้
  • ราคาน้องหมา เพ่ mint_jangka@hotmail.com ถ้าไม่ส่งก็ลงราคาไว้ด้วยนะค่ะ
  • กูไม่เห็นมีผีตัวไหนด่าเล่นถึงพ่อแม่เลยนะครับ ไอ้บรีสมึงบอกผีเพื่อนมึงด้วยนะให้สุขภาพหน่อยนะ หัดเคารพ ให้เกียรติ เจ้าของเวปด้วยนะ เดียวมันจะดับกันไปใหญ่นะหมาของมึง ผีแต่ละตัวเขาก็มีประเด็นแต่ละอย่างกันทั้งนั้น แต่เขาไม่ได้เอาพ่อแม่ ผู้มีประคุณมาด่าเล่นกันแบบ นี้ เตือนเพื่อนด้วยแล้วกันนะ หมาน่ะสวยดี แต่ถ้าคนมันไม่ดีหมามันก็หมดคุณค่าไปด้วยนะ
  • โทษเขาไปทั่ว รู้ไม่จริงอย่าเขียน
  • ถ้าขายยังไม่หมด ก็ลองไปดูรายละเอียด ของแต่ละคอกที่เขาทำกันมาลงใหม่ๆๆ อย่างเช่น BadBoy ,ที่เข้าลงอะไรที่ชัดเจนไปเลย จะได้ไม่ต้องมีคำถามอะไรมากมายนะ หมาจะสวยหรือไม่สวยมันก็ขึ้นอยู่ของแต่ละคนมองกัน ลงอีกทีสัก 45 วัน ก็จะยิ่งเห็นความชัดเจนของตัวหมามากขึ้น พยายามสู้ต่อไป ยืนด้วยจุดยืนของตัวเองมากเกินไปมันก็ไม่สู้ดีนัก รู้จักปรับสภาพเขากับสภาพความเป็นไปของสิ่งต่างๆ บ้างแล้วมันจะดีเอง
  • แต่ก็จริงๆนะแรมโบ้บรีสก็เคยเอาไปรับผสมสุดท้ายก็อยู่กับคนอื่นงงงง
  • พี่ผีท่านไหน ยากรู้อะไรก็โทรคุยกับผมได้เบอร์ก็มี ขัดข้องใจเรื่องไหนอยากรู้เรื่องอะไรก็โทรมาได้เลยยินดีตอบในทุกคำถามเสมอ ขอให้กล้าโทรเหอะ ขนาดแสดงความคิดเห็น คุณยังเป็นผีเลย ถามจริงจะมีชีวิตไปเพื่ออะไร แม้ขนาดชื่อคุณยังไม่กล้าล็อกอินเข้ามาเลย ถามจริงคุณผีไม่อายตัวเองบ้างไง หรือว่าชินไปแล้วกับการที่ทำอยู่บ่อยๆ เซียมคนนี้ทีโน้นที ทำอะไรอย่างคิดว่าผมไม่รู้ว่า....คือใคร? ต่างคนต่างอยู่ดีกว่ามั้ง คุณผี อย่ามาระลานกันดีกว่าไหมครับ ถ้าไม่ชอบก็ไม่ต้องมาเซี่ยม หัดไปทำอะไรที่มันสร้างสรร กว่านี้บาง เพื่อตัวเองอ่ะ จะได้ไม่มกมุ่นมากจนเกิดไป หรือไม่ก็ไปที่ชอบที่ชอบนะ ที่ไหนยังไม่เคยไปก็ไปซะ เดี๋ยวจะไม่ได้ไป มันหน้าเสียดายนะ ..พี่ผี.. image
    ไฟล์แนบ
    ใหม่ลูกหมา.jpg 224K
  • bes_hotman 12:13PM Permalink
    พี่ผีท่านไหน ยากรู้อะไรก็โทรคุยกับผมได้เบอร์ก็มี ขัดข้องใจเรื่องไหนอยากรู้เรื่องอะไรก็โทรมาได้เลยยินดีตอบในทุกคำถามเสมอ ขอให้กล้าโทรเหอะ ขนาดแสดงความคิดเห็น คุณยังเป็นผีเลย ถามจริงจะมีชีวิตไปเพื่ออะไร แม้ขนาดชื่อคุณยังไม่กล้าล็อกอินเข้ามาเลย ถามจริงคุณผีไม่อายตัวเองบ้างไง หรือว่าชินไปแล้วกับการที่ทำอยู่บ่อยๆ เซียมคนนี้ทีโน้นที ทำอะไรอย่างคิดว่าผมไม่รู้ว่า....คือใคร? ต่างคนต่างอยู่ดีกว่ามั้ง คุณผี อย่ามาระลานกันดีกว่าไหมครับ ถ้าไม่ชอบก็ไม่ต้องมาเซี่ยม หัดไปทำอะไรที่มันสร้างสรร กว่านี้บาง เพื่อตัวเองอ่ะ จะได้ไม่มกมุ่นมากจนเกิดไป หรือไม่ก็ไปที่ชอบที่ชอบนะ ที่ไหนยังไม่เคยไปก็ไปซะ เดี๋ยวจะไม่ได้ไป มันหน้าเสียดายนะ ..พี่ผี..

ผีแต่ล่ะท่านก็มีประเด็นจุดประสงค์ ขอบเขตที่ต่างกัน นะไอ้น้อง บอร์ดนี้เป็นบอร์ดทางเสรีทางด้านความคิด ใครจะแสดงตัวหรือไม่แสดงตัวมันก็เป็นสิทธิ์ ของแต่ล่ะบุคคล คุณมีจุดประสงค์ที่จะขายที่บอร์ดนี้ คุณ ก็ต้องทำความเข้าใจกับ สังคมที่คุณกำลังทำอยู่ สิ่งต่างๆๆที่คุณเจอคุณเองก็ต้องย้อนมองดูตัวเองบ้างแล้วล่ะ ว่ามันผิดพลาดตรงไหนไป แล้วพัฒนาและปรับปรุง ให้มันดียิ่งขึ้น ไม่ใช้เอาแต่มาโทษ ผี หรือ คนที่เข้าว่าคุณแต่ฝ่ายเดียว ลองจับประเด็นข้อความที่คุณยังด่อยอยู่ แล้วทำการปรับเปลี่ยนใหม่ดู มีทั้งสร้างสรร และไม่สร้างสรร มันก็ขึ้นอยู่กับตัวคุณแล้วละว่าคุณจะพิสูจน์ และจะทำต่อไปได้หรือป่าว อยู่กับความจริงที่มันเป็นจริงดู
  • ขอบคุณครับ
  • สนใจ m 4 ค่ะ
  • ครับimage
    ไฟล์แนบ
    m4.jpg 84K
  • ขอข้อมูลมากว่านี้หน่อยค่ะ

yee_melove@hotmail.com

ขอบคุณค่ะ
  • สนใจ F5 , M3 คับ ขอข้อมูลด้วยคับ mix_zoo@hotmail.com หมาพี่สวยคับเอาใจช่วย
  • ไม่มีใครชม.....ก็มาเป็นผีชมมาตัวเองดูก็รู้เเล้ว........
    -บรีสถ้าอยู่ด้วยตัวเองก็ดี........เเต่นี้ชอบมีเมีย ส.ก.
  • พวกลูกหมาสวยมากครับ อย่าไปถือสา ชอบหาเรื่องชาวบ้านไปทั่ว ระวังเจอกับตัวเองจะรู้สึก

• ขอดูรูปตอนนี่หนอยครับมีอยู่กี่ตัว
  • สวยครับ สนใจครับ