ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • ลองทำตามที่ท่านมุกบอก ความหมายดีเหมือนกันครับ

เรื่อง EXTREME BULLY ลองดูแล้วนะอ้น เท่าที่เห็น

1. ไอ้ธอนกินเร็วขึ้น
    2. เรื่องขับถ่ายก็ไม่ถึงกับเหลว เป็นทรงแต่ไม่แข็งมาก

ส่วนเรื่องอื่นไว้เดี๋ยวรอดูผลกับระยะต่อไป เพราะเพิ่งกินมาได้ 3 วันเอง

image
    ไฟล์แนบ
    Untitled-2 copy.jpg 21K
  • ขอบคุณครับพี่ตั๊ม เพราะจ.ปทุมมีกันเยอะหลายกลุ่ม
    เกิดมีใครทำไรไม่ดีไว้แล้วอยู่จ.ปทุมไม่ใช่พวกเรา
    เดี๋ยวจะเสียเอาชื่อแบบเอกเทศไปเลยมีไรก็เสนอกันมาเลยครับ
  • ลองไปรวมคำดูนะ bravely-กล้าหาญ/ intention - เจตจำนง/ route - เส้นทาง/ be in harmony - เข้ากันได้ดี/ get it together [PHRV] ; ทำสิ่งที่ดี / get together [PHRV] ; รวมตัวกัน
  • GET ALONG BULLIES .
    แสดงความคิดเห็นกันหน่อย เดี๋ยวคอมมิวนิสเลยนะ
    image
    ไฟล์แนบ
    บ้าน 019.jpg 117K
  • ไตรภูมิ
  • บ้านนี้ตื่นกันยังเนีย...
  • ตื่นแล้วคราฟพี่ ปล่อยหมาวิ่ง
    แต่ผมวิ่งไม่ทันหมา555+
    ไตรภูมิควบได้แล้ววะต้นimage
    ไฟล์แนบ
    บ้าน 072.jpg 96K
  • ก็ลองส่งมาคนละประโยค คนละคำ แล้วจับมารวมกันไม่ต้องไปตามไวยกรณ์ของฝรั่งก็ด้ อ่านตรงตัวแบบไทยๆไปเลย THE BIG GETTOGETHER BULLIES การรวมตัวกันที่ใหญ่ของบลูลี่....เอ่อ...มีแต่บลูลี่ไม่มีพิทบลูแบบปกติหรือเปล่า
  • ยาวไปมั่งพี่สั้นๆหน่อยหาแบคกราวให้ด้วยนะ
  • ลองดูimage
    ไฟล์แนบ
    rob-zombie-cruel-face.jpg 195K
  • image
    ไฟล์แนบ
    Fantasy1.jpg 81K
  • image
    ไฟล์แนบ
    Flaming-Skulls-Cruel-end-31000.jpg 31K
  • ลองไปเปิดในGoogle รูปภาพ fantasy wallpaper หรือ fantasy background เลือกขนาดใหญ่ คือ1024 × 768 ขึ้นไป
  • โหดดีพี่ขอบคุณครับช่วยกันทำช่วยกันหา
    ช่วยกันเสนอแนะเยี่ยมครับ
  • ว้าวววววววววววววววววววววววววววววว ชื่อเท่ มุ่งไปข้างหน้าาา
  • เอาชื่อนี้เลยม่ายอะ

GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI.
    ตามนี้เลยพี่อ๊อด
  • มันแปรว่าอะไรคับพี่

ผมมาแล้วคับ
  • หมายถึงกลุ่มปทุมต้องมุ่งไปข้างหน้าด้วยกัน
    ความหมายดีแต่อยากให้ช่วยๆกันมากกว่านี้image
    ความรู้ไม่มีหัดทำแค่นี้ก่อน555+
    ไฟล์แนบ
    วนข 522.jpg 165K
    7image005.jpg 15K
  • ก้าวไปข้างหน้าimage
    ไฟล์แนบ
    5.jpg 175K
    5.jpg 249K
  • ช่วยด้วยครับท่าน ช่วงนี้นอนไม่ค่อยหลับ
    เพราะอยากได้หนูคิมมาอยู่ตะพานหินจังแฮะ...
  • พี่ไปขโมยได้เรยอยู่เมืองเอกเจ้าของปล่อยวิ่งเช้า-เย้น
    มีเรดโนสเป็นพี่เลี้ยง2ตัว555+เอารูปตอนเด็กๆมาให้ดูคราฟimage
    ไฟล์แนบ
    อัมพวา 063.jpg 165K
  • อากาศหนาวอย่าลืมใส่เสื้อให้มะหมาด้วยนะครับพี่น้องimage
    ไฟล์แนบ
    tov.jpg 284K
  • หวัดดียามบ่ายคับทุกคน....หายไปหลายวันเลยคิดถึงจัง
    ....มุกพี่เปลี่ยนหัวข้อไม่ได้วะ...งง...ทำไงดี..... :-S
  • เปลี่ยนให้เเล้วนะ....
  • รับทราบครับไปไหนกันหมดวันนี้image
    ไฟล์แนบ
    jig11.jpg 139K
  • อยู่ครับท่าน คอยติดตามอยู่เสมออละครับ
  • โย่วๆๆๆ ติดตามก็มาเจอซักทีพี่ยุ่น ฮ่าๆๆๆ
  • หากระทู้ไม่เจอ อะ งง ต้องเข้าที่ชื่อตัวถึงจะเห็น
  • ต้องบอกป๋ามาร์คปักหมุดให้ใหม่
    พอเปลี่ยนชื่อหมุดหลุดเรย
    หวัดดีครับลุงยุ่นimage
    ไฟล์แนบ
    tk.jpg 215K
  • สวัสดีครับมุก อ้น กินข้าวเย็นกันรึยัง หิวข้าวว่ะ ไอ้ตัวเล็กๆนี่มันโคตรน่ารักเลยยืมมากอดเล่นซัก2คืนดิ
  • ยืมยากพี่ เจ้าของเค้าหวง ฮ่าๆๆ กินและครับผม หมาก็กินกระจุยครับ เด่วไปฟิตต่อที่ ดีวัน
  • ขอบคุณพี่มาร์คมากคับ.....จัดไป....อิอิimage
    ไฟล์แนบ
    DSC02702.JPG 15K
  • กี่วันละพี่อ๊อด
  • เห็นอ้นทำเอาบ้าง อิๆๆๆๆ พี่อ๊อดเอาตัวอะไรมาลงครับเนี่ย

ท่านมุกเป็นไงข้าวสารของเยอะไหม

image
    ไฟล์แนบ
    GET.jpg 76K
  • มายืมไปกอดได้เลยแต่มาเอาที่บ้านนะไม่หวงหรอก55+
    ไม่ได้ไปพี่ตั๊มขี้เกียจขับรถพี่ ชื่อเปลี่ยนแล้ว
    ต่อไปอะไรคงจะดีขึ้นimage
    ไฟล์แนบ
    ber4.jpg 228K
  • พี่อ๊อดเรื่องแบนเนอร์ลองออกแบบมาดูหลายๆแบบเลย
    ผมจะลองให้พรรคพวกทำมาด้วยอีกแบบ
    หลายๆความคิดดีกว่าเรื่องโลโก้ใหม่เด้วดูอีกที

ส่วนเรื่องเสื้อถ้าอยากทำพี่จัดเรยนะพี่อ๊อด
    เอาแค่แบนเนอร์ก่อนก้อได้พี่

งานพัทยาจะเอายังไงกันว่ามาเรยครับพี่น้อง
    ติดต่อพี่อ๊อดได้เรยครับ

เป้ว่างวันไหนเจอกันบางไทรเด้อ
    image
    ไฟล์แนบ
    jky.jpg 177K
    kim2.jpg 172K
    kim3.jpg 209K
  • หวัดดีคับพี่ๆทุกท่าน....อิอิ
    .....คึกคักกันจัง....งานพัทยาไปกันให้ครบทุกคนนะคับ...
    ........เรื่องชื่อกลุ่มใหม่ของเราน้องๆพี่ไม่ต้องคิดมากนะคับ...พิทบูลเเบบไหนก็เหมือนกันคับเดี๋ยวจะหาว่าเอาเเต่บลูลี่...เรดโนสเราก็ยังมีอยู่เหมือนเดิม....พวกเราต้องเปิดใจเเละ ...GET ALONG...เหมือนชื่อกลุ่มนะคับ
    .........................vios-pitbull by GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI...
  • I WANT TO GO GO.........GO...GO.....GET ALONG .........BULLIES................I WANT TO YOU........PATHUMTHANI...............
  • กลุ่มเรามีเด็กหรั่งด้วยว่ะ!...อิอิ
  • ขาดแต่พริกกับเกลือ ไม่งั้นแสบบบบบบบบบบ แน่ๆ
  • ลืมตอบน้องอ้นเลย....ลูกหมาเกิดวันที่ 10/03/54 มีน้องๆในสมาชิก vios-pitbull จองหมดเเล้วจ๊ะ
    ......เดี๋ยวเอารูปให้ดู...
  • ไดทุกวันคับimage
    ไฟล์แนบ
    16.jpg 4K
    57.bmp 40K
    57.bmp 40K
    188036.jpg 209K
  • 55555image
    ไฟล์แนบ
    15.jpg 58K
    188034.jpg 172K
  • เอาเด็กๆที่บ้านให้ดูเล่นๆ
    ...เริ่มที่ตัวเเรกตัวผู้image
    ...ต่อมาตัวเมียimage
    ...เเละก็ต่อมาimagebye
    ไฟล์แนบ
    DSC02702.JPG 13K
    DSC02773.JPG 52K
    DSC02809.JPG 49K
  • ลูกๆผมเองคับ...มีไรเปล่า!image
    ไฟล์แนบ
    DSC02181.JPG 286K
  • เป้ ตามที่ตกลง วันที่ 10 เมษายน 54 ส่วนจะลดหย่อนยังไงเพื่อต่องลองค่อยว่ากัน เอาตามที่บอกไปก่อน
  • โว้ๆๆแดงๆๆทั้งนั้นฮ่าๆๆ
  • พิทบูลปทุม ส่วนใหญ่อยู่ตรงไหนของปทุมกันบ้างครับ พ่อผมก็อยู่ปทุมครับ ผมไปบ้านพ่อบ่อยครับ ถ้าไปอีกผมอยากไปชมหมาของท่านครับ
  • แล้วคุณอยู่ที่ไหนละคับ

ว่างๆๆๆมาเจอกันคับ
    image
    ไฟล์แนบ
    188036.jpg 209K