ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • โห ! พี่หล้าไฮโซจัง วันหลังไปอีกบอกมั่งนะพี่อยากไปถ่ายรูป
  • โอ๊ะ.....มะได้ไฮโซ... เค้ามาแข่งรถกัน แค่ไปขอเค้าถ่ายรูปปปปปปปป..5555+++++++++ฮิ้ววววววว
  • นี่สมาชิคในบ้าน ที่รัก ครับimage
    ไฟล์แนบ
    เด็กๆ1.jpg 68K
  • คนเสื้อลาย ผมรักมากกว่าชีวิต ครับ
    อีกคน พอใจมันบัง เห็นแต่ผม นั่นก็รักมากที่สุดครับ
    ส่วนเป็นใครไม่ต้องถามมมมมมมมมมมมมมม
  • เอาละเว้ย ลงรูเป็นละ กรูลงเป็นM16เลยนระ..กริ้ววววววววimageimageแดงเดือดที่น่าจดจำ ฮิ้ววววววววววว
    ไฟล์แนบ
    นังพอใจ.jpg 97K
    เเดงเดือด.jpg 97K
  • เฮ้ยยยยยย เต้ มิยาบิ...ได้ข่าวมาว่า มิยาบิ เธอเป็น...
    ถึงจะเป็นจริง พี่ยอมมมมมมมมมมมมม คร้าบบบบบบบบบ.......
  • เอ พี่หล้าสงสัยจะหงษ์แดง ผมผีแดงเลยจ้า
  • พี่หล้านางพอใจดูดีๆหน้ามันเอาเรื่องดีแท้....

จัดมาพี่หล้าจะยิงรูปเป็นM16ก็เชิญเดี๋ยวจะรอดูแบบเงียบๆ......
  • ครับผม ผมหงษ์แดง ครับ
    ยินดีมาก ชนะทีมแชมป์ได้ โฮ่ๆๆๆๆ

เป็นงัยมั่งอัฐ ไม่เจอกันนานเลย.
  • อัฐ อย่าไปถือสาคนบ้าเลย ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

นังพอใจ สุดยอดที่สุดคับ

สอนมั่งจิ พี่หล้า ลงรูปไงคร้าบ

(รถ พี่หล้า ไปถึงไหนแล้วคับ)
  • วันนี้เพิ่งเข้าไปดูรถมา แมร่ง ยังไม่ถึงไหนเลยหว่ะ......

เรื่องย่อรูปก้ปกติ นิ แล้วเราก็คลิกที่แทรกภาพ เด่วมันขึ้นมาเองแหละ...
    ลองดูดิ
  • พี่หล้ารถเสร็จมาเที่ยวโคราชเน้อ
  • image
    รอโตอีกนิดแล้วจะไปเยี่ยมวังทอง
    ไฟล์แนบ
    IMG_9390.JPG 97K
  • โคราช แค่นี้เอง (แค่นี้เองงงงงงงงง)
  • 55+ 1 เดือนกับ 20 วัน ครับ
  • 2 เดือนครึ่ง ตัดหูเลย ไม่เบอร์ 2ก็เบอร์ 3 กำลังเหมาะ ครับimage
    ไฟล์แนบ
    หู1.jpg 87K
  • หวัดดีครับพี่น้องหลับกันหรือยังครับ...
  • หลับ แล้ว ละก็ตื่นละค้าบบบบบบบบ.คุณแจ็ค หายไปนานเลยนะ
  • เอาหยั่งงั้นเลยหรอพี่หล้า
  • พอใช่ได่ปล่าวรับปั่นนะคับ
    imageimage
  • ใช้แล้วมันจะยอมไปหรอ .................ฮิ้วววววววว
  • พี่ว่าวัคซีนเข็มที่เท่าไหร่ถึงจะไปได้พี่ ยังไม่มีประสบการณ์ในการตัดพี่
  • เข็ม 2 ดีสุด แต่จะดีที่สุด ต้อง เข็ม 3 ครับ
  • ทำไมอากาศ มันร้อนยังงี้ วะ........
    ไอ้ 3 ตัวหอบจะแย่ ได้พัดลมไป คงค่อยยังชั่ว.......หลับ+กรน ยาวเลยimage
    ไฟล์แนบ
    กรงหมา3.jpg 78K
  • โหพี่หล้า ที่อยู่หมา 2 ตัวนี่เยี่ยมเลย ทำดีมากพี่
  • ยู้ฮู พิทบูล พิดโลก เงียบจัง ไปไหนกันหมด ยู้ฮู
  • หวาดดียามเช้า ไม่ได้ว่างงานเลยวันนี้ ว่าจะลาออกจากทหาร ไปเลี้ยงหมาและ
  • จิงหรือคับ คุนเต้

เอาจิงหรือคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

• 55+ งานเยอะหรอพี่เหน่ง
  • เอ้าอุ้ย ! ขอโทษครับ จำชื่อผิด จำคุณเต้ เป็นพี่เหน่ง
  • ฮา ๆ ถ้าทำจิง ๆ หมาที่บ้านคงผอมไม่มีจะกินแหง ๆ
    คอกที่บ้านผม ตอนนี้ยังไม่เสดเลย
    image
    ไฟล์แนบ
    P1410481.jpg 269K
  • แค่แวะมาทัก แฟนๆห่านแดงครับ..... :-))
    Image Hosted by Image Host  : บริการ ฝากรูป ฝากไฟล์
    ไฟล์แนบ
    waye.jpg 42K
  • ฝากกกกกกกกกกกกกกก พี่หล้าคับ image
    image
    ไฟล์แนบ
    imagesCAJ7X8KH.jpg 13K
    imagesCA96T38N.jpg 9K
    imagesCAJ7X8KH.jpg 13K
    imagesCA96T38N.jpg 9K
  • พี่บอยน้องหมาสวยครับผม
    หล้าทำใจเถอะวะ
  • คุณเต้ทำกรงดีมาก
  • ใช้งบไปเท่าไรครับ ... พอดีกำลังจัดสรรพื้นที่หลังบ้านอยู่ขนาด 2x6m
    กำลังดูราคา ตะแกรงเหล็กสำเร็จรูปอยู่ว่าตกที่ตารางเมตรละเท่าไร
  • เต้ มิยาบิ ขอบคุณครับ เป็นภาพที่น่าเสียใจเอ้ย ประทัยจัย มาก ครับ
  • เราก็เชียร์ให้ ปืนได้แชมป์ ไม่ได้ ดันหันมาหวด กันเองอีกกกกกกกกก กรรม...............
  • คุณพี่เปรม ครับ ของผม กว้าง2.30 เมตร ยาว 3.50 เมตร แบ่ง 2 ห้อง
    อย่างที่เห็น ทำเองทุกขั้นตอน
    หมดไป 3200 ครับ แถมรูปให้imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    กรงหมา1.jpg 95K
    กรงหมา2.jpg 84K
    กรงหมา3.jpg 78K
    กรงหมา4.jpg 90K
  • >>> กลับมาแว้วววว... คิดฮอดทุกๆท่านนะคราบ.. :033:
  • โชกันใหญ่ ดีคับเต้ไอ้น้องรักต่อไปเรากะพี่เป็นด่าหน้า ขุนทะรวงฟัน ด่านหน้าออกงานตลอดไม่สนหน้าอินหน้าพรมลุยลูกเดียวเอาถ้วยมาปะดับพิด,โลกเยาะๆพี่มีเยาะแล้วแบ่งน้องบ้างจะเป็นไรไป 5555555
  • >>> ครั้งนี้กระผมหายไปซะนานเลย คงไม่ว่ากันนะจ๊ะ.. :o046:
  • ถ้าจะสละสิตก็บอกได้นะ เต้เล็ก เต้ใหญ่อยู่ทัพใหญ่จิงใหม่ เต้เลย พูดไปพูดมากูงงชิหายเลย 555555555555555
  • !!! หายหน้าไปซะนานเลยนะเต้ ตั้งแต่งานตะพานหิน.. ไปแอบซุ่มทำอะไรอยู่ครับ..
  • >>> พี่บอย ฟันสาวๆ พอได้อะ แต่กะทิงต้องให้น้องผมจัดการคราบ( คุณเต้ น้องผม ฮา..ๆ ) :o001:

>>> ไม่ต้อง งง คราบ เต้เล็ก เต้ใหญ่ เรียกถูกแล้ว เพราะผมใหญ่กว่า อิอิอิ.. :o028:
  • >>> คราบพี่เหน่ง ไปซุ่มยิงนกเป็ดน้ำคราบ อีตอนยิงได้สนุกดี แต่อีตอนเก็บอะพี่เปียกน้ำไม่ไหวเลย..

>>> พี่เหน่งเอารูปตัวเล็ก ตัวใหม่มาให้ชมบ้างคราบ..
  • ---ท่านประธานบอยไปเรียนการปั้นรูปเหมือนมาตั้งแต่เมื่อไหร่.. เลี้ยงหมาก็ดีแถมยังปั้นรูปหมาได้อีก เยี่ยม!!
    อย่างนี้สิ..เขาเรียก dog man ตัวจริง..
  • คับป๋าเหน่ง แต่หล่อสู้ป๋าไม่ได้ดิ 5555555555