ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

___________________BLACK STAR have a new pics !! ________________
  • BLACK STAR [ jasper daughter] have a new pics hope you enjoy..
    coming with the trophy all

WWW.HEAVYBULLKENNELS.COM
    BUFFALO BONE PATTAYA
    BB.CREW

KEEP IT BULLIES
    Rek Heavybulls....

แบล็คสตาร์ ลูกสาวแจ๊สเปอร์ มาพร้อมกับถ้วยรางวัลทั้งหมดของเธอที่ได้มา มาอัปเดทรูปให้ชมกันครับ
    ยินดีทุกคำติชมครับ B-) image
    ไฟล์แนบ
    abc.JPG 190K
    abc14.JPG 211K
  • B-) image
    ไฟล์แนบ
    abc6.JPG 137K
  • B-) image
    ไฟล์แนบ
    abc8.JPG 136K
  • B-) image
    ไฟล์แนบ
    abc10.JPG 143K
  • B-) image
    ไฟล์แนบ
    abc2.JPG 132K
  • B-) image
    ไฟล์แนบ
    abc3.JPG 122K
  • B-) image
    ไฟล์แนบ
    abc7.JPG 145K
  • B-) image
    ไฟล์แนบ
    abc12.JPG 137K
  • ปิดท้ายด้วย บั้นท้ายงามๆ B-) image
    ไฟล์แนบ
    abc13.JPG 126K
  • ผสมกับใครครับ
  • น้าเรกค่ะ Humtry+Black star หมดหรือยังค่ะimage
    ไฟล์แนบ
    24032011401.jpg 126K
  • โครตเท่เลยคับน้าเรก
  • ว้าววว เท่มาอีกแล้ว
  • ของเค้าแค่4เองแต่อยากได้ของงานพัทยาที่สูดเลยimage
    ไฟล์แนบ
    jik10.jpg 222K
  • blackstar !!! hope she breed to weezy ^^
  • ว๊าวววววๆๆๆๆๆ
  • black star !!! she is number one.
    ลูกชาย black star ขอแจมด้วยครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    eye7.JPG 100K
    eye9.JPG 122K
  • ขอบคุณครับ

น้าผี กำลังวางแพนอยู่ครับ
    Garcia_ABB ลูกหมาหมดแล้วครับ
    งายยน้องเป้ น้องอ้น จิ๊กโก๋ปทุม
    GOF!! i hope so
    vespaping
    พี่เหน่งจัดปายยาวๆ
    image
    ไฟล์แนบ
    abc17.JPG 138K
  • บั้นท้ายหรือครับนั่นพี่เรก อิๆๆๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    187745.jpg 126K
  • ไม่รู้เป็นอะไรพี่ตั้ม ไม่ว่าหมาหรือคน ผมนะชอบจังเลยบั้นท้ายใหญ่ๆ B-) image
    ไฟล์แนบ
    abc1.JPG 176K
  • สวยไม่สร่าง งามแต๊ๆ =D>
  • black star !!! she is number one. น้าเหรกเท่ห์เสมอ แต่วันนี้ทำไมไม่ใส่แว่นว๊า!!!!!!
  • พี่ชอบตุ๋ย เหรอพี่เรก 55
  • มีคนเคยบอกมั้ยว่าคุณไม่เหมาะกับแนวฮิปฮอปหลอก โพสท่าปกติดีกว่าครับ น่าจะดูดีกว่า ก็แค่แนะนำนะครับ คนอื่นที่เค้าไม่เคยบอกเพราะเค้าอาจเกรงใจครับ แต่ผมเป็นผีไร้ความเกรงใจครับ
  • หมาเค้าสวย ติหมาไม่ได้เลยติคนเค้าจะแต่งอะไรเรื่องของเค้า
  • แจ๊สเปอร์ มีลูกสาวสวยหุ่นดีขนาดนี้รับลูกเขยทันหรอพี่ ..สุโค่ยครับ
  • สุดยอดคับ น้าเรก

หมาก็สวย คนก็หล่อคับ

คนหล่อ ฟ้าประทานคับ น้าเรก
  • 55555 ผีเค้าแนะนำมาน้าไม่เหมาะกับฮิปฮอป งั้นผมว่าห่มเขียวเลยน่าจะดีนะน้าเรก

หมาก็งั้นๆๆๆโชว์จังได้รางวัลได้ไงวะนั้น 55555

ปล. โทมาบอกกานบ้างเด๋อถ้าคลอดแว้วนะน้า
  • ยังงายๆ ก็ weezy ครับ งานนี้
  • เห็นด้วยกับพี่กอล์ฟอย่างแรงงงงงงงงงimage
    ไฟล์แนบ
    ber6.jpg 240K
  • น้าผี อยากจะทำอะไรแต่งตัวแบบไหนก้อทำไปเถอะ ชอบใครชอบมัน น้ำจะท่วมโลกแล้วหาความสูขให้ตัวเองมั่งเถ๊อะ B-)
  • อีนังนี่ถ้าเป็นคนก็อู้ยไม่ต้องพูดถึงครับพี่
  • ขอบคุณครับหมวด